Page 5 of 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Results 41 to 50 of 66

Thread: có ai wen em không

Originally posted by quanghuy09+May 1 2003, 08:46 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (quanghuy09 @ May 1 2003, 08:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--moonlight@Apr 27 2003, 11:37 AM
    chời bộ tôi dữ lắm hay sao vậy mà mấy người nói tôi nhu vậy hẽ bất quá người nào wen tôi tôi huấn luyện thành nhân tài hơn nữa đó nha đừng khinh thường à nha..
    Hic hic quanghuy09 muốn làm đệ tử của moonlight được không vâ5y?[/b][/quote]
    day. từ a---&#62;z luôn ko chừa món nào cả chịu hông?

<marquee>Em không phải là sân ga bé nhỏ
    Để những con tàu đến rồi lại di.
    </marquee>

Originally posted by moonlight@Apr 15 2003, 02:23 AM
    em là 1 con người nhỏ nhắn ,dể thương(theo bạn bè nhận xét)hiền .Em xin tự giới thiệu em tên ngọc nhà ở q10 chưa có bạn trai nào.Nếu anh nào chịu thì đăng kí em sẽ tiếp tất cả ai mà chịu nhậu thì càng tốt.hì hì
    Thui xương ai cũng dzậy xương anh anh cảm ơn nhiều nè bé Moon &#33; Hổng biết em có cho thành ziên nèy đăng ký không nữa hén &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Originally posted by moonlight+May 5 2003, 12:20 AM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (moonlight @ May 5 2003, 12:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'>
    Originally posted by -quanghuy09@May 1 2003, 08:46 PM
    <!--QuoteBegin--moonlight
    @Apr 27 2003, 11:37 AM
    chời bộ tôi dữ lắm hay sao vậy mà mấy người nói tôi nhu vậy hẽ bất quá người nào wen tôi tôi huấn luyện thành nhân tài hơn nữa đó nha đừng khinh thường à nha..

Hic hic quanghuy09 muốn làm đệ tử của moonlight được không vâ5y?
    day. từ a---&#62;z luôn ko chừa món nào cả chịu hông?[/b][/quote]
    Vậy á &#33; nhưng mà nói vậy dễ hiểu lầm lắm nha

Originally posted by admin+May 5 2003, 11:04 AM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (admin @ May 5 2003, 11:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--moonlight@Apr 15 2003, 02:23 AM
    em là 1 con người nhỏ nhắn ,dể thương(theo bạn bè nhận xét)hiền .Em xin tự giới thiệu em tên ngọc nhà ở q10 chưa có bạn trai nào.Nếu anh nào chịu thì đăng kí em sẽ tiếp tất cả ai mà chịu nhậu thì càng tốt.hì hì
    Thui xương ai cũng dzậy xương anh anh cảm ơn nhiều nè bé Moon &#33; Hổng biết em có cho thành ziên nèy đăng ký không nữa hén &#33; [/b][/quote]
    được thôi ai thích thì em chiều thôi nhưng em thích người giống vậy nè anh hì hì đẹp chai , ga lăng hic hic nhưng chỉ tội mới 18 tuồi thôi nhỏ hơn em quá hìhì
    </marquee>

chời công nhận MOON lắm người để ý wá ta , thôi "tám" xin nhường MOON lại cho mấy người đó , đừng có mà chang giành nhau đấy .

Mấy người làm mất mặt giới mày râu

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

MOON đó hà dzĩ nhiên là nổi tíếng chảnh bà cố rồi mà ... nè hôm bữa MOON khoe RO hình của BẠN CHAI của MOON nà...để RO đưa lên cho BA KON thưởng thức ý trung nhân của MOON nha...bảo đảm thấy hình xong BÀ KON chạy mất dép hết luôn..

Người dzừa hiền khô dzễ thương, lại dzừa đẹp chai nhất dzùng...đó chính là BẠN CHAI của MOON đây &#33; <--- êh đây là dzo MOON quảng cáo nha, RO chỉ sao y bản chính thui hà....

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

tròi moon có bạn trai bảnh dzậy mà còn tham nữa,ông RO nhà tao dù có đi thẩm mĩ diện cỡ nèo cũng kô thể bằng anh chàng kia
    P/S :đẹp trai wé, tui mà là con gái tui cua lìn
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Wink

RO cũng tức thí mồ luôn áh..tự nhiên MOON mang tiếng là dzợ cả của RO mà lại khoe bồ nhí cho RO biết nữa chứ....chắc MOON muốn thử xem khi RO gen ĐẸP DZAI như thế nào hen....
    <---cỡ này là được gòi áh....

trời RO mà đẹp như vậy tui bỏ cái thằng lớp 11 chảnh bà cố wen ông liền đó. vậy cố lên RO dù sao cũng là chồng cả mà hehe
    </marquee>

Wink

Originally posted by moonlight@May 7 2003, 01:48 PM
    trời RO mà đẹp như vậy tui bỏ cái thằng lớp 11 chảnh bà cố wen ông liền đó. vậy cố lên RO dù sao cũng là chồng cả mà hehe
    Cha cha...lâu rồi mới nghe em MOON nhà ta phát biểu một câu nghe DỄ SƯƠNG wé ta.....thôi vậy đi :
    Yến sào nấu dzới bào ngư
    MOON chan RO húp thì RO ừh quá ngon

<--- tìm em giữa biển người đẹp..anh biết chọn ai bây giờ hả MOON?

Page 5 of 7 FirstFirst ... 34567 LastLast