Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 27

Thread: bài này đã giúp tôi , hy vọng sẽ có ích cho những bạn khác đang cai tại nhà.

bài này đã giúp tôi , hy vọng sẽ có ích cho những bạn khác đang cai tại nhà.

em có thấy gì đâu anh

hic em mới bik dd này mà bây giờ ít người quá online chẳng có ai buồn thật.đang cai mà có người chém gió tâm sự thì vui mừng biết bao.anh chị nào rảnh vào chém gió vs em cho vui va chia sẻ kinh ngiem vs em na.Thanks Chuc ca nhà 1 ngày vui vẻ!

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    hic em mới bik dd này mà bây giờ ít người quá online chẳng có ai buồn thật.đang cai mà có người chém gió tâm sự thì vui mừng biết bao.anh chị nào rảnh vào chém gió vs em cho vui va chia sẻ kinh ngiem vs em na.Thanks Chuc ca nhà 1 ngày vui vẻ!
    quên mất Y/M:kyniem_boquen2016@yahoo.com

cứ chém thôi.

quên mất Y/M:kyniem_boquen2016@yahoo.com
    thì cứ chém gió ở đây đi , có tâm sự , diễn biến , kinh nghiệm...v..v của bản thân cứ post ( miễn ko vi phạm quy định dd ) để anh em khác và bản thân sau này đứng lên rồi chiêm nghiệm.

Quote Originally Posted by zero View Post
    thì cứ chém gió ở đây đi , có tâm sự , diễn biến , kinh nghiệm...v..v của bản thân cứ post ( miễn ko vi phạm quy định dd ) để anh em khác và bản thân sau này đứng lên rồi chiêm nghiệm.
    uh đúng rồi cứ vào đây mà viết cho nhẹ lòng , viết ra để rồi nhìn vào đó phấn đấu , cố gắng nhé , anh em ta đã mất quá nhiều rồi, dành vài phút để nhìn lại
    Chú ý

Mong mọi người chia sẻ cùng em!

Em năm nay 24t.em cũng mới bị vướng vào con đường MT gần 1 năm nay nhưng em cũng đã cố gắng lắm rồi nhưng vẫn ko chiến thắng đc bản thân.em bắt đầu chơi MT vào tháng 10 năm 2011 và bắt đầu cảm thấy nặng là vào khoảng tháng 3-4 là em thấy nặng và chơi nhiều,lúc đó có tiền bạn bè cũng nhiều tiền lên MT lúc nào cũng có tụi em có 5 người cùng ngien MT vì vậy 1 ngày bọn em bỏ ra khoảng 2,5-4trieu/1ngay vì vậy time đó là nặng nhất vs tất cả bọn em cho đến đầu tháng 5 bọn em bị G/Đ biết lên ko cho chơi vs nhau nữa.Và cũng từ đó em chơi cũng ít 1 ngày 200k thôi và em cũng cai vài lần nhưng chì đc vài ngày có tiền là lại nảy số ko chịu đc thời gian em ngir nhiều nhất là đc 23 ngày rồi lại dính vào MT khoảng 1 tuần em dùng MT cũng là lúc hết tiền rồi em lai cai đc 19 hôm lại dung MT đc vài ngày rồi lại cai.cho đến bây giờ em mới cai đc chưa đầy 1 hôm nhưng người e cũng ko thấy mệt mấy và ngồi trên mạng viết bài này mong ACE chia sẻ cho em biết là tại sao em dùng MT 2 tuần nay rồi tối qua 18h em chơi là hết MT vậy ma hôm nay em cũng ko thấy người mệt mỏi và vật vã như mấy lần cai trước vậy? và cho em hỏi e cũng mới bị gần 1 năm nay rồi cũng đã có cái cốt của MT rồi cứ có tiền là đầu em lại nảy số luôn mới chết chứ ko bik ai có cách gì cũng như có thuốc nào để giúp cũng như là hỗ trợ cho nhanh quên MT thì giúp em với.Em chân thành cám ơn mọi người.Chúc tất cà moi người đặc biệt là cũng như em luôn vui vẻ mạnh khỏe và luôn cố gắng giữ vững lập trường để thoát ra khỏi con đường không lối thoát này!

quay đầu là bờ.

