Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 50

Thread: Rượu + Nước mắt người con gái

Con gái thường không thích con trai uống rượu, nhưng một khi con gái uống rượu rồi thì cũng tè lè như lá đám con chai tụi mình ! Tui nhớ ngày trước tui có một người bạn gái bị bò đá ! buồn quá hỏi tui làm sao cho vơi sầu tui nói hổng biết và tui đi chơi ! chá chà ! Đi chơi nhưng cũng hơi áy náy về người bạn của mình đang buồn nên tui quyết định về nhà cô ấy để an ũi. Ai dzè khi về đến nhà cô ấy thì ... như một bãi chiến trường ! 2 cô con gai xĩn bét nhè nằm lê lết trong phòng ! Tớ thấy tội quá mới dìu lên giường ! hix ! hix ! Có bao nhiêu chè cô ấy tặng cho tớ hết ! Đã thế hai cô nàng thay phiên nhau khóc hu hu ! Kể ra những bí mật tận đáy lòng ! Đến mức đó BT tui đây sợ quá ! Chạy vội về nhà.
    Thế đấy, con gái hay con trai gì thì trong cơn say cũng như nhau mà thôi ! Các bạn có gặp qua trường hợp này chưa?!
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Wink

Originally posted by admin@Apr 16 2003, 03:33 PM
    Con gái thường không thích con trai uống rượu, nhưng một khi con gái uống rượu rồi thì cũng tè lè như lá đám con chai tụi mình !
    LÃO A_MÌN nay coi bộ kinh nghiệm nhậu đầy mình hen.....!
    Nói xiệt ấy chứ, RO cũng đã từng thấy cảnh con gái xỉn rồi...cũng thê thảm lắm..RO nhớ hồi xưa lắc xưa lơ..cái hồi mà RO còn đạp xe đến trường, bọn lớp RO rủ nhau đi ăn LẨU DÊ để liên hoan chia tay, vì sắp vào ĐẠI HỌC mà...buôỉ đó ai cũng bùn hết, nên uống rất nhiều, kết quả là : uống thì nhiều mà tỉnh thì hong có bao nhiu rút cuộc là một cảnh tượng thê thảm xay ra, con trai xỉn, con gái cũng xỉn...đứa thì nằm khò khò, đứa thì ngẫu hứng làm CA SI, mấy đứa con gái thì nằm khóc thút thít , than trách mấy người bạn chai mình sương mà hong sương lại.....may là hôm đó RO uống ít nên vẫn còn tỉnh táo...
    Thì ra con gái khi xỉn lại yếu đuối đến như vậy, thấy mấy bạn gái nằm khóc mà RO cũng cảm thấy mủi lòng..hôm sau RO đem tâm sự chốn dấu trong lòng của mấy bạn ấy kể lại cho các bạn trai kia....thế là RO đã làm mai được cho mấy cặp rùi đó....he he.....

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

con gái mà chịu uống thì con trai chắc uống kô lại đâu vì họ thừờng bướng bỉnh lắm xỉn rùi mà kô chịu nhận là xỉn,nhưng tui kô thích thấy con gái say xỉn chút nào,trông ngứa mắt và khó chịu lắm
    Ro ơi tui bít bữa đó vì sao Ro kô uống nhìu rùi,kô đơn giản là ngồi nghe mí bạn gái thút thít đâu.................
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

chòai.. BT, hehe.. có thiệt là anh sợ quá bỏ chạy về không? Hay là chạy ra lấy đà chạy vô hẻ?.. ai mà biết được qua lời BT kể, trong khi không có nhân chứng vật chứng chi cả. hehe..
    NTT thì không biết uống rượu hic.. nhiều khi bạn bè mời 1 ly mè cũng hông uống được. UỐng là chết lìn àh.. ngu sao uống, ĂN cho sướng.. hehe.. NTT mè buồn thì chỉ biết có nhạc thôi.. nhạc nhạc và truyện.
    Bởi vậy, BT đừng hòng dụ dỗ NTT đi uống rượu hay bia nhé, không bao vờ NTT đi đâu.. hehe
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

he he..tui cũng nghi ngờ wé... lẽo BT mè chạy dzìa nhà &#33; Chắc chời sập wé
    Tui thì chưa được thấy cảnh con gái say xĩn...kỳ này phải mua rịu we nhà em iu uống wé

Mấy cha này hay nhậu quá nên mới có ý nghĩ như vậy chứ trừ một số nào đó thì còn lại rất dịu dàng và rất là đáng yêu.

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

phải .. phải rồi.. HVLB nói đúng quá àh.. như NTT nè.. hông có biết uống rượu nè.. hì hì.. ngoan như vậy thôi còn nói gì nữa.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 18 2003, 01:16 AM
    con gái mà chịu uống thì con trai chắc uống kô lại đâu vì họ thừờng bướng bỉnh lắm xỉn rùi mà kô chịu nhận là xỉn,nhưng tui kô thích thấy con gái say xỉn chút nào,trông ngứa mắt và khó chịu lắm
    Ro ơi tui bít bữa đó vì sao Ro kô uống nhìu rùi,kô đơn giản là ngồi nghe mí bạn gái thút thít đâu.................
    ê ý ông nói vậy là con gái xỉn vô sao nó ngứa mắt hả tui chọt vô mắt ông bây giờ . B)
    <marquee>Em không phải là sân ga bé nhỏ
    Để những con tàu đến rồi lại di.
    </marquee>

Hic mí người uống dzô còn lè hơn tụi tui nữa đấy chứ , tui sợ mấy người ở chổ này không đó
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

Originally posted by nhocthuytien@Apr 18 2003, 01:21 PM
    phải .. phải rồi.. HVLB nói đúng quá àh.. như NTT nè.. hông có biết uống rượu nè.. hì hì.. ngoan như vậy thôi còn nói gì nữa.
    Ùa đúng đó con gái àm uống rượu beer là hong hay rồi...đi uống CÔCACLA với RO vừa mát mẻ, vừa sảng khoái lại vừa tươi trẽ hơn ah....đúng hong Nhocthuytien . Nếu đúng thì còn hong biết mời RO lon COCACOLA nữa...

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Page 1 of 5 123 ... LastLast