Results 1 to 10 of 10

Thread: ban than peter day !

Access_banned
    Guest
    eh ban than cho peter hoi sao anh doi lai toan bo giao dien cua dien dan hoai vay ! vay giao dien cua dien dan cu dau ! co rat dong thanh viec va nhung topic moi !yeu cau anh hay post lai dien dan cu len tren dien dan moi !

anh QH ơi ,diễn đàn của mình....
    mà thôi,để anh webmaster nói chuyện với anh thì hay hơn,nhưng mà anh đừng vội trách anh ấy,việc này nằm ngoài dự kiến của anh ấy ạ
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Thua gòi QH ơi &#33; Qh muốn diễn đàn bị hack tiếp à &#33; Yên tâm đi &#33; 1/12 mình sẽ râ1t đông members
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

xhxhĩĩhh coi nhu la cong coc rui`
    thui ke di lam lai tu dau

chúng ta sẽ làm lại từ đầu nhé mọi người,đừng để công sức của anh ban_than bỏ ra để khôi phục diễn đàn này trở nên vô ích nhé
    bắt tay nhau cùng cố gắng nào .....
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

Wink

Thật sự bạn thân rất xúc động khi động khi biết được sự ủng hộ của các bạn đối với trang web &#33; Những thành viên tích cực... Thật sự ban than biết mình có lỗi rất lớn là không bảo vệ được diễn đàn của chúng mình &#33; Ban than mong các bạn thông cảm. Tuy nhiên .. lần này là chắc chắn vì ban than đã cài chế độ auto backup database &#33; nên chắc chắn dử liệu trên diễn đàn dù có hack cũng không sao &#33; Một lần nữa xin thành thật cáo lỗi và cảm ơn các bạn rất nhiều &#33;
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

không sao anh ban_than ơi, em chắc mọi người hiểu mà, em nghĩ mọi người trách anh là vì anh đã không cho mọi người, nhất là anh QH và anh Killer ,biết chuyện mà lại âm thầm làm mọi việc như dzậy, có đúng không mọi người? B)

Access_banned
    Guest
    chời ơi mấy ngày nay không lên &#33; lại bị bà con chửi nữa rồi &#33; nhất là anh webmasteo gì đó &#33; seo anh cứ chửi peter mãi thế &#33; còn nữa hnkvmt nữa &#33; seo lại chửi peter thế &#33; đừng có chửi peter nữa nhen tội nghiệp peter llém &#33;

anh QH nói dzâỵ oan cho em wé,em có dám chửi bới ai đâu, em chỉ nói hộ cho anh webmaster dzài câu thui mừ

sao mà bị chủi giữ thế ...........ko sao đâu còn co toikhongtin đây ..........
    hnkvmt ........ko dám nói hộ đâu mình nói ra mà noi là nói hộ ......sạo
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé