Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: xin ACe ai biết giúp với.

chán vl.

Quote Originally Posted by tambietniemtin View Post
    Vẫn chưa có chatbox chán nhỉ? Nghiện là đề tài muôn thủa ! Đời là mấy tí , cứ chơi tẹt tèn ten đi bạn...
    em chẳng hiểu anh vào dd niềm tin làm gì , sao admin lại để có những người như anh ở dd nhỉ.? em vào đây mong có NT nhưng nếu gặp một ng như anh nữa thì cũng bye bye nt luôn.

Quote Originally Posted by zero View Post
    em chẳng hiểu anh vào dd niềm tin làm gì , sao admin lại để có những người như anh ở dd nhỉ.? em vào đây mong có NT nhưng nếu gặp một ng như anh nữa thì cũng bye bye nt luôn.
    nóng tính quá vậy.từ từ người ta mới vào diễn đàn chứ.phải bận rộn làm việc mà.mình nói môi trường là yếu tố quyết định.nhưng không phải là duy nhất phải không.

tại sao không bắt hết ma túy hả.bắt hết người này ,người khác lại lên.vì đồng tiền mà.họ làm tất cả.
    còn về phần mình hả,nhờ tình cảm gia đình rất nhiều bạn à.mình cũng định uống chống tái nè.

em tìm hiểu ở dd thì Cai là việc của cả đời, anh bảo em đi đến Môi Trường mới cai xong rồi về , vậy bao giờ mới là cai xong đây 1 năm - 10 năm , thường thì tâm lý chủ quan khi quay về nơi kỷ niệm sâu sắc với " cô " như vậy thì mong gặp cô lắm, các anh xã hội của em sau 2 năm đi trường về hôm trước thì hôm sau bem luôn , (nghi lực,quyết tâm và cả môi trường nữa) bỏ môi trường đc ko anh ?.
    mình phải nói là trong cuộc sống bây giờ kiến thức rất quan trọng bạn à.những người vừa mới đi cai vế tại sao lại dính lại.theo mình" vì họ đâu biết rằng cho dù lâu rồi họ không chơi,nhưng khi chơi lại là khởi đầu cho một qua khứ đen tối trở lại,hai là họ thường xuyên tiếp xúc với bạn nghiện cũ,ba là những người không muốn từ bỏ,họ muốn tìm lại cảm giác ngày xưa".hồi đó mình cũng cai nhiều lần lắm.khi chưa biết về diễn đàn này.mình đâu biết"lâu lâu không chơi làm lại một lần cũng không sao"

ở QN chúng nó bán ngay cạnh C.A thành phố anh ơi.
    cái này hơi khó tin nha.bây giờ việc bán ma túy theo mình thấy chí còn bán theo hình thức di dộng thôi

Quote Originally Posted by cand View Post
    nóng tính quá vậy.từ từ người ta mới vào diễn đàn chứ.phải bận rộn làm việc mà.
    sory .mình tưởng bạn nói mình.đọc lại kỹ mới thấy bị nhầm

vui..vui..rồi.

có lẽ em cũng chết vì cái tội chủ quan và thiếu kiến thức này đây anh ah, hơn 10 năm cai bao nhiêu lần nhưng nghe lời ban bè nói " cai 2-3 ngày nên láy lại một phát thì những ngày sau sẽ nhẹ nhàng hơn " em cũng cảm thấy thế thật nhưng mà lại theo thói quen và để lấy lại quyết tâm bỏ " cô " khó lắm nên " phù du " mãi . Lần này được trực tiếp anh em có kinh nghiệm tư vấn sẽ hiểu nhiều hơn để....?
    P/s . em nói thật đấy anh cứ tìm hiểu ACe nào ở HL-QN xem , em hay chết ở ngã tư loong toong ( gần C.A TP ) và những quán nước xung quanh khu vực C.A TP mà ,

sao em dám vô lễ vậy.

chơi bời bao năm , giờ mặc cảm , tự ti và tình khí cứ " điên điên " thế nào ấy ,nhờ kiến thức trong DD NT mà cố vừa tỉnh táo tý lại gặp ngay ông ( Tambietniemtin ) anh xem ông ấy động viên em vậy thì như anh có nóng ko ah , may mà ở DD Trở lại làm người nên em mới nhẹ nhàng đc vậy.

