Results 1 to 3 of 3

Thread: Mong Các ACE NiềmTin chỉ giúp em

Mong Các ACE NiềmTin chỉ giúp em

xin chào các a chị cám ơn các Anh Chị đã tạo ra 1 trang web rất có ý ngĩa cho những a e lầm lỡ cũng như ACE co ng thân lầm lỡ để hiểu rõ hơn về cái chết trắng này cũng như có thêm niềm tin và sự quyết tâm để chống chọi với sự sống và cái chết ngiệt ngã này....e xin tự giới thiệu năm nay em 24t mới bị ngiện cách đây gần 1 năm và e cũng đang cai tại nhà đc 2 ngày rồi e thấy ng cũng đỡ mệt rồi.Mong ACE trong NT giúp em nên uống thuốc chống tái Naltrexone hay uống thuốc Methadol hoặc có biện pháp gì giúp em với em cám ơn các ACE nhiều..

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    xin chào các a chị cám ơn các Anh Chị đã tạo ra 1 trang web rất có ý ngĩa cho những a e lầm lỡ cũng như ACE co ng thân lầm lỡ để hiểu rõ hơn về cái chết trắng này cũng như có thêm niềm tin và sự quyết tâm để chống chọi với sự sống và cái chết ngiệt ngã này....e xin tự giới thiệu năm nay em 24t mới bị ngiện cách đây gần 1 năm và e cũng đang cai tại nhà đc 2 ngày rồi e thấy ng cũng đỡ mệt rồi.Mong ACE trong NT giúp em nên uống thuốc chống tái Naltrexone hay uống thuốc Methadol hoặc có biện pháp gì giúp em với em cám ơn các ACE nhiều..
    Chào mừng ku em tham gia rum, cai được 2 ngày cũng là cố gắng nhiều đúng không em , cố gắng thêm 3 ngày nữa là tạm ổn... còn em hỏi về thuốc thì chỉ mang tính chất hỗ trợ rất nhỏ thôi em ợ, còn nhiều yếu tố khác cộng lại mới có thể cai được , nếu không có quyết tâm thì chỉ có thuốc thánh, anh thì quyết tâm cũng không có mà thuốc thánh cũng không, cũng chỉ biết động viên em chút là cố gắng thôi, kể admin quan tâm làm cho anh em cái chatbox để cai chém gió cho tâm can đỡ bị giằng xé ở hay nảy số , số nảy nhièu hơn nếu không có chatbox chẳng tôn trọng ý kiến của thành viên gì cả , có vấn đề gì cũng phải có vài nhời chứ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Không Cảm Giác

Vâng E rất cám ơn A nhé e cũng rất cố gắng anh ah..E ngiện gần 1 năm nay thôi mà cai cũng 7,8 lần rồi anh ah cũng chỉ biết là cố gắng giữ mình đc ngày nào hay ngày đấy thôi chứ chẳng biết phải làm thế nào đi nữa nói chung theo em hiểu và suy ra từ bản thân em tuy chưa bết nhưng cũng đã ngiện thì em thấy thế này mong ACE NT góp ý kiến cùng nhau xây dựng.E nói cai 7,8 lần rồi nhưng chắc cũng chưa phải là cai vì e chưa bao giờ cai đc đến 1 tháng cứ khoảng gần 1 tháng thì em lại chơi >>> có bạn thân ngày xưa alo là đầu bắt đầu nảy số rồi chẳng còn ngĩ ngợi đc gì nữa vì vậy lại lao đầu vào đường xưa lối cũ >>> lối cũ ta về hihi chắc ACE trong cuộc có cùng 1 tâm trạng nên cùng 1 suy ngĩ như em thôi vì có câu nói ngẹo gặp ngẹo chỉ 1 lần là như là A E hoặc bạn thân rồi vì cùng 1 hoàn cảnh ACE chắc cũng dễ hiểu vì điều này .Lúc trở thành 1 người bình thường ko phụ thuộc vào MT nữa ( cắt cơn 4-10 ngày thấy thật sảng khoái nhưng đến 1 cái cữ nào đó có ĐK đầu tự nhiên nảy số thôi tặc lưỡi nốt phát cuối rồi bỏ nên ACE mình rất khó dứt hẳn ra đc tuy tuổi đời em còn ít nhưng e chơi bời cũng lâu rồi biết gần như là mọi thứ lắc,ke,đá,kẹo....MT nhưng e thấy MT thật ghê sợ hơn bất kỳ mọi thứ khi nào có nó thì thật sảng khoái yêu đời cảm thấy thật thoải mái và vô tư ( Không Cảm Xuc) ACE cùng cảnh ngộ chắc rằng ai cũng hiểu ra tác hại mà nó mang lại cho mình ntn ( e xin phép ko GT) nhưng ACE mình vẫn muốn dùng lại nó vì cái cảm giác đó nó thật sự quá quyến rũ ACE mình như mọi ng nói nó hơn cả vợ,con,bố,mẹ,ACE nữa vì vậy rất khó bỏ nó hẳn dc.theo em ngĩ nếu muốn bỏ hẳn đc chỉ có quyết tâm cao lắm mới vượt qua đc.hoặc tìm 1 thứ thuốc có thể gây cảm xúc thăng hoa hơn cả thuốc phiện nữa chắc đến 2050 mới có thuốc ấy.em rất vui vì là 1 thành viên trong gd NT và rất vui dc chém gió cùng anh ninhtroc_7x nữa em sẽ cố gắng tham ra Rum thật nhiều để có thể chia sẻ kinh ngiệm mọi người mong ACE ủng hộ. Ah cho em hỏi ACE chút nhé em ngẹo mới gần 1 năm thôi vì vậy có nên dùng Methadol ko ah vì em thấy bảo chỉ áp dụng cho người ngẹo lâu năm còn mới ngiện dùng Methadol là bị ngiênj luôn methadol luôn nên e cũng đang đắn đo dùng Methadol hay dùng Nal . Mong ACE NT cho em xin vài ý kiến nhé.Chúc ACE luôn tìm ra đc 1 lối đi.Thân