Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 56

Thread: Tìm giúp thôi nha .

BAKON bít sao không , dạo này "tám" thấy Ro mặt mày ủ rủ quá (vì bị dzợ ăn hiếp mà)nên "tám" quyết định thay mặt Ro đứng ra tìm một người có thể an ủi Ro trong lúc này .
    Thông tin cá nhân của Ro: Phương 1981 , khá đẹp trai , tốt bụng và hơi hiền tchỉ hiềm nổi hay nhậu quá thui . BAKON có ai muốn làm ý trung nhân của RO không?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Ai biểu hay nhậu làm chi ! bị vợ " chủi " cũng đáng ! lần sau mà có nhậu thì nhớ mang vợ theo nhá ! chưa chi mà đã vội tìm ý trung nhân khác rùi ! con chai bạc bẽo" thịt " !
    Tám lo thân tám " song " chưa mà vội lo cho người khác ? người ta có bạn dễ " xương " lém ! nhưng chỉ muốn giới thiệu cho tám thui à !

Người ta nói : thứ nhât là bài bạc , thứ hai là rượu chè !! Thái là con trai ma nghe thâý ai nhâụ còn ớn lạnh , trong đâù còn tưởng tượng bao nhiêu chuyện mà sau khi nhâụ người ta thường làm !!!!!!! Huống chi là con gái , phải không Ro , thôi bỏ nhâụ di là vừa cho con gái người ta còn thương chứ !!

Diesel
    Guest
    cho`i oi , con chai ma` ba`i bac ruou co`n che ` nua~ thi` ko bi gan thi` cung bi ma'c benh tieu duo`ng thoi ah , nhung ma` con ga'i co`n uo'ng dzu~ hon ca~ bon con chai nua~ a' , du'ng ko ne` mi' bo`

ban_toi
    Guest
    Mấy U này chỉ được cái nói xấu con gái thôi người ta thường nói là con trai rượu chè cờ bạc có ai thấy là nói con gái rượu chè cờ bạc không hả

Originally posted by người ta@Apr 18 2003, 09:17 PM
    Ai biểu hay nhậu làm chi ! bị vợ " chủi " cũng đáng ! lần sau mà có nhậu thì nhớ mang vợ theo nhá ! chưa chi mà đã vội tìm ý trung nhân khác rùi ! con chai bạc bẽo" thịt " !
    Tám lo thân tám " song " chưa mà vội lo cho người khác ? người ta có bạn dễ " xương " lém ! nhưng chỉ muốn giới thiệu cho tám thui à !
    úi thật vậy hả ? "tám" cảm ơn trước nha , bạn có thể giới thiệu sơ về người ấy cho "tám" bít được khônmg vậy?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

siêuquậy
    Guest
    Chào các bạn , chào anh "tám" anh làm gig vừa cầm kiếm vừa chạy thế ? có thể cho em bít được không?

Chào SQ , "tám" cầm kiếm để chuẩn bị tặng lão nào muốn gây chiến chanh với "tám" ây mà , chúng ta làm quen nha SQ?

siêuquậy
    Guest
    vâng được thôi , mà sao mấy anh ấy lại muốn gây chiến tranh với anh vậy hay anh làm gì có lỗi với người ta nên người ta mới làm thế ?

ừa thì kẻ có lòng dạ kô tốt nên lúc nào cũng thủ sẵn vũ khí đẻ phòng thân,nhưng mà mí anh đâu có thèm gây sự vvới tám làm gì cho mệt
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Page 1 of 6 123 ... LastLast