Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 66 of 66

Thread: có ai wen em không

gặp mặt moonlight đi gòi sẽ bỏ ý định lìn kô phải moon kô xinh( xinh lắm đấy) nhưng moon đôc lắm
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Access banned
    Guest
    độc như thế nèo vậy cát bụi nói rỏ coi để còn phòng với tránh chứ

Originally posted by catbuitinhdoi@Sep 26 2003, 03:40 PM
    gặp mặt moonlight đi gòi sẽ bỏ ý định lìn kô phải moon kô xinh( xinh lắm đấy) nhưng moon đôc lắm
    êh chagià tui độc chổ nào hĩ chắc mấy người muốn tui đè ra đánh phải hông???
    <marquee>Em không phải là sân ga bé nhỏ
    Để những con tàu đến rồi lại di.
    </marquee>

Access banned
    Guest
    Originally posted by moonlight+Sep 27 2003, 12:47 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (moonlight @ Sep 27 2003, 12:47 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-catbuitinhdoi@Sep 26 2003, 03:40 PM
    êh chagià tui độc chổ nào hĩ chắc mấy người muốn tui đè ra đánh phải hông??? [/b][/quote]
    bớt nóng đi moon thông cảm cho mấy lão già đó đi ...già rùi nên lẩm cẩm không biết thưong hoa tiếc nguyệt như anh đâu..chẳng qua là anh chỉ hơi thấy bé moon giống giống sư tử xứ hà đông 1 xí à :&#39;b :&#39;b :&#39;b

smjle
    Guest
    anh o gan q10 bua nao ranh thj dj uong cf 01682054194

Quote Originally Posted by moonlight View Post
    em là 1 con người nhỏ nhắn ,dể thương(theo bạn bè nhận xét)hiền .Em xin tự giới thiệu em tên ngọc nhà ở q10 chưa có bạn trai nào.Nếu anh nào chịu thì đăng kí em sẽ tiếp tất cả ai mà chịu nhậu thì càng tốt.hì hì
    Anh tên Vũ nhà ở quận 1 . Ngọc cho anh làm bạn với ngọc nha .còn yêu đương thì ko phải rồi . hi hi hi . Hên xui nha !
    dESTiNy

Page 7 of 7 FirstFirst ... 567