Results 1 to 4 of 4

Thread: Cho em hỏi ve subutex

Cho em hỏi ve subutex

ai biet cho em hoi ve subutexco tac dung the nao voi vi bay gio em co nhieu subutexqua ma chang biet lam gi ko biet la thuoc cai hay chong tai nua ai biet chi dum em ma ai can cung PM cho em biet gia ca phai chang

Quote Originally Posted by Lam_Loi View Post
    ai biet cho em hoi ve subutexco tac dung the nao voi vi bay gio em co nhieu subutexqua ma chang biet lam gi ko biet la thuoc cai hay chong tai nua ai biet chi dum em ma ai can cung PM cho em biet gia ca phai chang
    Nó cũng là dạng thuốc để cai, anh em cũng sử dụng rồi
    Cách sử dụng ( bạn ngậm 1/3-1/2 viên / ngày là đủ - lúc mệt và vã là ngậm )
    Người sử dụng thuốc sinh hoạt ăn uống bình thường, làm việc bình thường. Các triệu chứng của lúc lên cơn vật vã vì thiếu thuốc giảm hẳn, đầu óc nhẹ nhàng
    bạn lên sử dụng trước khi đến cữ (cơ thể bắt đầu đòi hỏi sử dụng ma túy) thì dùng liều đầu tiên, xác định liều lượng cho chuẩn xác là điều quan trọng. SuBuTex là loại thuốc ngậm, là loại thuốc thấm vào người qua đường động mạch nằm dưới lưỡi nên không được nuốt. Phải ngậm ở dưới lưỡi và trong suốt thời gian thuốc ngấm qua động mạch dưới lưỡi không được nói chuyện và không được ăn uống. Tốt nhất là sau khi ngậm nằm đợi thuốc ngấm từ 5-7 phút.
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Lam loi còn nhiều ko thì để lại cho anh , giá bao nhiêu ? PM inbox nhé.
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

Yêu cầu bạn LAMLOI
    1.viết bài phải bỏ dấu
    2.Bạn bán thuốc chỉ được lập 1 topic, không được lập nhiều topic có cùng 1 nội dung
    Yêu cầu bạn chấp hành đúng nội quy của Diễn đàn , nhắc nhở bạn lần đầu , nếu lần sau viết bài không dấu tôi sẽ xóa bài của bạn
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .