Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 56

Thread: Tìm giúp thôi nha .

Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 24 2003, 01:38 AM
    ừa thì kẻ có lòng dạ kô tốt nên lúc nào cũng thủ sẵn vũ khí đẻ phòng thân,nhưng mà mí anh đâu có thèm gây sự vvới tám làm gì cho mệt
    chời nếu không có mấy kẻ lòng dạ độc ác như các ông thì "tám" đâu phải lo đem theo vũ khí để phòng thân làm gì cho mệt , cũng bởi vì có mấy người như các ông nên "tám" phải đề phòng thôi

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Nếu mà "tám " có đem theo vũ khí cũng dể hiểu thôi, vì "tám " là tướng lĩnh quân đội mà

ồ Qh09 nói nge có lý wá , " tám" thật bái phục bái phục , khi nào rảnh "tám" xin mời QH09 ghé nhà "tám" chơi nha

Mà sai chẳng thấy ai đăng kí làm ý trung nhân của Ro vậy cà , lạ wá ta .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Tại vì anh RO sướt mướt quá ấy mà, lúc nào cũng juliet thía thì cô nào dém mò vào, anh RO phen này ế là cái chắc
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Cóa Heart .................... Tình ngguyện lèm em gái của anh Ro hehe bít seo gur hũm dzô ko tại cái topic là của huynh 8 đó rứa nên hũm cóa ai dám dzô hít hà
    <marquee>We sinh nhựt gùi hiz hít có wè </marquee>
    <marquee>Love doesnt have 2 hurt</marquee>

Anh RO đừng nhậu nữa, tự nhiên sẽ có mấy em đến làm quen thôi, chuyện nhỏ.....Anh Tám làm mai cho anh RO nhưng biết đâu anh Tám đang kiếm cho mình ấy nhỉ?Hihihihihi
    <marquee>Love means never having to say you&#39;re sorry</marquee>

làm gì cóa chiện đoá , thịt tình là 8 muốn tìm cho lão Ro một người iu để choa lão í đỡ bùn ấy mè chứ 8 thì ......khỏi phải lo đi

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    baby nói đúng ý của 8 rồi ....wê wá 8 ơi ....
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

làm gì cóa chiện đóa mà bảo 8 wê
    8 mà wê seo được
    thành viên quậy nhất fr mà wê thì bỏ fr đi choa gòi hihihhihiii

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    wa thế sao?nghe được đó....nhưng đừng quậy tưng lên là được ...còn chuyện kia có hay không thì...để tigon xem lại cho chắc
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast