Results 1 to 9 of 9

Thread: Ôi số kiếp nghiện nhục nhã lắm thay !

Ôi số kiếp nghiện nhục nhã lắm thay !

hjx buồn và mệt wa' đêm nay e lại thức trắng đêm vì cái nàng tiên nâu này.các bác ơi giúp em với em chết mất thôi!có bác nào giỏi về lĩnh vực này vào giúp e với !(ôi số kiếp nghiện nhục nhã lắm thay !nghèo như tôi bao giờ hết nghiện !)

làm vợ của 1 thằng nghiện cũng thấy nhục nhã

Quote Originally Posted by tvc_vt View Post
    hjx buồn và mệt wa' đêm nay e lại thức trắng đêm vì cái nàng tiên nâu này.các bác ơi giúp em với em chết mất thôi!có bác nào giỏi về lĩnh vực này vào giúp e với !(ôi số kiếp nghiện nhục nhã lắm thay !nghèo như tôi bao giờ hết nghiện !)
    sao toàn thấy ku la làng la nước,cào mặt ăn vạ thế hử ? ai làm cho ku ra nông nỗi này ?
    nếu ko phải ai khác ngoài chích bản thân mình thì phải cố gắng lên chứ.dám làm dám chịu.ku là đàn bà hay sao ?
    biết là buồn,là mệt mỏi.....khổ sở .Nhưng chết làm sao đc.qua đêm thì trời sẽ lại sáng,dẫu biết la đêm dài và kinh khủng lắm,nhưng qua đc một đêm là thêm một hy vọng,một niềm tin, một sự chiến thắng.Mặt mũi sáng ra,sức khỏe lẫn tinh thần dần dần tốt lên..... Ku ko cảm thấy sao ? cái j mà trả có giá của nó.
    xin chia sẻ trân thành và cảm thông sâu sắc với ku....hãy mạnh mẽ lên,đừng cho mọi người cảm nhận rằng ku là đàn bà.

Không ai giúp được ngòai chính bản thân mình . Mà thấy ku nói hơn 2 tháng rồi thì làm sao khổ nữa ? kêu nhục , than nghèo ... ai làm ??? Mạnh mẽ lên , nuốt nước mắt vào trong mà cười với thiên hạ .
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by caydangtinhdoi View Post
    sao toàn thấy ku la làng la nước,cào mặt ăn vạ thế hử ? ai làm cho ku ra nông nỗi này ?
    nếu ko phải ai khác ngoài chích bản thân mình thì phải cố gắng lên chứ.dám làm dám chịu.ku là đàn bà hay sao ?
    biết là buồn,là mệt mỏi.....khổ sở .Nhưng chết làm sao đc.qua đêm thì trời sẽ lại sáng,dẫu biết la đêm dài và kinh khủng lắm,nhưng qua đc một đêm là thêm một hy vọng,một niềm tin, một sự chiến thắng.Mặt mũi sáng ra,sức khỏe lẫn tinh thần dần dần tốt lên..... Ku ko cảm thấy sao ? cái j mà trả có giá của nó.
    xin chia sẻ trân thành và cảm thông sâu sắc với ku....hãy mạnh mẽ lên,đừng cho mọi người cảm nhận rằng ku là đàn bà.
    ôi DD cấm ko đc than thở hả anh?

Than thở thoải mái đi em , nhưng chúng ta than thở theo chiều hướng tích cực ... cố gắng lên em , hết nghiện hết nghèo , chứ tái nghiện đi đôi ới tái nghèo
    Anh em ta cùng cố gắng nghe ku
    Last edited by ninhtroc_7x; 29-06-11 at 09:19 PM.

ôi DD cấm ko đc than thở hả anh?
    Than thở thoải mái đi em , nhưng chúng ta than thở theo chiều hướng tích cực ... cố gắng lên em , hết nghiện hết nghèo , chứ tái nghiện đi đôi ới tái nghèo
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

sao thế ku em? cố lên chứ nhỉ... đời còn dài mà
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    chính xác hết nghiện hết nghèo ...! sung sướng được thì phải chịu đươc chứ. cắt cơn bao nhiên ngày tôi hông sợ , sợ minh có giử được hay không thôi

nghĩ cũng chán .. có tiền thì chơi .. ko có tiền thì cuồng . sự thật anh em mình bỏ đc chỉ là ko có tiền . ko có bạn .ko quen ai . ko bia ,ko riệu . ko đá ko đấm....................tu và ngồi tù . hết ạ