Results 1 to 10 of 110

Thread: mình thật sự tuyệt vọng, mất lòng tin và nản chí

Threaded View

mình thật sự tuyệt vọng, mất lòng tin và nản chí

Chồng mình hít heroin, nhưng cũng đã từng chích rồi, anh ấy đã đi cai tập trung nhiều lần rồi.
    Những lần đầu mình cũng tưởng cứ đi cai thế về là không bao giờ nghiện MT nữa
    Mình vẫn yêu thương, 1 lòng 1 dạ với anh ấy, cố gắng theo đuổi động viên suốt thời gian qua, nhưng đến nay thì mình thật sự tuyệt vọng, mất lòng tin và nản chí, mình cảm thấy kiệt quệ ko tý sức khỏe tinh thần gì để theo đuổi chuyện này nữa
    Mình tuyệt vọng lắm, dạo này đêm nào cũng mất ngủ, thần kinh căng thẳng, nửa muốn bỏ ra ở riêng, nửa muốn cố theo chồng. Muốn theo vì 2 vợ chồng mình tính rất hòa hợp rất yêu nhau và mong cho con được sống có đủ bố mẹ. Nhưng bao nhiêu năm nay anh ấy cũng chưa bao giờ có công việc gì ổn định, kinh tế mình cũng ko gánh vác nổi nữa, đi làm chỉ có 3-4tr/tháng và bấy nhiêu năm 1 mình nuôi con vất vả cơ cực quá, thực tế anh ấy về ít có cơ hội xin được việc làm ổn định, mình ko gánh vác nổi thì sợ anh ấy lại buồn chán mà chơi lại, anh ấy có tính cứ về là tìm gặp bạn cai nghiện cũ, gđ ko cấm nổi.
    Last edited by lan73; 25-09-13 at 08:24 PM.