có lẽ em cũng chết vì cái tội chủ quan và thiếu kiến thức này đây anh ah, hơn 10 năm cai bao nhiêu lần nhưng nghe lời ban bè nói " cai 2-3 ngày nên láy lại một phát thì những ngày sau sẽ nhẹ nhàng hơn " em cũng cảm thấy thế thật nhưng mà lại theo thói quen và để lấy lại quyết tâm bỏ " cô " khó lắm nên " phù du " mãi . Lần này được trực tiếp anh em có kinh nghiệm tư vấn sẽ hiểu nhiều hơn để....?
    ,
    để làm gì.vậy chắc bạn đang còn chơi phải không,chưa bắt đầu nữa hà,cố lên bạn ơi.tuy mình làm giờ giấc không cố đính.nhưng mình vẫn giành thời gian cho diễn đàn này.vì diễn đàn này giúp mình trở thành người bình thường mà.khoảng thời gian này rất khó.cho dù qua cơn vật vã,mấy ngày sau nó cứ thôi thúc mình chơi lại hoài.mình gét nhất là cảm giác đó.nó như điều khiển đầu óc mình vậy.nếu bạn tự nguyện cai ở nhà khoảng thời gian này rất cần gia đình đó.
    Thân

thanks.

để làm gì.vậy chắc bạn đang còn chơi phải không,chưa bắt đầu nữa hà,cố lên bạn ơi.tuy mình làm giờ giấc không cố đính.nhưng mình vẫn giành thời gian cho diễn đàn này.vì diễn đàn này giúp mình trở thành người bình thường mà.khoảng thời gian này rất khó.cho dù qua cơn vật vã,mấy ngày sau nó cứ thôi thúc mình chơi lại hoài.mình gét nhất là cảm giác đó.nó như điều khiển đầu óc mình vậy.nếu bạn tự nguyện cai ở nhà khoảng thời gian này rất cần gia đình đó.
    Thân
    Ko anh ah lần này em đc 7 ngày rồi ko ngu mà nghe dại " láy " gì nữa ah , lần này em về nhà bố mẹ nằm , cảm động lắm nên phải cố bố mẹ , ACe trong nhà em quan tâm lắm ( buồn...cả họ nội ngoại mỗi mình em nghẹo ) , bao năm cứ cố gắng đi làm kiếm xiền cho vợ , con chỉ sợ vật ko dám nằm , bây giờ khi nó đòi ly hôn ko thèm quan tâm em bỏ về nhà thấy xót xa rồi nhưng đc cái thanh thản nhẹ nhàng và yên tâm nằm ko phải nghĩ gì nhiều tới gia đình riêng nữa và quyết tâm làm lại " trả thù " theo hướng tích cực rùi anh ah.
    P/s . em cảm ơn anh đã quan tâm và tư vấn cho em .

chúc mừng nha.mình muốn thành công phải bỏ bạn nghiện bạn à.nếu không tái lại là thời gian thôi.theo mình nghĩ những người nghiện thường kết bạn với nhau.và thường duy trì mối quan hệ này.vì đâu còn những người bạn tốt nữa đâu.nếu kêu họ bỏ bạn thường thì họ không làm được.

8 ngay và nhiều hơn thế nữa .

chúc mừng nha.mình muốn thành công phải bỏ bạn nghiện bạn à.nếu không tái lại là thời gian thôi.theo mình nghĩ những người nghiện thường kết bạn với nhau.và thường duy trì mối quan hệ này.vì đâu còn những người bạn tốt nữa đâu.nếu kêu họ bỏ bạn thường thì họ không làm được.
    xa " cô " được nhìn thấy nhiều cái lợi lắm , trước hết là da dẻ hồng hào ko tím tái nữa, mặt mũi sáng ra , đẹp zai hơn nhiều lắm,những nụ cười của người thân......vui lắm CAND ah , hy vọng sẽ ko ngủ quên trong chiến thắng.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast