Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: câu nói hay thứ nhì đây!

* Thề có trời đất chứng giám , nếu anh mà bỏ em thì hãy cho anh bị.....mấy trem đứa con gái dzừa đẹp dzừ dzễ sương yêu anh đi

* Dzê lè bản tính mà ông trời ban cho....ai ko dzê thì sẽ bị....người ta dzê

Wink

Originally posted by fruit_cocktail@Apr 21 2003, 01:28 PM
    Tại sao mâý anh lại nói chuyện như vậy trong diễn đàn chứ?? :angry: ,mâý anh làm như vâỵ là thiếu tôn trọng bài viết của em ,tại sao anh ban_than không nói gì hết vay????????????????
    :angry: :angry: :angry: :angry:
    Xin lỗi em nhá, bọn anh chỉ đang sưu tập các câu RANH NGÔN thôi mà....mong em thông cảm

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Originally posted by Kẻ si tình@Apr 23 2003, 03:53 AM
    * Thề có trời đất chứng giám , nếu anh mà bỏ em thì hãy cho anh bị.....mấy trem đứa con gái dzừa đẹp dzừ dzễ sương yêu anh đi

* Dzê lè bản tính mà ông trời ban cho....ai ko dzê thì sẽ bị....người ta dzê
    *thề có cây cột nhà làm chứng , nếu KST không bỏ em thì hãy cho "tám" bị tất cả con gái trên trái đất này yêu "tám" đi*

*Dzê là bản tính của những kẻ si tình ...ai mà hay dzê thì sẽ bị trăm ngàn người chửi rủa*

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

* Tình yêu : là con dao đâm vào tim khi người phụ bỏ ta & là niềm hạnh phúc khi hai con tim cùng chung nhịp đập*

Ly dị mang đến cho ta cái mà kết hôn đã tước đọat:hạnh phúc
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

mấy boy có vẻ khảng khái khi tuyên bố mấy câu RANH NGÔN xanh rờn như dzạy nhỉ ?! dược rùi , khi nào mấy boy lấy DZỢ , CNNN đem ra đưa cho các bà xã mấyy boy coi, để xem lúc đó còn khảng khái được không ?!!!!

Sự thành công sẽ khiến chúng ta hay tự phụ và sự thất bại sẽ khiến chúng ta quyết tâm hơn
    * sự đau khổ lớn nhất của người đàn ông đó là cưới nhầm vợ *

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 2 of 2 FirstFirst 12