Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: cho e hỏi e chưa từng sử dụng ma túy nhưng test nhanh thi cho ket qua dương tính.

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    Đó là que test 10k bây giờ thôi chứ ngày xưa lúc que test chưa đại trà thì bên CA xài que test giống anh songkhoa nói là lên hết đó! còn tata với proxyvon thì đúng là test ko lên và ko có phản ứng với thuốc chống tái nghiện depade luôn ! đá quý muốn uống Naltrexone hay depade thì liên lạc qua facebook mình chỉ vài trung tâm bán cho !
    E cũng muốn uống chống tái nhưng thấy mấy bác bảo là uống vào mà nghỉ thì vẫn té như thường nên e cũng do dự. Với lại bữa rồi bảo bà già gởi tiền cho ông duylk lấy Na mà bị ổng nhận nước nên giờ nói bà già mua chắc bả không tin nữa rồi. face em là tuấn lê thanh có gi lên face 8 cho vui. e là dã quỳ keke

NguyenVNN's Avatar

híc bỏ thuốc té còn nhanh hơn là ko uống thuốc nữa... vì tâm lý là bị thuốc khống chế nên ức chế keke! mà ức chế thì trốn nhà đi bụi vài 3 ngày cho hết thuốc rồi về số 0 ... về nhà lại vác balo lên và đi tiếp ...!

híc bỏ thuốc té còn nhanh hơn là ko uống thuốc nữa... vì tâm lý là bị thuốc khống chế nên ức chế keke! mà ức chế thì trốn nhà đi bụi vài 3 ngày cho hết thuốc rồi về số 0 ... về nhà lại vác balo lên và đi tiếp ...!
    Vậy thì, để tiền uống thuốc mà té cho sướng, sau đó lại bo cho nó lành pác ơi!

NguyenVNN's Avatar

Ông bà già mà nghĩ đc như tụi mình thì nói gì mở miệng ra là mt là tội phạm là này nọ híc nghe phát nản !

Ông bà già mà nghĩ đc như tụi mình thì nói gì mở miệng ra là mt là tội phạm là này nọ híc nghe phát nản !
    Thì vậy mới là ông bà già chứ không có mà loạn. Với lại ae mình cũng hành ổng bả dữ quá mà.

dã quỳ muốn natrex hả , mình tặng bạn 10 viên uống nè , 1 ngày chỉ cần uống 1/4 viên thôi bảo đảm bạn có dùng 1 chỉ heroin cũng ko cảm giác gì đâu , 10 viên bạn có thể uống được 1 tháng đó .

pm cho mình địa chỉ , mình gửi thuốc cho , mình tặng bạn vì minh còn dư 20 viên lúc trước mua 1 hộp uống có 10 viên à , nên còn dư , uống natrex vô nhức đầu lắm đó nha,

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    dã quỳ muốn natrex hả , mình tặng bạn 10 viên uống nè , 1 ngày chỉ cần uống 1/4 viên thôi bảo đảm bạn có dùng 1 chỉ heroin cũng ko cảm giác gì đâu , 10 viên bạn có thể uống được 1 tháng đó .

pm cho mình địa chỉ , mình gửi thuốc cho , mình tặng bạn vì minh còn dư 20 viên lúc trước mua 1 hộp uống có 10 viên à , nên còn dư , uống natrex vô nhức đầu lắm đó nha,
    Thank pác nhiều! Nếu pác có lòng thì pác ra bến xe miền đông gởi xe về Gialai cho e rùi pm cho e biết nhà xe nào e ra e nhận. Hihi có lẽ e hơi nhãm đã được biếu thuốc mà còn hành pác đi giử nhưng e chỉ có cách đó thôi vì e ở Gia lai mà.

Page 2 of 2 FirstFirst 12