Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Những Ánh Sao Đêm - Mr.Bi tặng nhưng ai yêu thích dòng nhạc đỏ

Những Ánh Sao Đêm - Mr.Bi tặng nhưng ai yêu thích dòng nhạc đỏ

tặng nhưng ai yêu thích dòng nhạc đỏ

Quote Originally Posted by Mr.Bi View Post

tặng nhưng ai yêu thích dòng nhạc đỏ

Bạn hát rất hay , cảm ơn bạn , lần sau có bài hát nao bạn lên đưa hết vào 1 topic cho mọi người dễ theo dõi , cảm ơn nhiều
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

ca sĩ quang lý ca phải ko bạn . Mình cũng khoái bài này lắm

Quote Originally Posted by tvc_vt View Post
    ca sĩ quang lý ca phải ko bạn . Mình cũng khoái bài này lắm
    bạn hỏi vậy là răng mình ca đó Mr.Bi hát tặng 4 rum mà

Quote Originally Posted by Mr.Bi View Post
    bạn hỏi vậy là răng mình ca đó Mr.Bi hát tặng 4 rum mà
    sặc . Tại mình nghe tưởng ca sĩ quang lý ca quá . Hóa ra nhầm . Ca hay vãi chưỡng

sặc . Tại mình nghe tưởng ca sĩ quang lý ca quá . Hóa ra nhầm . Ca hay vãi chưỡng
    cảm ơn bạn đã có nhời khen được cái ca hát được mỗi tội Nghiện

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Mr.Bi cũng đã từng là ca sĩ, tên Trần Thanh Tuấn, quê quán Cao Bằng. Những ca khúc mà cậu ấy post ở Diễn đàn đã được thu âm trước kia, và có lẽ giờ cậu ấy đang trên con đường tìm lại chính mình. Chúng ta hãy cùng cầu mong rằng sẽ đc thấy cậu ấy hát lại trên sân khấu nha.

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Mr.Bi cũng đã từng là ca sĩ, tên Trần Thanh Tuấn, quê quán Cao Bằng. Những ca khúc mà cậu ấy post ở Diễn đàn đã được thu âm trước kia, và có lẽ giờ cậu ấy đang trên con đường tìm lại chính mình. Chúng ta hãy cùng cầu mong rằng sẽ đc thấy cậu ấy hát lại trên sân khấu nha.
    thanks 4rum và anh tlvt rất nhiều em cũng hy vong mình sẽ làm được cái điều mà các anh đã và đang làm.
    Cố lên tôi ơ
    i

Quote Originally Posted by ltvt View Post
    Sao ku lại post tên tuổi em nó lên thế ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Sao ku lại post tên tuổi em nó lên thế ?
    À, đó gọi là "công nghệ lăng xê" đó bác canabis ah

Page 1 of 2 12 LastLast