Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 26

Thread: Cái giá phải trả .

một mình hổng sợ bùn ha? tám..........tui cũng mún tám nhưng mà hổng có năng khiếu để tám......có lẽ phải nhờ tám chỉ giúp wé......
    BE A GOOD FRIEND!

tưởng gì chứ chỉ thế thôi thì "tám" sẵn sàng giúp COOL ngay , miễn COOL không đem "tám" đi bán rẻ cho mấy lão CBTD , KST , HNKVMT hay RO là được rồi.

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Exclamation

trời ơi..."tám" nghĩ sao mà laị noí cool dzay chứ..........Cool hổng có giống "tám" đâu, Cool ko bao giờ bán rẻ bạn bè hết đó ......
    vì rẻ we' bán uổng....bán mắc mắc một chút mới có tiền xaì và mới có tiền để đi nhâụ với "tám" chứ.... :lol:
    BE A GOOD FRIEND!

chời Gặp đối thủ nặng ký rùi

hixhix Không ngờ COOL lại có cách suy nghĩ như vậy , "tám" wá ư là bất ngờ đấy , để "tám" xem lại có nên cùng chiến đấu với COOL không đã rồi tính sau.

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Catbuitinhxa
    Guest
    Trùi ui .. vui quá ..... nhưng thôi ... chuồn cho lẹeeeeeeee......
    Trong này toàn các xếp thui ... mình không chuồn nhanh ..thì bị kỷ luật nhu chơi ...hihihhihihihi.
    Thân ái chào các bạn !

Nguoi ta so chay mat tieu rui` kia may nguoi!!! :angry:

chòi ,nói chiện như mí bác thì em đây còn "sốt" nói gì đến newbie ....
    nhưng mờ phải công nhận ở đây ... dzui thiệt nha
    cho tui tham gia dzới được hông
    các bác "tám" thì em .... chín cũng được dzạ ^_^
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hnkvmt ông tính qua mặt 8 hay seo mè đòi làm 9 thía hả ?liệu hồn đóa nha

Originally posted by coolgirl@May 3 2003, 03:45 PM
    trời ơi..."tám" nghĩ sao mà laị noí cool dzay chứ..........Cool hổng có giống "tám" đâu, Cool ko bao giờ bán rẻ bạn bè hết đó ......
    vì rẻ we&#39; bán uổng....bán mắc mắc một chút mới có tiền xaì và mới có tiền để đi nhâụ với "tám" chứ.... :lol:
    chòi ạ &#33;
    sao mè trong ni toàn là các "hảo (hảo) thủ không dzậy hử &#33;Admin đâu mà để "cái bọn" bán bạn lấy tiền ăn nhậu "tư" này sống nhởn nhơ như dzầy ?

Có xiền phải ... chia sẻ mới là đoàn kết chứ ?Thiệt tình ....
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hê hê nói một hồi cuối cùng lòi cái đuôi chồn ga gòi ha ha ha (muốn chia xiền )

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast