Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: Thằng em trai ngu dại lần đầu tiên hút ma túy Tổng hợp, giờ cứu nó sao ACE ơi?

Mới đầu đọc được mấy dòng đầu đến đoạn cười và nói linh tinh em tưởng là chơi cỏ ( vì dài ngại đọc ) .Đọc tiếp hết bài này em cũng thấy những người trong cuộc chưa hiểu nên lo lắng , cứ để vậy cho nó bánh cuốn 2 3 hôm là tự hết ko phải đi đâu hết và 1 phần em đọc cũng cảm thấy buồn cười nữa
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    De phat hien thang em co choi da' hay k thi` de thoi.moi choi cu hom nao ma thay no k an k ngu thi chuan luon la choi.Con` de cam' no' choi thi` chac la` k dc.tot nhat la nc vs no' bao no la` choi boi` thi` lieu lieu ma choi it thoi.
    Em chơi đá đã tu được đến cảnh giới ăn bt như ko chơi còn ngủ thì nói thật chưa tu đc đến bậc đó
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Nguy hiểm nhất bây giờ là ma tuý đá người ta cứ nghĩ là phải cai như Heroin. Cũng đưa đi cắt cơn rồi chống tái, điều đó là sai hoàn toàn, và sẽ đẩy người nghiện ma tuý đá đến tình trạng tồi tệ hơn. Ngu ko biết để đâu cho hết cái đất nước Việt Nam này, phát nản ra ko thể nào mà giáo dục nổi những người không nghiện. Chính vì những người không nghiện ngu quá mà người nghiện mới khốn khổ thế đấy. Việt Nam thì ko thể nào sáng tạo ra đc một cái gì đâu, đc mấy ông sáng tạo ra thuốc cai nghiện ma tuý theo kiểu đông y thì toàn lừa đảo. Chỉ mỗi cái việc sang Tây(cụ thể là Châu Âu) mà học hỏi xem người ta làm thế nào rồi về mà dập khuân theo thôi mà cũng không làm nổi

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Nguy hiểm nhất bây giờ là ma tuý đá người ta cứ nghĩ là phải cai như Heroin. Cũng đưa đi cắt cơn rồi chống tái, điều đó là sai hoàn toàn, và sẽ đẩy người nghiện ma tuý đá đến tình trạng tồi tệ hơn. Ngu ko biết để đâu cho hết cái đất nước Việt Nam này, phát nản ra ko thể nào mà giáo dục nổi những người không nghiện. Chính vì những người không nghiện ngu quá mà người nghiện mới khốn khổ thế đấy. Việt Nam thì ko thể nào sáng tạo ra đc một cái gì đâu, đc mấy ông sáng tạo ra thuốc cai nghiện ma tuý theo kiểu đông y thì toàn lừa đảo. Chỉ mỗi cái việc sang Tây(cụ thể là Châu Âu) mà học hỏi xem người ta làm thế nào rồi về mà dập khuân theo thôi mà cũng không làm nổi
    Nói chung là chơi đá không phải là không nghiện mà lâu nghiện thôi. Còn cai đá là phải vào nhà thương điên chứ không phải là trung tâm cai nghiện Hê, hôm nọ đọc bài báo thấy mấy gia đình đưa con e mình lên Tiêu Vĩnh Ngọc cai đá đó thấy mà nực cười mấy ông đéo có chuyên môn gì mà cũng nhận cai đá mới ghê chứ.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Nói chung là chơi đá không phải là không nghiện mà lâu nghiện thôi. Còn cai đá là phải vào nhà thương điên chứ không phải là trung tâm cai nghiện Hê, hôm nọ đọc bài báo thấy mấy gia đình đưa con e mình lên Tiêu Vĩnh Ngọc cai đá đó thấy mà nực cười mấy ông đéo có chuyên môn gì mà cũng nhận cai đá mới ghê chứ.
    Bây giờ người nghiện phải giáo dục những nhân dân không nghiện và những nhân dân làm công tác cai nghiện cho họ biết sẽ phải làm gì để chúng ta cai đc nghiện. Chứ bao lâu nay họ sai lầm nhiều quá. Ae nghiện chúng ta khó có thể cai đc nghiện khi mà cả cái XH này vẫn như vầy, nhiều lúc nản quá bảo những nhân dân không nghiện là: "Các ông nghiện đi rồi mới hiểu" ko thì còn "sách vở" "giáo điều" quá, cản trở quá trình cai nghiện

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Bây giờ người nghiện phải giáo dục những nhân dân không nghiện và những nhân dân làm công tác cai nghiện cho họ biết sẽ phải làm gì để chúng ta cai đc nghiện. Chứ bao lâu nay họ sai lầm nhiều quá. Ae nghiện chúng ta khó có thể cai đc nghiện khi mà cả cái XH này vẫn như vầy, nhiều lúc nản quá bảo những nhân dân không nghiện là: "Các ông nghiện đi rồi mới hiểu" ko thì còn "sách vở" "giáo điều" quá, cản trở quá trình cai nghiện
    Thì ở trong chăn mới biết chăn có rận mà pác. Có trong hoàn cảnh như ae mình thì mới thấu hiểu được, còn bọn họ đứng ngoài chỉ nói luyên thuyên thôi. Mình không bào chữa bênh vực cho ae nghiện bọn mình nhưng thực sự là vậy mà.

NguyenVNN's Avatar

Angry

Anh Tuấn củng biết là nói thì dễ, làm mới khó, nên những người ko nghẹo thì họ nói hay lăm, nhưng thật ra họ đaau có biết gì đaau, họ nói theo cái kiểu là nói thì ai nói ko dc đúng ko anh kakaka, bởi vậy ông bà ta mới có câu nói thì dễ làm mới khó, khi họ vô tình rơi vào cảnh giống anh em nghẹo như mình thì em sợ những người đó còn bấy bá hơn anh em mình kakaka, mấy thằng mồm to ưa phát biểu lung tung là mấy thằng âm binh ko à, theo kinh nghiệm sống em đúc kết lại đc là những người ít nói làm nhiều hơn những người nói nhiều kakaka, thằng nào nói cai ma tuý dễ thì chứng tỏ nó là thằng âm binh!
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Anh Tuấn củng biết là nói thì dễ, làm mới khó, nên những người ko nghẹo thì họ nói hay lăm, nhưng thật ra họ đaau có biết gì đaau, họ nói theo cái kiểu là nói thì ai nói ko dc đúng ko anh kakaka, bởi vậy ông bà ta mới có câu nói thì dễ làm mới khó, khi họ vô tình rơi vào cảnh giống anh em nghẹo như mình thì em sợ những người đó còn bấy bá hơn anh em mình kakaka, mấy thằng mồm to ưa phát biểu lung tung là mấy thằng âm binh ko à, theo kinh nghiệm sống em đúc kết lại đc là những người ít nói làm nhiều hơn những người nói nhiều kakaka, thằng nào nói cai ma tuý dễ thì chứng tỏ nó là thằng âm binh!
    Thằng nào mở miệng noí cai Mt dễ đâu ra đây báo danh đê, chém mỏi tay lun

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Thằng nào mở miệng noí cai Mt dễ đâu ra đây báo danh đê, chém mỏi tay lun
    Cai ma túy không dễ, nhưng không phải là không thể thì chuẩn hơn.

Page 2 of 2 FirstFirst 12