Em năm nay 24t.em cũng mới bị vướng vào con đường MT gần 1 năm nay nhưng em cũng đã cố gắng lắm rồi nhưng vẫn ko chiến thắng đc bản thân.em bắt đầu chơi MT vào tháng 10 năm 2011 và bắt đầu cảm thấy nặng là vào khoảng tháng 3-4 là em thấy nặng và chơi nhiều,lúc đó có tiền bạn bè cũng nhiều tiền lên MT lúc nào cũng có tụi em có 5 người cùng ngien MT vì vậy 1 ngày bọn em bỏ ra khoảng 2,5-4trieu/1ngay vì vậy time đó là nặng nhất vs tất cả bọn em cho đến đầu tháng 5 bọn em bị G/Đ biết lên ko cho chơi vs nhau nữa.Và cũng từ đó em chơi cũng ít 1 ngày 200k thôi và em cũng cai vài lần nhưng chì đc vài ngày có tiền là lại nảy số ko chịu đc thời gian em ngir nhiều nhất là đc 23 ngày rồi lại dính vào MT khoảng 1 tuần em dùng MT cũng là lúc hết tiền rồi em lai cai đc 19 hôm lại dung MT đc vài ngày rồi lại cai.cho đến bây giờ em mới cai đc chưa đầy 1 hôm nhưng người e cũng ko thấy mệt mấy và ngồi trên mạng viết bài này mong ACE chia sẻ cho em biết là tại sao em dùng MT 2 tuần nay rồi tối qua 18h em chơi là hết MT vậy ma hôm nay em cũng ko thấy người mệt mỏi và vật vã như mấy lần cai trước vậy? và cho em hỏi e cũng mới bị gần 1 năm nay rồi cũng đã có cái cốt của MT rồi cứ có tiền là đầu em lại nảy số luôn mới chết chứ ko bik ai có cách gì cũng như có thuốc nào để giúp cũng như là hỗ trợ cho nhanh quên MT thì giúp em với.Em chân thành cám ơn mọi người.Chúc tất cà moi người đặc biệt là cũng như em luôn vui vẻ mạnh khỏe và luôn cố gắng giữ vững hì btập trường để thoát ra khỏi con đường không lối thoát này!
    quay đầu là bờ , em mới bơi ra có một đoạn ngắn thôi quay lại nhanh đi.anh 10 năm bơi ra cũng phải quay lại vì bơi tiếp tàn khốc lắm em ah, cai là rất khó nhưng vẫn phải cai . như anh ngày xưa mới chơi hay nói tinh tướng " tưởng vật ntn chứ thế này thì bt " nhưng...như trường hợp của em thì ngày đầu ko mệt lắm nhưng ngày 2 - 3 sẽ mạnh hơn chút người nóng , lạnh , tim đập nhanh , đau bụng... dù chưa đến nỗi ròi bò trong xương nhưng đừng chủ quan em ah.thuốc hỗ trợ quên MT thì ko có đâu em ah , chỉ có thuốc lú thôi.em mới yêu " cô Ba " chưa có nhiều kỷ niệm sâu sắc mà nhớ nhiều lắm , đấy là lợi thế của em đấy - đừng đánh rơi nhé

cám ơn anh zero và tất cả mọi người

quay đầu là bờ , em mới bơi ra có một đoạn ngắn thôi quay lại nhanh đi.anh 10 năm bơi ra cũng phải quay lại vì bơi tiếp tàn khốc lắm em ah, cai là rất khó nhưng vẫn phải cai . như anh ngày xưa mới chơi hay nói tinh tướng " tưởng vật ntn chứ thế này thì bt " nhưng...như trường hợp của em thì ngày đầu ko mệt lắm nhưng ngày 2 - 3 sẽ mạnh hơn chút người nóng , lạnh , tim đập nhanh , đau bụng... dù chưa đến nỗi ròi bò trong xương nhưng đừng chủ quan em ah.thuốc hỗ trợ quên MT thì ko có đâu em ah , chỉ có thuốc lú thôi.em mới yêu " cô Ba " chưa có nhiều kỷ niệm sâu sắc mà nhớ nhiều lắm , đấy là lợi thế của em đấy - đừng đánh rơi nhé
    em cũng đang quay đầu đây anh ợ hôm nay bước sang ngày thứ 2 rồi đêm hôm qua thật khổ sở vì nó hix cố gắng ngủ lắm mới ngủ đc cứ 2,3 tiếng lại thức 1 lần rồi cố gắng ngủ lại ngủ đc 1,2 tiếng lại thức nằm xoay sở hết đầu này đến đầu kia mệt quá các anh ạ.em bây giờ cũng hơi mệt thôi có điều đôi chân của em nó khó chịu lắm ko phải cảm giác ròi bò nhưng vẫn khó chịu lắm nhưng cũng phải cố gắng để vượt qua thôi.các ACE nào đang cai thì cùng em cố gắng vượt qua nhé cám ơn a zero và ACE TRONG DD NT nhieu chúc ACE luôn cố gắng để tìm cho mình 1 lối đi sáng.THÂN! em đi tắm phát lát nên chia sẻ cùng mọi người sau !

