Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: cho e hỏi e chưa từng sử dụng ma túy nhưng test nhanh thi cho ket qua dương tính.

cho e hỏi e chưa từng sử dụng ma túy nhưng test nhanh thi cho ket qua dương tính.

Các bác cho e hỏi!
    Mấy ngày hôm nay e thật sự rất lo lắng. E chưa từng sử dụng ma túy. Cách đây một ngày người bạn có mời e một cốc bia sau đó e cảm thấy lo lắng về nhà e mua que Test ma túy thì nó báo lên 1 vạch. E rất lo lắng không biết như thế mình có nghiện hay không và làm cách nào để kiểm tra chính xác được.
    Mong các Bác chỉ dẫn cho e.

Quote Originally Posted by quang teo View Post
    Các bác cho e hỏi!
    Mấy ngày hôm nay e thật sự rất lo lắng. E chưa từng sử dụng ma túy. Cách đây một ngày người bạn có mời e một cốc bia sau đó e cảm thấy lo lắng về nhà e mua que Test ma túy thì nó báo lên 1 vạch. E rất lo lắng không biết như thế mình có nghiện hay không và làm cách nào để kiểm tra chính xác được.
    Nghiện bia thì có chứ mt thi ko yên tâm

Giống như kiểu hôn nhau cũng có thai ấy nhỉ?
    Life's Good !

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Giống như kiểu hôn nhau cũng có thai ấy nhỉ?
    Chuẩn không cần chỉnh.

Mình nghiện rồi nên bây h chỉ muốn ai dụ mình nghiện thì sướng quá nhẩy! hic, đói và thèm quá!
    Life's Good !

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Mình nghiện rồi nên bây h chỉ muốn ai dụ mình nghiện thì sướng quá nhẩy! hic, đói và thèm quá!
    Ai mà dám dụ, chỉ có thời gian đầu thôi khi đã nặng rồi thì đường ai nấy sống chứ lị. Qui luật của cuộc chơi đó bạn. Chán như con gián!

Quote Originally Posted by quang teo View Post
    Các bác cho e hỏi!
    bạn nhớ rằng có nhiều lý do để bạn dương tính với matuy
    trong khi đó bạn ko nghiện,ví bạn uống thuốc giảm đau thuốc ho có chứa codein,chẳng ai thừa tiền để cho matuy vào ber để bạn ngẹo đâu,những người có câu hỏi như bạn ko bao giờ có thể nghiện được
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

NguyenVNN's Avatar

em nghe nói alexan trị đau nhức củng test lên đó anh, nhiều loại thuốc lắm !

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    em nghe nói alexan trị đau nhức củng test lên đó anh, nhiều loại thuốc lắm !
    Chưa chắc đâu pác ơi! Chỉ có thuốc nào thuộc nhóm opietas thì test mới có thôi. Vd: tepin codein chẳng hạn, chứ hôm rồi e uống proxyvon và thuốc ngủ 3 khía, e hỏi songkhoa nói test có nhưng e lên phường test âm tính.

NguyenVNN's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Chưa chắc đâu pác ơi! Chỉ có thuốc nào thuộc nhóm opietas thì test mới có thôi. Vd: tepin codein chẳng hạn, chứ hôm rồi e uống proxyvon và thuốc ngủ 3 khía, e hỏi songkhoa nói test có nhưng e lên phường test âm tính.
    Đó là que test 10k bây giờ thôi chứ ngày xưa lúc que test chưa đại trà thì bên CA xài que test giống anh songkhoa nói là lên hết đó! còn tata với proxyvon thì đúng là test ko lên và ko có phản ứng với thuốc chống tái nghiện depade luôn ! đá quý muốn uống Naltrexone hay depade thì liên lạc qua facebook mình chỉ vài trung tâm bán cho !

Page 1 of 2 12 LastLast