Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 50 of 50

Thread: Rượu + Nước mắt người con gái

Eo ơi ! kiếp quá có thể cho quanghuy09 biết bên nào là ta bên nào là địch không?

Cả 3 là địch...còn tui với Huy là ta nà :lol:

Wink

Originally posted by conangngongao@May 4 2003, 04:37 PM
    anh CBTĐ a` ,ai biểu anh bằng tuổi mà đòi làm anh ! chỉ anh CU thôi nhen!
    CNNN và LÃO BỤI có chuyện dzì mà dzui dzậy.....thui mà bằng tuổi dzới nhau mà xưng anh em làm chi...ngại thí mồ luôn áh....cứ gọi bằng ấy ấy là đựơc rồi..

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

heođất
    Guest
    hehee, CBTĐ ơi, sao mà CB thích làm anh nhỉ , bọn con gái là chúa nhõng nhẽo

Originally posted by Kẻ si tình@May 8 2003, 04:39 AM
    Cả 3 là địch...còn tui với Huy là ta nà :lol:
    vậy sao? vậy mình ngồi uống cafe để hai lão đấu khẩu

bongsaiki
    Guest
    Hờ, đang nói về rượu chè muh bi giờ các bác đã đổi qua cãi nhau giè thế, lại còn bác Huy ngôi cafe nữa chứ

Wink

Originally posted by admin@Apr 16 2003, 03:33 PM
    Con gái thường không thích con trai uống rượu, nhưng một khi con gái uống rượu rồi thì cũng tè lè như lá đám con chai tụi mình ! Tui nhớ ngày trước tui có một người bạn gái bị bò đá ! buồn quá hỏi tui làm sao cho vơi sầu tui nói hổng biết và tui đi chơi ! chá chà ! Đi chơi nhưng cũng hơi áy náy về người bạn của mình đang buồn nên tui quyết định về nhà cô ấy để an ũi. Ai dzè khi về đến nhà cô ấy thì ... như một bãi chiến trường ! 2 cô con gai xĩn bét nhè nằm lê lết trong phòng ! Tớ thấy tội quá mới dìu lên giường ! hix ! hix ! Có bao nhiêu chè cô ấy tặng cho tớ hết ! Đã thế hai cô nàng thay phiên nhau khóc hu hu ! Kể ra những bí mật tận đáy lòng ! Đến mức đó BT tui đây sợ quá ! Chạy vội về nhà.
    Thế đấy, con gái hay con trai gì thì trong cơn say cũng như nhau mà thôi ! Các bạn có gặp qua trường hợp này chưa?!
    Nước mắt và rượu là những nỗi niềm riêng của một đời người, êh đây hong phải là bợm rượu àh nha..người ta có nhiều cách để làm vơi đi nỗi buồn , nhưng cách này là xa xỉ nhất đó !

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

ngoisaocodon
    Guest
    hình như lảo CB găp. con gái là đòi làm anh àh ko biết sao mà ham làm lớn thế, nếu ko khéo người ta nhìn vào tưởng là 70 chia 2 ah nha

thì anh CB là dzậy đó , bé Khanh còn gì thắc mắc nữa kô?
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Thế đấy, con gái hay con trai gì thì trong cơn say cũng như nhau mà thôi ! Các bạn có gặp qua trường hợp này chưa?!
    Đúng vậy đó, con gái hay con trai thi` cũng là người thôi&#33; Khi họ buồn, họ cũng muốn tìm quên trong men rượu, muốn quên đi nỗi buồn, nỗi chán chường mà họ đang gặp phải. Lý do duy nhất con gái ko dám uống rượu là vì dư luận, vì sự xét nét của người xung quanh đối với phẩm hạnh của mình. Nhưng dù có uống nhiều nhưng con gái cũng chẳng thèm be bét như cánh đàn ông đâu < có lẽ bọn con trai be bét thế là vì có con gái hầu ah&#39; >

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345