Results 1 to 10 of 27

Thread: bài này đã giúp tôi , hy vọng sẽ có ích cho những bạn khác đang cai tại nhà.

Hybrid View

bài này đã giúp tôi , hy vọng sẽ có ích cho những bạn khác đang cai tại nhà.

em có thấy gì đâu anh

hic em mới bik dd này mà bây giờ ít người quá online chẳng có ai buồn thật.đang cai mà có người chém gió tâm sự thì vui mừng biết bao.anh chị nào rảnh vào chém gió vs em cho vui va chia sẻ kinh ngiem vs em na.Thanks Chuc ca nhà 1 ngày vui vẻ!

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    hic em mới bik dd này mà bây giờ ít người quá online chẳng có ai buồn thật.đang cai mà có người chém gió tâm sự thì vui mừng biết bao.anh chị nào rảnh vào chém gió vs em cho vui va chia sẻ kinh ngiem vs em na.Thanks Chuc ca nhà 1 ngày vui vẻ!
    quên mất Y/M:kyniem_boquen2016@yahoo.com

cứ chém thôi.

quên mất Y/M:kyniem_boquen2016@yahoo.com
    thì cứ chém gió ở đây đi , có tâm sự , diễn biến , kinh nghiệm...v..v của bản thân cứ post ( miễn ko vi phạm quy định dd ) để anh em khác và bản thân sau này đứng lên rồi chiêm nghiệm.

Quote Originally Posted by zero View Post
    thì cứ chém gió ở đây đi , có tâm sự , diễn biến , kinh nghiệm...v..v của bản thân cứ post ( miễn ko vi phạm quy định dd ) để anh em khác và bản thân sau này đứng lên rồi chiêm nghiệm.
    uh đúng rồi cứ vào đây mà viết cho nhẹ lòng , viết ra để rồi nhìn vào đó phấn đấu , cố gắng nhé , anh em ta đã mất quá nhiều rồi, dành vài phút để nhìn lại
    Chú ý

Mong mọi người chia sẻ cùng em!

Em năm nay 24t.em cũng mới bị vướng vào con đường MT gần 1 năm nay nhưng em cũng đã cố gắng lắm rồi nhưng vẫn ko chiến thắng đc bản thân.em bắt đầu chơi MT vào tháng 10 năm 2011 và bắt đầu cảm thấy nặng là vào khoảng tháng 3-4 là em thấy nặng và chơi nhiều,lúc đó có tiền bạn bè cũng nhiều tiền lên MT lúc nào cũng có tụi em có 5 người cùng ngien MT vì vậy 1 ngày bọn em bỏ ra khoảng 2,5-4trieu/1ngay vì vậy time đó là nặng nhất vs tất cả bọn em cho đến đầu tháng 5 bọn em bị G/Đ biết lên ko cho chơi vs nhau nữa.Và cũng từ đó em chơi cũng ít 1 ngày 200k thôi và em cũng cai vài lần nhưng chì đc vài ngày có tiền là lại nảy số ko chịu đc thời gian em ngir nhiều nhất là đc 23 ngày rồi lại dính vào MT khoảng 1 tuần em dùng MT cũng là lúc hết tiền rồi em lai cai đc 19 hôm lại dung MT đc vài ngày rồi lại cai.cho đến bây giờ em mới cai đc chưa đầy 1 hôm nhưng người e cũng ko thấy mệt mấy và ngồi trên mạng viết bài này mong ACE chia sẻ cho em biết là tại sao em dùng MT 2 tuần nay rồi tối qua 18h em chơi là hết MT vậy ma hôm nay em cũng ko thấy người mệt mỏi và vật vã như mấy lần cai trước vậy? và cho em hỏi e cũng mới bị gần 1 năm nay rồi cũng đã có cái cốt của MT rồi cứ có tiền là đầu em lại nảy số luôn mới chết chứ ko bik ai có cách gì cũng như có thuốc nào để giúp cũng như là hỗ trợ cho nhanh quên MT thì giúp em với.Em chân thành cám ơn mọi người.Chúc tất cà moi người đặc biệt là cũng như em luôn vui vẻ mạnh khỏe và luôn cố gắng giữ vững lập trường để thoát ra khỏi con đường không lối thoát này!

trước cũng đông bạn à, nhưng a e mình cai được 1 thời gian là bắt đầu lại cuộc sống bình thường từ đâu. công việc, gia đình đủ thứ nên cũng ít thời gian online được. bạn cần tam sự hay chia sẻ gì thì pm hoặc viết lại bạn nhé. thời gian mới cái thienlong cũng như bạn biết đến diễn đàn này những kg có ai cả. mỗi khí buồn bạn vào diễn đàn tìm các bài viết cũ về cai nghiện đọc rất có ích cho anh em mình đó bạn.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    trước cũng đông bạn à, nhưng a e mình cai được 1 thời gian là bắt đầu lại cuộc sống bình thường từ đâu. công việc, gia đình đủ thứ nên cũng ít thời gian online được. bạn cần tam sự hay chia sẻ gì thì pm hoặc viết lại bạn nhé. thời gian mới cái thienlong cũng như bạn biết đến diễn đàn này những kg có ai cả. mỗi khí buồn bạn vào diễn đàn tìm các bài viết cũ về cai nghiện đọc rất có ích cho anh em mình đó bạn.
    lâu lắm rồi mới gặp anh.anh thế nào rồi ,em đọc rất nhiều bái anh viết rất thật và rất có ít

Quote Originally Posted by cand View Post
    lâu lắm rồi mới gặp anh.anh thế nào rồi ,em đọc rất nhiều bái anh viết rất thật và rất có ít
    cám ơn bạn hỏi thăm thienlong. thienlong vẫn ổn cand à, nhanh lắm bạn quay đi quay lại cũng hơn 3 năm rùi. lậy trời thienlong vẫn bình yên hehe.
    còn bạn sao rồi?
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    cám ơn bạn hỏi thăm thienlong. thienlong vẫn ổn cand à, nhanh lắm bạn quay đi quay lại cũng hơn 3 năm rùi. lậy trời thienlong vẫn bình yên hehe.
    còn bạn sao rồi?
    em cũng được 3 tháng rồi.muốn gặp anh dể hỏi vài vấn đề.mà lâu quá không gặp.
    *em nghe nói anh uống thuốc chống tái.anh cảm thấy nó hiệu quả không anh.em đã đọc nhiều bài.em thấy anh nói uống thứ này rất hiệu quả.có thể chia sẽ thêm cho em biết không.và từ khi uống thuốc này có bao giờ anh nghĩ tới hê không