chuẩn rồi em .

em cũng đang quay đầu đây anh ợ hôm nay bước sang ngày thứ 2 rồi đêm hôm qua thật khổ sở vì nó hix cố gắng ngủ lắm mới ngủ đc cứ 2,3 tiếng lại thức 1 lần rồi cố gắng ngủ lại ngủ đc 1,2 tiếng lại thức nằm xoay sở hết đầu này đến đầu kia mệt quá các anh ạ.em bây giờ cũng hơi mệt thôi có điều đôi chân của em nó khó chịu lắm ko phải cảm giác ròi bò nhưng vẫn khó chịu lắm nhưng cũng phải cố gắng để vượt qua thôi.các ACE nào đang cai thì cùng em cố gắng vượt qua nhé cám ơn a zero và ACE TRONG DD NT nhieu chúc ACE luôn cố gắng để tìm cho mình 1 lối đi sáng.THÂN! em đi tắm phát lát nên chia sẻ cùng mọi người sau !
    Đúng rồi tắm , xả nước nóng sẽ làm mình dễ chịu hơn rồi sau đó em tìm cái gì chơi cho quên đi nếu ko quên đc hãy uống 4v sedusen để ngủ đi cũng đc nhưng cố gắng ko uống tốt hơn vì chiều tối nay em mới sẽ khó chịu lắm, đến gần tối cố gắng ăn uống vào rồi loanh quanh trong nhà cho xuôi bụng chút rồi nốc 4v sedusen vào rồi ngày mai trời lại sáng em ah , mất hoặc ngủ là điều tất nhiên em nên tìm hiểu seach tâm , sinh lý khi cai để chuẩn bị cho mình một kế hoạch sẵn sàng đối phó với mọi tình huống nhé, em đang sống ở đâu.bao nhiêu tuổi rồi , câu hỏi này em ko trả lời cũng đc nhưng theo anh ngay bây giờ em lấy dt của em ra tháo simcard rồi bỏ simcard vào toalet xả nước . khóa cửa phòng lại đưa cho người thân giữ , cố lên em nhé đừng chủ quan như anh ngày xưa vì thấy cơ thể ko bị vật mạnh con chịu đc mà đùa với nhé.

Đúng rồi tắm , xả nước nóng sẽ làm mình dễ chịu hơn rồi sau đó em tìm cái gì chơi cho quên đi nếu ko quên đc hãy uống 4v sedusen để ngủ đi cũng đc nhưng cố gắng ko uống tốt hơn vì chiều tối nay em mới sẽ khó chịu lắm, đến gần tối cố gắng ăn uống vào rồi loanh quanh trong nhà cho xuôi bụng chút rồi nốc 4v sedusen vào rồi ngày mai trời lại sáng em ah , mất hoặc ngủ là điều tất nhiên em nên tìm hiểu seach tâm , sinh lý khi cai để chuẩn bị cho mình một kế hoạch sẵn sàng đối phó với mọi tình huống nhé, em đang sống ở đâu.bao nhiêu tuổi rồi , câu hỏi này em ko trả lời cũng đc nhưng theo anh ngay bây giờ em lấy dt của em ra tháo simcard rồi bỏ simcard vào toalet xả nước . khóa cửa phòng lại đưa cho người thân giữ , cố lên em nhé đừng chủ quan như anh ngày xưa vì thấy cơ thể ko bị vật mạnh con chịu đc mà đùa với nhé.
    em 24t thôi anh ạ em quê ở hà nam xã em mấy năm nay lứa tuổi 8x -9x 80% là ngien MT hết anh ah nên đi đau cũng sợ đến bây giờ em cũng ko thể ngix là mình như thế này vì ngày xưa bạn thân em nó bán MT nó cho em cũng ko thém chơi nó rủ em cũng lắc đầu vậy mà ôi cuộc đời nhục nhã lắm thay chỉ vì 1 chút sai lầm mà cuộc đời trở lên bế tắc thế này. Nhiều lúc quyết tâm thì thật là mạnh mẽ nhưng chỉ đc vài ngày khi có tiền trong túi là ko biết cái quyết tâm ấy của mình nó đi đâu rồi hic chán nản là thế đấy .E cũng đang muốn uống thuốc chống tái Naltrexone nhưng mà ko biết tác dụng của nó có như mong đợi ko mọi người cho em biết ý kiến với nhé em ko uống đc Methadol vì em mới bị ngien 1 năm vì thuốc đó mới ngien uong vào thì ngien luôn nên em ko dám uống.mà anh zero cho em hỏi anh dạo này sao rồi có bon ko anh hay lại ......

Page 1 of 3 123 LastLast