Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: CÔ NÀNG NGỔ NGÁO ƠI!

tụi nghịp Ro ghê chưa,còn con trai nheo nhẽo vậy mà lại bị bán vô wén beẻr ôm,mà wén nào vậy Ro tui cũng tụi nghịp cho wén đó luôn vì dám nhận Ro vô làm thì chắc dẹp tịm wé,hehe
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Anh RO vu khống a` nhen! CNNN đem anh bán hồi nào, anh mà ai thèm ôm hả trời!

Wink

Originally posted by conangngongao@Apr 15 2003, 04:23 AM

CNNN cũng không phải ngô ngáo như nhiều người vẫn nghĩ , đôi khi CNNN muốn mình làm cho mọi ngưòi vui , nhưng ko hiểu sao CNNN dù cố gắng cũng ko thể làm dươc?? Mà nếu có làm cũng chỉ hiểu lầm mà thôi!!!

Anh nói đúng mà ! Em chỉ muốn làm người khác hiểu lầm về bản chất lương thiện của em thôi mà. Nên anh mới đưa ra ví dụ đó chứ....hong có lửa làm sao có GÀ NỨƠNG ĐỂ ĂN

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

hehe, NTT thấy anh Ro cũng đẹp chai làm mà CB, làm gì đến nỗi quán Bia Ôm nhận Ro vào thì sẽ dẹp tiệm chứ.. hông chừng đắt hơn thì có.
    CNNN ơi.. việc gì lo mình bị ế chứ.. chẳng qua là CNNN không nghĩ tới thôi, chứ có ai chê CNNN đâu mà sợ àh.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

hehe, mọi người làm CNNN xúc động wa&#39; &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; &#33;&#33; như dzâỵ chắc hông ê&#39; rui`

Nick cô nàng ngỗ ngáo này quen quen&#33; Có phải thành viên rất tích cực của diễn đàn Blackmoont không&#33; nếu không thì mình xin lỗi nhé...

Còn nữa&#33; ai có lời bài hát " hãy thắp ánh sáng linh hồn tôi" không cho em xin&#33; cảm ơn nhiều ...

VIETANHZ
    Guest
    CNNN&#33; so qua viet anh nhin thay chi muon lao vao`vo lay cnnn thoi,vietanh vo cnnn co duoc ko may anh? dep giai&#33; bay gio cnnn ky hop dong dai han voi viet anh hen vi viet anh that long lam do nha&#33;

NT xin trả lời dùm CNNN nhé &#33;
    Có lẽ nick CNNN mà bạn nhìn thấy trong Blackmoont là 1 sự trùng hợp &#33; vì NN không tham gia 1 diễn đàn nào khác ngoài h-a và khanhtran.com/forum . Nếu các bạn muốn làm quen với CNNN thì cứ vào khanhtran.com/forum , là 1 dd kết nghĩa với heroin . Vì bận 1 số việc cá nhân nên NN không còn xuất hiện trong h-a . Mình nói thêm nhé &#33; NN là người con gái tuyệt vời và là người chị rất đỗi thân thương của NT đấy &#33;

Cảm ơn người ta nhé &#33; bởi mình không muốn tiếp xúc với nhân vật thực ngoài đời&#33; nên không muốn tiếp xúc với nick như MTT, CNNN ... là hai nick này rất thường trên đây ...

Cáo từ ...

Page 2 of 2 FirstFirst 12