Results 1 to 4 of 4

Thread: Sự hình thành của thai nhi

Hybrid View

Sự hình thành của thai nhi

Xem video này mới thấy các " chiến binh" vất vả biết nhường nào.... tôi, bạn,... tất cả chúng ta đều đựoc hình thành thật diệu kỳ.... cuộc sống mới đáng giá làm sao... nên tôi - bạn .. và chúng ta hãy cùng nhau cố gắng nhé
    Last edited by moon; 28-07-11 at 10:07 AM.
    ...Sự sống được nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc được hiện hình từ những hy sinh gian khổ. Ở đời này không có con đường cùng chỉ có những ranh giới- điều cốt yếu là có đủ sức mạnh để bước qua những ranh giới ấy...

Quote Originally Posted by moon View Post
    Xem video này mới thấy các " chiến binh" vất vả biết nhường nào.... tôi, bạn,... tất cả chúng ta đều đựoc hình thành thật diệu kỳ.... cuộc sống mới đáng giá làm sao... nên tôi - bạn .. và chúng ta hãy cùng nhau cố gắng nhé

moon ơi chúng mình sản xuất đi em 3 năm chúng mình sản xuất 2 đứa là ổn , anh nghĩ chắc con chúng mình sinh ra rất khỏe mạnh , giống em học chắc giỏi , còn giống anh thì đẹp và xinh
    chẳng biết viết gì vào chữ ký
    riêng em matuy"cho không lấy thấy không chơi"

Quote Originally Posted by tannat_coilong View Post
    moon ơi chúng mình sản xuất đi em 3 năm chúng mình sản xuất 2 đứa là ổn , anh nghĩ chắc con chúng mình sinh ra rất khỏe mạnh , giống em học chắc giỏi , còn giống anh thì đẹp và xinh
    Đẹp và xinh thật thì chắc phải xem lại tác giả và tác phẩm ...
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

tạo ra 1 sinh linh thật tuyệt vời

tạo ra 1 sinh linh thật tuyệt vời

hạt chia | hạt chia