Quote Originally Posted by lan73 View Post
Chúc các anh chị em cố gắng vượt qua MT thành công.

Hàng ngày trong cuộc sống, bất kỳ ai cũng có những lúc căng thẳng, chán nản, buồn rầu, trầm cảm, phải cố gắng nhiều, nhất là trong cuộc sống có nhiều trách nhiệm phải làm, nhiều áp lực mà kinh tế, việc làm khó khăn như thế này.

Nếu cần thiết thì cũng nên theo những đợt điều trị của bác sĩ.
Cứ nghĩ chuyện đó giống như sốt thì phải hạ sốt, nên dùng biện pháp lành mạnh, nhờ đến những người có chuyên môn, đừng dùng bia, rượu hoặc chất kích thích khác.... để giải sầu rồi càng hại thêm.
Lúc này bận quá nên không vào diễn đàn tâm sự cùng anh em.nhưng khi rãnh có lướt qua diễn đàn ,đôi khi thấy chị online rất khuya.thật sự em rất cảm phục tấm lòng của chị dành cho chồng mình.và em nghĩ thời buổi này kiếm người phụ nữ như chị chắc khó lắm.thời này con gái đến với mình vì tiền vì địa vị.không tiền có con gái theo mới sợ.và em ước rằng mình co cô vk giống như chị biết chia sẽ ck những lúc khó khăn nhất.em thấy nhiều đứa đang sống với ck hạnh phúc ,ck lam ăn phá sản đi theo trai,thật là bực mình.tính em khó quá hả chi!!!chắc ế vk quá.em có quen một cô.nhưng ví sợ mà không dám tiến xa.độc thân tới giờ ..hihi

Về vấn đề ck chị em thấy anh em trên diễn đàn cũng chia sẽ rất nhiều,riêng em ,em thấy chị nên hạ quyết tâm giúp hoặc không .sống chung nữa hay không sống nữa.mà muốn làm được điều này chị nên nói chuyện thẳng thắng với ckk đi.coi anh ấy thế nào và biểu hiện ra sao."một người thành công khi đã thất bại và cảm nhân được sự thất bại để đứng lên"".đôi điều chia sẽ cùng chị.Thân