Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Cái giá phải trả .

[B]Reng...reng... tiếng chuông báo buổi học chấm dứt , Ro bước ra khỏi trường mà chưa bít mình sẽ làm gì sau khi kết thúc buổi học đây , bỗng Ro nhìn thấy một cô gái trẻ đang dắt chiếc SUZUKI đi từ từ trước mặt ,hình như xe cô ấy "xì" hơi thì phải , Ro thấy cô gái này vừa xinh lại vừa có vẻ dân sang nên Ro nảy ý định cua cô ta xem sao .Nghĩ là làm Ro liền đi đến bên cô gái và nói : chào em , anh có giúp em được gì không?
    Cô gái : cảm ơn anh , xe em bị lủng lốp .
    RO: ở gần đây có tiệm sửa xe , để anh giúp em đem lại sửa nhé !
    Cô gái: Vâng , cảm ơn anh nhiều .
    Ro: không có gì , được giúp em đó là niềm vinh hạnh của đời anh mà .
    Cô gái không nói gì đứng xê ra cho Ro thay cô dắt xe tới tiệm sửa xe . Đưa xe cho chủ tiệm sửa xe xong , Ro nói: trong thời gian chờ đợi anh có thể mời em 1 ly nước không?
    Cô gái: vâng .
    Ro hí hửng dẫn cô gái đến một quán thật sang trọng để chứng tỏ mình là dân sành điệu .Gọi nước cho cả hai xong , Ro:anh tên Phương , còn em tên gì vậy?
    Cô gái : em tên Như Thủy
    Ro: em bao nhiêu tuôi?
    Cô gái : em 23t , còn anh ?
    Ro: anh cũng vậy , em đang làm gì và đã có người yêu chưa ?
    Cô gái : ồ , vậy là chúng ta bằng tuổi nhỉ , em đang làm mẹ và ..........
    Ro nghe đến đó khác nào bị một gáo nước tạt vào người , đầu óc Ro cứ ong ong lên chẳng bít gì cả đến khi lấy lại bình tĩnh thì cô gái đã đi đâu mất từ lâu rùi , Ro chán nản gọi bồi tính tiền . Anh bồi đem hóa đơn thanh toán ra và nói : Thưa ông , tổng cộng là 200000ngàn
    Ro giật mình khi bít mình làm gì có số tiền lớn như vậy
    Ro: ơ..ơ..ơ..
    Anh bồi: sao thế , không đủ trả hả?
    Ro: anh thông cảm hôm nay em quên đem theo tiền , anh có thể để mai em tới trả có được không?
    Anh bồi : không , nếu không có tiền trả thì ........
    Ro: thì sao anh ?
    Anh bồi: ở lại làm lao dịch 3 tháng .
    Ro: trời !
    "TÁM" vậy là Ro nhà ta phải làm lao dịch suốt 3 tháng trời mà chẳng nhận được dù chỉ một xu
    Haaaaaaaaaaaaaaaa Cái giá Ro trả cho việc tán gái như thế nào hả BAKON?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hehe mắc cười wé,ai đời lại đi tán gái đã có con,Ro còn may là chỉ làm lao dịch 3 tháng chứ nếu chồng của cô gái đó thấy chắc RO phải nằm bệnh viện 3 tháng wé,hehe
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

"tám" thấy như dzậy cũng là đáng cho lão lắm rùi , để lão bít thế nào là lễ độ lần sau chừa cái thói mê gái đi.

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hy vọng là như vậy nhưng cơ hội Ro chừ thói trăng hoa chắ chỉ vài phần trem thui,tui mà gặp Juliet thì tui kiu cô ấy bỏ Ro lìn
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

ờ vậy cũng hay cho JULIET nhưng mà đó là chuyện của vợ chồng lão ông không nên có ý kiến làm gì , để vợ chồng lão tự xử với nhau đi

HIHIHIHI Hv-bl quả là chuyên gia "Tám"

heeee QH09 thấy "tám" có giỏi không , chuyện gì của ai "tám" đều bít cả , nhưng một điều "tám" xin nhắc nhở QH09 là lần sau đừng chỉ viết đôi ba chữ như vậy cho có bài thôi nha .

five's Avatar

Talking

Tài này ''tám'' nhà ta giỏi wá ha,bakon bit câu này hong ''gáimột con trông mòn con mắt'' chéc anh RO nhà ta nhiễm câu thânf chú này rùi hì...hì
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

hahhahhhahah...bái phục " tám " nhà ta ghê dzậy đó..........công nhận ông tám này có óc hái hước ghê dzậy đó..........chắc phải học hỏi tám quá.......
    nhưng mà tám quá thì coi chừng hổng có ai dám theo ông đâu......
    BE A GOOD FRIEND!

không có gì là nghiêm chọng cả , không ai theo "tám" thì "tám" vẫn anh dũng chiến đấu một mình chứ "tám" chẳng sợ gì đâu

Page 1 of 3 123 LastLast