Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 56 of 56

Thread: Tìm giúp thôi nha .

Cool

Originally posted by mickey@Jan 2 2004, 08:36 PM
    ừ, bé sẽ đợi nhưng anh đừng làm bé đợi quá lâu nha.
    xiệt là bùn bít bao khi phải nói dzới pé điều mè 8 chẳng hề muốn tí nèo (xẹo wá :'b ) nhưng nếu ta hông đối mặt dzới sự xiệt mè lẩn tránh nó đâu phải chút nèo , phải hông pé ?
    Có lẽ 8 hông cần phải nói lại choa pé nghe dzề những lời papa & mami 8 nói pé cũng hỉu câu trả lời gòi nhỉ ( một phần thấy pé chạy wa đăng kí tính lèm người iu của LQ :'a )
    Đành xem nhau là bạn thân cũng được nha pé ( ủa thân hồi nèo nhỉ :'k )
    Chúc pé sớm tìm được người để nâng khăn sửa túi ( túi quần , túi áo , túi nèo cũng được :'b )
    8 dzìa đây

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

chào anh.mình sẽ là bạn thân của nhau nha anh . vì nhiều khi như vậy lại hay hơn . mừng ghê. vậy là em có 1 người bạn thân trên mạng rồi.em có thể nói cho anh biết những chuyện vui buồn của mình cho anh nghe được không? nếu được thì rất hay .chúc anh luôn vui nha . byebye.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

nghe pé nói 8 mới mừng lèm seo ( xẹo wá ) ,thía lè từ nay 8 lại cóa thêm một cô em gái nữa gòi ( Nt , mickey= em gái ) xiệt lè dzui

em gái ơi ( chà cách gòi mới này nghe được đấy nhỉ ) , em cóa thích en chè hông ? A2 dẫn đi en he :'b

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

á!!!!!!!!!.m ng quá, tự nhiên có 1 người anh hai .anh hai ơ. em không thích ăn chè đâu, chỉ thích ăn kem thôi. năm hết, tết đến em chúc anh hai thêm 1 tuổi, thêm 1 người bạn , sớm tìm được chị hai dể em út đỡ khổ.cha, chúc như vậy không biết có lixì không nữa ta.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

củm ơn em gái nhiều lém , năm mới A2 chúc em mau mau tìm được người iu để mau chóng rước em đi choa A2 đỡ phải khổ vì lo lắng choa em :'b

P/S : Colse topic

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456