Quote Originally Posted by khanhdq09 View Post
Đâu xa xôi gì Men ơi, ko nhớ hai năm trước à? Đến cái cậu gì 26T ( Nhưng lại những..20 năm trong nghề CNMT ấy). Cậu ấy kì thị ra mặt tớ ấy chứ,nhưng thôi mình cũng lớn rồi, chả chấp làm gì.
Diễn đàn này là một diễn đàn tốt về mục đích, ý nghĩa chỉ tiếc một điều là ngoảnh đi ngoảnh lại cũng chỉ ngần ấy thành viên,rơi rụng cũng nhiều,thành viên lúc ẩn lúc hiện..
Cũng khó có thể đòi hỏi hơn, khi hầu hết mọi người giống ta còn đang ngụp lặn ngoài kia để sống sót. Làm gì còn có thời giờ để lên mạng, tham gia dd. Nhiều người khổ lắm, cái máy tính, cái đt sd mạng còn chả có ( Bán rồi, hoặc chưa bao giờ có ) thì nói gì đến.Ngày 24h thì 20h chạy nháo nhác kiếm tiền, xoay sở vá víu kiếm cái xxx cho qua ngày. Được như anh em mình hiện giờ là cũng quá hạnh phúc rồi, phải ko Men ? Nhưng thâm tâm, vẫn ước làm sao dd đến với được nhiều anh chị em hơn nữa, có vậy mới sẻ chia hay giúp đỡ mọi người được.Ai có gì giúp đấy,miễn có cái tâm và sự chân thành là quí rồi, đôi khi vài lời động viên nghe sáo rỗng nhưng biết sao được? đâu thể làm khác.
Men có bao giờ lẩn thẩn nghĩ như vậy chưa???
Báo chí còn định hướng cho người dân kỳ thị đây nè bác :link chả hiểu sao báo chí lại nhấn mạnh vào tình tiết mới đi cai nghiện về. Để làm gì? Câu khách một cách hèn hạ & rẻ tiền