Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 27 of 27

Thread: Truyện vui vợ chồng....nhà RO

chắc lại đi với đám CBTĐ và KST chứ gì..
    nhóc nói oan tụi anh wé nha,anh kô bao giờ vô mí chỗ đó chơi hết,vừa tốn tìn vừa kô lành mạnh
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

oan gì nổi , mấy lão lúc nào mà chả vô mấy nơi ấy để nhậu , đã thế bây giờ còn chôií quanh nữa , mình làm mình nhận mới là đại trượng phu chứ

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Choài...seo lại nói oan cho tụi tui wé....Người ta họp ROOOOM để phát triển diễn đàn mè...chứ cứ pia bọt ôm iết gì đâu

oan gì nổi , mấy lão lúc nào mà chả vô mấy nơi ấy để nhậu , đã thế bây giờ còn chôií quanh nữa , mình làm mình nhận mới là đại trượng phu chứ
    Nam nhi đại trượng phu
    Chết vì gái là ngu

tụi tui họp room lành mạnh lắm kô tin thì hỏi moon đi,kô có cái vụ ôm iết gì đâu nha,oan wé!!!!!
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

người ta nói, không có tật đâu có giật mình. Nhóc chỉ đưa ra câu chuyện vui để giải trí thôi mà.,.. chứ có nói mấy anh đâu? Bộ từng vô rồi hay sao mà phản ứng mạnh dữ vậy, sợ người ta biết mình đi àh.
    Mấy anh không nói thì thôi, chính vì sự phản ứng của mấy anh, mới phải làm người ta suy nghĩ lại xem mấy anh có đi hay không đó.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Một hôm RO đi uống pia ôm dzìa...sey wé nên rất cao hứng , cảm thấy bức xúc trước sự chèn ép hành hạ của JULIET &#33; RO dám tuyên bố với mọi người rằng :"Teo là 1 bậc đại trượng phu ko hề sợ vợ , teo sẽ cho bã biết tay teo...biết thế nào là 1 người chồng bản lĩnh" . Thế là RO cùng mọi người dzìa nhà....vừa vào trong nhà là RO đã mạnh tay đập xuống bàn quát lớn :"Ai là chủ trong cái nhà này hã ?&#33;? " :o
    RO vừa dứt lời là tự nhiên có 1 UFO xất hiện bay trúng đầu của RO à à..thì ra lè đôi guốc của JULIET đang lấy ra ngắm nghía coi cao bi nhiêu tấc <_< đổi hướng sang đầu của RO :lol: Wé đau điếng trước món wà bất ngờ đó.... RO đã....ôm đầu mà nói ( giọng oan ức lém ) :"hix hix...em hỏi có 1 câu mà cũng bị chọi nữa &#33;&#33;&#33; Em muốn giới thiệu chị cho mí thèn bạn em biết đó mùh "
    -KST,CBTD,BT,HV_LB,QH09,HNKVMT,TTN,FIVE,TKT,SHOO ... chứng kiến :

Originally posted by Kẻ si tình@Apr 30 2003, 03:47 AM
    Một hôm RO đi uống pia ôm dzìa...sey wé nên rất cao hứng , cảm thấy bức xúc trước sự chèn ép hành hạ của JULIET &#33; RO dám tuyên bố với mọi người rằng :"Teo là 1 bậc đại trượng phu ko hề sợ vợ , teo sẽ cho bã biết tay teo...biết thế nào là 1 người chồng bản lĩnh" . Thế là RO cùng mọi người dzìa nhà....vừa vào trong nhà là RO đã mạnh tay đập xuống bàn quát lớn :"Ai là chủ trong cái nhà này hã ?&#33;? " :o
    RO vừa dứt lời là tự nhiên có 1 UFO xất hiện bay trúng đầu của RO à à..thì ra lè đôi guốc của JULIET đang lấy ra ngắm nghía coi cao bi nhiêu tấc <_< đổi hướng sang đầu của RO :lol: Wé đau điếng trước món wà bất ngờ đó.... RO đã....ôm đầu mà nói ( giọng oan ức lém ) :"hix hix...em hỏi có 1 câu mà cũng bị chọi nữa &#33;&#33;&#33; Em muốn giới thiệu chị cho mí thèn bạn em biết đó mùh "
    -KST,CBTD,BT,HV_LB,QH09,HNKVMT,TTN,FIVE,TKT,SHOO ... chứng kiến :
    hhixhixhixhux đọc câu chiện về lão Ro mà "tám" cười đến nổi chảy nước mắt nước mũi đây này , không ngờ lão Ro chỉ giỏi nói mà làm chẳng được gì cả thế mà còn vỗ ngực tự xưng là đại trượng phu nữa chứ

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 3 of 3 FirstFirst 123