Results 1 to 7 of 7

Thread: Tạm biệt các anh chị nhé !

Tạm biệt các anh chị nhé !

Trước hết cho em gửi lời cám ơn đến tất cả các anh chị trong DD nhé.cám ơn mọi người đã giúp đỡ và động viên em để em có thêm ý chí và quyết tâm nhiều hơn trong thời gian cai nghiện.người ta bảo cai nghiện thì cai cả đời nhưng em nghĩ e đã có đủ tự tin để bước ra ngoài đời để đối mặt với sự bon chen và những cám dỗ của xã hội.chúc mọi người trong DD luôn luôn vui vẻ hạnh phúc và tiếp tục chung tay vì 1 Việt Nam không có ma túy nhé !

Quote Originally Posted by tvc_vt View Post
    Trước hết cho em gửi lời cám ơn đến tất cả các anh chị trong DD nhé.cám ơn mọi người đã giúp đỡ và động viên em để em có thêm ý chí và quyết tâm nhiều hơn trong thời gian cai nghiện.người ta bảo cai nghiện thì cai cả đời nhưng em nghĩ e đã có đủ tự tin để bước ra ngoài đời để đối mặt với sự bon chen và những cám dỗ của xã hội.chúc mọi người trong DD luôn luôn vui vẻ hạnh phúc và tiếp tục chung tay vì 1 Việt Nam không có ma túy nhé !
    ơ đểu nhỉ , thế đi thật à ... lần lượt chia tay , tạm biệt và hẹn gặp lại , cố gắng tìm lại chính mình nhé !
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Quote Originally Posted by tvc_vt View Post
    đủ tự tin gì mà lẹ vậy nguy hiểm wa cũng mọng chú bỏ được he.......

Quote Originally Posted by mensg7557 View Post
    đủ tự tin gì mà lẹ vậy nguy hiểm wa cũng mọng chú bỏ được he.......
    Giống ý anh này.

Nhiều chú cai thì ngồi đồng chờ có ai để tâm sư, than thở ... được một thời gian thì mất hút ko thấy sủi tăm. Sao phải thế nhỉ ? Chơi hay ko thì có quan trọng j mà ko vào chào hỏi anh em một câu ...có lẽ thấy ngượng chăng ? Hay làm người tử tế rồi thì ko giao du với bọn nghẹo nưaz?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Nhiều chú cai thì ngồi đồng chờ có ai để tâm sư, than thở ... được một thời gian thì mất hút ko thấy sủi tăm. Sao phải thế nhỉ ? Chơi hay ko thì có quan trọng j mà ko vào chào hỏi anh em một câu ...có lẽ thấy ngượng chăng ? Hay làm người tử tế rồi thì ko giao du với bọn nghẹo nưaz?
    hơ hơ...đại ka nói chuẩn.Quan trọng cái dề,rảnh rỗi thì vào chơi cũng đc chớ sao,bước ra ngoài đời là ko động vào máy tính nữa hay cái j nhể.Ngày nào mà mềnh chả ra ngoài đời,lúc rảnh rỗi ko trò j chơi ta lại về niềm tin chơi..he he .Mỗi tội dạo này .....té đâu hết mất rồi,chắc là chán roài

Quote Originally Posted by canabis View Post
    ôi đại ca ơi đừng nghĩ oan cho em thía...tại giờ em đi làm rồi nên ko có thơi gian vào onl mà...hix hix