Results 1 to 9 of 9

Thread: Híc híc !!!

Híc híc !!!

E lại té nữa rồi cả nhà ui. Chán !!! Tưởng lên đó né đc ai dzè ... Được gần 2 ngày rùi . Lại gặp lại mọi ng . hehehe cu em kia đừng dùng nick a nữa nhá . Để a chém gió .

Quote Originally Posted by tvc_vt View Post
    E lại té nữa rồi cả nhà ui. Chán !!! Tưởng lên đó né đc ai dzè ... Được gần 2 ngày rùi . Lại gặp lại mọi ng . hehehe cu em kia đừng dùng nick a nữa nhá . Để a chém gió .
    Bản lĩnh ông để đâu hết rồi thế hả? Ông nói tháng 7 ra HN chơi với tôi nhưng chắc lại để tôi phải chờ hả? Thôi, dù sao cũng lỡ rồi. Cố gắng lên ông nhé! Chúc ông lại một lần nữa vững vàng vượt qua cám dỗ!!!

Quote Originally Posted by tvc_vt View Post
    thôi thì:Thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu.Cố lên bạn nhé

chết mới hết nghiện
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

lại về cai nghẹo đấy hử ? cứ lúc nghẹo anh em mới đc gặp nhau.chết thật

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    chết mới hết nghiện
    quay đầu hoài có thấy cái bờ nào đâu, mò mò bỏ được vài tháng gần tết mấy thằng ông nội ở trường cai về thế là xong.Chú nói đúng có lẻ đến chết mới thôi...........

Quote Originally Posted by mensg7557 View Post
    quay đầu hoài có thấy cái bờ nào đâu, mò mò bỏ được vài tháng gần tết mấy thằng ông nội ở trường cai về thế là xong.Chú nói đúng có lẻ đến chết mới thôi...........
    làm giề mà bi quan thế huynh?mấy nữa em vô sg huynh xem xó rảnh đưa em đi chơi cái nhể?đc ko ah giờ em chưa dùng đt có giề huynh pm vào nick anhxautrai_nhungkhonghailong của em anh nhé anh em mình bắc nam chung họp cái ok

Quote Originally Posted by man4love View Post
    làm giề mà bi quan thế huynh?mấy nữa em vô sg huynh xem xó rảnh đưa em đi chơi cái nhể?đc ko ah giờ em chưa dùng đt có giề huynh pm vào nick anhxautrai_nhungkhonghailong của em anh nhé anh em mình bắc nam chung họp cái ok
    hông phải bi quan mà đó là thực tế biết đến niềm tin và từ bỏ được 8 - 9 tháng trời , trong mấy tháng đó nói không không biết bao nhiêu lần , vậy mà .....
    hông biết hiện chú còn dính hay không chứ hiên tôi đã bỏ được gần hai tháng rồi , hôm nay tôi mới vừa về nhà(sg) vừa về là lên niềm tin ngay lần này hông biết mình giữ được bao nhiêu lâu nữa ( cám đổ luôn quanh mình) .hông biết chú vô nam lâu hông chứ hiên tại mình chưa dám đi đâu hết chú ơi ( thông cảm cho mình nhé) Bác Nam mà sum họp chắt chết luôn hi.........nich mình mensg7557@

2 ngày ko dc gặp em Bạch Tuyết và ông bạn Thạch Sanh thấy đời nhạt toẹt nhưng biết làm sao,cuộc vui nào cũng phải kết thúc thôi...hix...
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم