Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: Một trong những cách giới thiệu website

Có lần giới thiệu thứ 2 seo ? Sao hông nghe anh BT nói gì hết vâỵ cà
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

five's Avatar

Có lần hai ha anh BT ,vâỵ chúng ta chờ kết quả nha .Ừ mà hum nay là ngày 1/5 rùi nè ,chúng ta chờ thông tin tối nay nha .
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Tui chọn in những bài thích hợp rồi hướng dẫn các em học viên của trường cai nghiện tư nhân NHÂN HÒA ở cây số 56 quốc lộ 1 dùng những bài này làm nòng cốt để hoàn thành tờ báo tường của các em nhân " Ngày của BÀ MẸ " . Đó cũng là cách tui giới thiệu trang web của chúng ta [I]Phạm Dũng Chi Đt : 0918447556
    There's the true that : we want to do so much for PHA but still can't reach our target. Can we change it if we try to do better?

ôi trời, chúng ta có buổi giới thiệu lần 2 sao? lúc mấy giờ và ở phòng nào vậy? cho tui biết đê tui rủ bạn tui tới coi với chứ bà con.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

ôi trời, chúng ta có buổi giới thiệu lần 2 sao? lúc mấy giờ và ở phòng nào vậy? cho tui biết đê tui rủ bạn tui tới coi với chứ bà con. :clap:

theo mình được biết thì rất ít người biết được những lợi ích của trang web chúng ta, sao chúng ta không nhờ báo chí thông báo giùm nhỉ?!! như báo HHT, Mực tím ...những báo này dành cho lứa tuồi dễ bị sa ngã nhất . chứ để những báo mà chỉ có người lớn hay đi làm rồi đọc thì có ít người biết đến lắm, nói thật nhé mình biết đến diễn đàn này nhờ đọc báo Nông Nghiệp đấy, thử hỏi báo này thì chỉ có mấy người làm nông quan tâm thôi!! :down:
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

Bác admin ơi! Gửi logo của diễn đàn cho em! Em sẽ đặt link trên portal của diễn đàn trường em! Email: hongkiennguyen@yahoo.com

Bác admin ơi! Gửi logo của diễn đàn cho em! Em sẽ đặt link trên portal của diễn đàn trường em! Email: hongkiennguyen@yahoo.com

hi! admin đau roi nhi!

lisaqn nói sao, không dám đâu à, trang web của mình còn đuợc cả báo công an giới thiệu nũa đó (hãnh diện không)và thử xem mình có nhiều thành viên biết mấy . vì vậy đâu có thể nói trang web này không có ai biết. mình cũng hay giới thiệu về trang này khi mình chat lắm .

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast