Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: đang tuyệt vọng mong muốn được chia sẻ

thân gửi chị lan73

Quote Originally Posted by lan73 View Post
    Chúc các anh chị em cố gắng vượt qua MT thành công.

Hàng ngày trong cuộc sống, bất kỳ ai cũng có những lúc căng thẳng, chán nản, buồn rầu, trầm cảm, phải cố gắng nhiều, nhất là trong cuộc sống có nhiều trách nhiệm phải làm, nhiều áp lực mà kinh tế, việc làm khó khăn như thế này.

Nếu cần thiết thì cũng nên theo những đợt điều trị của bác sĩ.
    Cứ nghĩ chuyện đó giống như sốt thì phải hạ sốt, nên dùng biện pháp lành mạnh, nhờ đến những người có chuyên môn, đừng dùng bia, rượu hoặc chất kích thích khác.... để giải sầu rồi càng hại thêm.
    Lúc này bận quá nên không vào diễn đàn tâm sự cùng anh em.nhưng khi rãnh có lướt qua diễn đàn ,đôi khi thấy chị online rất khuya.thật sự em rất cảm phục tấm lòng của chị dành cho chồng mình.và em nghĩ thời buổi này kiếm người phụ nữ như chị chắc khó lắm.thời này con gái đến với mình vì tiền vì địa vị.không tiền có con gái theo mới sợ.và em ước rằng mình co cô vk giống như chị biết chia sẽ ck những lúc khó khăn nhất.em thấy nhiều đứa đang sống với ck hạnh phúc ,ck lam ăn phá sản đi theo trai,thật là bực mình.tính em khó quá hả chi!!!chắc ế vk quá.em có quen một cô.nhưng ví sợ mà không dám tiến xa.độc thân tới giờ ..hihi

Về vấn đề ck chị em thấy anh em trên diễn đàn cũng chia sẽ rất nhiều,riêng em ,em thấy chị nên hạ quyết tâm giúp hoặc không .sống chung nữa hay không sống nữa.mà muốn làm được điều này chị nên nói chuyện thẳng thắng với ckk đi.coi anh ấy thế nào và biểu hiện ra sao."một người thành công khi đã thất bại và cảm nhân được sự thất bại để đứng lên"".đôi điều chia sẽ cùng chị.Thân

Quote Originally Posted by cand View Post
    lúc này bận quá nên không vào diễn đàn tâm sự cùng anh em.nhưng khi rãnh có lướt qua diễn đàn ,đôi khi thấy chị online rất khuya.thật sự em rất cảm phục tấm lòng của chị dành cho chồng mình.và em nghĩ thời buổi này kiếm người phụ nữ như chị chắc khó lắm.thời này con gái đến với mình vì tiền vì địa vị.không tiền có con gái theo mới sợ.và em ước rằng mình co cô vk giống như chị biết chia sẽ ck những lúc khó khăn nhất.em thấy nhiều đứa đang sống với ck hạnh phúc ,ck lam ăn phá sản đi theo trai,thật là bực mình.tính em khó quá hả chi!!!chắc ế vk quá.em có quen một cô.nhưng ví sợ mà không dám tiến xa.độc thân tới giờ ..hihi

về vấn đề ck chị em thấy anh em trên diễn đàn cũng chia sẽ rất nhiều,riêng em ,em thấy chị nên hạ quyết tâm giúp hoặc không .sống chung nữa hay không sống nữa.mà muốn làm được điều này chị nên nói chuyện thẳng thắng với ckk đi.coi anh ấy thế nào và biểu hiện ra sao."một người thành công khi đã thất bại và cảm nhân được sự thất bại để đứng lên"".đôi điều chia sẽ cùng chị.thân
    noel 2012

cho tôi xin gửi đến bạn và tất cả các ace trong forum niềm tin giáng sinh an lành và một năm mới hạnh phúc -thành công

cảm ơn đã chia sẻ với tôi

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    mình cũng bị nghiện , và mình thật sự rất thường vợ mình , mình đã đề nghị cô ấy li dị , mình để cho co cô ấy tất cả tài sản và quyền nuôi con , nhưng cô ấy vẫn không chịu li dị .

mình hiện đã bỏ được 18 ngày rồi , nhưng mình thấy tương lai mù mịt lắm ,

mình đủ nhận thức để biết rõ tác hại của ma túy , mà sao vẫn không đủ nghị lực bỏ được nó , hiện giờ mình chỉ nghĩ có cơ hội là mình lập tức sử dụng lại, mỗi tháng mình thu nhập khoảng 12T suốt 17 năm nay mình nghiện ma túy , cứ chơi khoảng 2 tháng thì lại bỏ khoảng nữa tháng

khoảng thời gian bỏ lâu nhất của mình là 2 năm rưỡi cũng là dịp mình lấy vợ . bây giờ mình thật sự thấy lập gia đình là sai lầm lớn nhất của 1 thằng nghiện , tự nhiên làm khổ thêm vợ con .

giờ mình chỉ mong sao cô ấy đồng ý li dị mình để mình sống cuộc sống mà mình lựa chọn , mình sẽ sử dụng ma túy cho đến khi nào chết thì thôi , ôi sao mình muốn tự sát quá .

Mình thực sự khuyên bạn nên chia tay với chồng bạn đi , việc gì phải sống hết phần đời còn lại với 1 người nghiện .

hoặc là chấp nhận nó và vui vẻ với nó , chứ đừng băn khoăn tuyệt vọng làm gì.

như mình nè , sau nhiêu lần cai nghiện rồi lại tái nghiện , chắc lần này mình lật bài ngữa với gia đình luôn , mình sẽ nói mình ko muốn bỏ nữa , mình sẽ chơi tới cuối đời .

ôi chả biết sao nữa mình cũng tuyệt vọng quá bạn lan ơi . giờ làm sao ta ?
    Có khi nào em trai mình cũng vậy không trời? bảo nó nghiện thì nó chối, nhưng nó vẫn chơi đều đều, vì nó chơi ke, mỗi lần chơi xong thì nói ríu lưỡi lại, nhớ nhớ quên quên, nghe là biết ngay, bảo nó là muốn giúp nó cai nghiện, nó kêu không cần ai giúp. Có lẽ nó bỏ nhiều lần không được nên buông luôn rồi.

Page 2 of 2 FirstFirst 12