Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: hãy cho tôi biết cách của bạn là gì

Red face

Nếu đặt trường hợp như bạn là nỗi đau của cả gia đình ,bạn sẽ làm gì? Câu hỏi đơn giản này không dễ trả lời phải không bạn?
    Vâỵ đâý ,nhiều bạn sẽ chẳng biết phải làm gì để đứng đâỵ sau lân` vâ'p ngã đó ,vì thế họ cân` có những người thân ,họ cân` sự giúp đỡ để họ tìm lại chính mình
    Tôi đặt ra câu hỏi này chỉ mong nhânj được những giải pháp từ tâ't cả các bạn ,hy vọng những nạn nhân của sự cám dỗ chết người có thể tìm được một cách nào đâý để tự giúp mình đứng vững chăng ?
    Mong sẽ nhânj được nhiều ý kiến từ tâ't cả các bạn
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

thachetconhon
    Guest
    ca ban biet ko nhieu khi minh cam thay chan gia dinh minh kinh khung boi ho luon lam minh cam thay mat tu nhien ma cung thoi boi bo me lo cho minh ma nhung ma minh da lon ,minh co the tu quyet dinh ve nhung viec minh lam...neu nhu minh ma chang may "sa co lo van"
    thi luc do co cai gi hon la su quan tam cua gia dinh va nguoi than ,minh noi the co dung ko nhi???
    nhung chac chan la dung thoi , phai ko???

Nếu mà Ngân là nỗi đau của gia đình, mình sẽ, chắc là tìm cách không phải là nỗi đau nữa, bằng cách nào thì mình cũng không biết, tại vì chưa mà.
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Nếu như vâỵ thì không ai có thể can đảm để nhìn lại gia đình va bố mẹ được .Mình là nỗi đau của cả gia đình ,mình không thể làm được điều mình muốn , nỗi đau lớn nhất của người con là không thể đem lại hạnh phúc cho GĐ mình , chi bằng mình hãy sống trong im lặng
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Sao lại phải sống trong im lặng chứ &#33; Mình phải nỗ lực để sống tốt , sống có ích cho gia đình và xã hội &#33; Tui đang cố gắng hết mình để sống thật lành mạnh và cố gắng học thật giỏi để giúp ích cho mọi người . Có như thế mới mong chuộc lại được những lỗi lầm mà mình đã gây ra .

Nếu mà mình có thể thực hiện những gì mình nói thì đỡ, những giữa nói và làm thì khác nhau một trời một vực. Nên rất khó, nhưng chỉ biết cố mà thôi&#33;
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Wink

Phải biết biến cái không thể thành có thể chứ &#33; Nhưng bằng cách nào thì để tối nay RO dzìa suy nghĩ nhá ...&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

vâng, vậy Ngân chờ câu trả lời của Romeo nha&#33;
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Anh RO suy nghĩ ra chưa dzâỵ hả ? Theo em thì cũng như anh RO dzạy áh , trăm nghe hông bằng mắt thâý mà, hãy hành động nhìu hơn lời nói là được gùi.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

ừ ,nếu nói đã khó thì làm còn khó gấp bội ,nhưng làm - dù chỉ một việc - còn hơn không làm gì cả &#33;
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 1 of 2 12 LastLast