Results 1 to 10 of 10

Thread: Cai sống tại nhà

Smile Cai sống tại nhà

Mình là Quang 28t nghiện 10 năm rồi. Mình thấy cấc bạn nên cai sống thì tốt hơn vì cảm giác đó vô cùng sợ hãi và kinh hoàng không tả nỗi. Năm xuống thí "dòi bò" đúng dậy cũng không xong, ngồi cũng không được người như có ngàn con dòi đang bò trong lưng. Nói thật chứ tôi mà nhó cảnh ấy la phát khiếm cho nên giòe nghĩ lai thì khong dám chơi nữa. Các bạn làm theo lơi mình có thể sẽ thành công hơn. Có súc chơi thù có sức chịu.
    Quyết tâm, phấn đấu, nghị lực, kiên cường để tìm lại chính mình

Quote Originally Posted by sada View Post
    Mình là Quang 28t nghiện 10 năm rồi. Mình thấy cấc bạn nên cai sống thì tốt hơn vì cảm giác đó vô cùng sợ hãi và kinh hoàng không tả nỗi. Năm xuống thí "dòi bò" đúng dậy cũng không xong, ngồi cũng không được người như có ngàn con dòi đang bò trong lưng. Nói thật chứ tôi mà nhó cảnh ấy la phát khiếm cho nên giòe nghĩ lai thì khong dám chơi nữa. Các bạn làm theo lơi mình có thể sẽ thành công hơn. Có súc chơi thù có sức chịu.
    Nếu đơn giản như vậy thì không có DD này rồi

hay gọi là cai bo, mỗi lần như thế như ngàn mũi kim đâm vào người đau đớn còn chịu được nhưng mà lúc vã thì khó tả lắm , nhưng mà có sợ đâu, ổn 1 thời gian lại chơi he he , súng đằng sau cũng chẳng sợ ấy chứ , ko có điều kiện mới phải cai bo, hoặc cắn răng cai bo để gia đình đỡ biết thôi, chứ được dùng thuốc cai ổn hơn...lâu òi không phải chịu cảm giác vã he he
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Sợ thì sợ thật nhưng tôi thấy đâu vẫn vào đấy cả thôi.Mọi con đường đều dẫn đến thành rôm thôi
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui,Chọn Tới Chọn Lui Hết Một Ngày......

Quote Originally Posted by MrBem View Post
    Sợ thì sợ thật nhưng tôi thấy đâu vẫn vào đấy cả thôi.Mọi con đường đều dẫn đến thành rôm thôi
    Anh đến tận thành Troy rồi đây này Bem ui
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by Tuan_2.0 View Post
    Anh đến tận thành Troy rồi đây này Bem ui
    Đi xa như thế liệu anh có còn nhớ đường về nhà k đấy.hơn tháng trước e gắp thằng tuấn nó bảo là a bh ở nhà ngoan lắm rồi mà.hehe.thế h a dùng số nào thế ?

Vẫn biết đớn đau là thế nhưng...
    Bác nào cai bo thì cũng chỉ là bất đắc dĩ thôi,hok còn tiền, nhập kho đột xuất..Cái đau đớn của cai nghiện nó là nhất của các loại nhất rồi,thế người ta mới tìm các loại thuốc hộ trợ để giảm nhẹ những cơn đau đớn cực hình này.Uống cho nó khỏe, việc gì tự mình phải đi tìm cực hình để tra tấn bản thân? Sự đời nó giản đơn như bác chủ "khuyên" thì em đảm bảo chả có diễn đàn này luôn.

Nói cai sống, nhưng vẫn thấy có bác ngồi tí tách viết nhật kí Cai từ ngày 1 đến ngày xxx. Thế mới kinh. Em xin lạy thánh những bác ấy luôn vì các bác ấy cứ nghĩ ace trên này mới lên 2 lên 3 thôi.
    Đầu óc tâm trí bấn loạn, thân thể giằng xé dầy vò. Ngồi mà tí tách ol được thì chỉ có bên cạnh có tí thôi. Đấy cũng được gọi là Cai đó..

Quote Originally Posted by khanhdq09 View Post
    Nói cai sống, nhưng vẫn thấy có bác ngồi tí tách viết nhật kí Cai từ ngày 1 đến ngày xxx. Thế mới kinh. Em xin lạy thánh những bác ấy luôn vì các bác ấy cứ nghĩ ace trên này mới lên 2 lên 3 thôi.
    Đầu óc tâm trí bấn loạn, thân thể giằng xé dầy vò. Ngồi mà tí tách ol được thì chỉ có bên cạnh có tí thôi. Đấy cũng được gọi là Cai đó..
    đúng là chẳng ai hiểu bằng người trong cuoc, trong 5 ngày cai đầu mà ngoi viết đc thì quá tài,đầu còn phải nghĩ làm sao nảy được số ... ngoi đập đầu vào tường thì làm được, đủ các kiểu hành xác đau đớn mà khong thể tả được mới đau
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Cai nhưng có thêm 1 dấu sắc ở bên cạnh nên vẫn ol tốt