Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 55

Thread: tác dụng thật của nataxone

tác dụng thật của nataxone

- Nal có thể tưởng tượng rằng nó như một lớp áo giáp bảo vệ mình chống lại MT, sẽ ko thèm, ko nhớ, thậm chí là có cảm giác ghê sợ khi nghĩ đến MT

em đã đọc được câu này từ bài của anh Vodanhkhac.cho em hỏi mấy anh nào đã sử dụng nó.tánhieuc dụng của nó có thật sự như vậy không.em đọc nhiều bài thấy nhiều ý kiến quá.xin mấy anh thành thật trả lời em.em cảm ơn.

Naltrexone không có tác dụng làm giảm thèm nhớ, Nal chỉ có tác dụng duy nhất là đối kháng với ma túy nhóm Opiat mà thôi. Những thông tin và kiến thức này được các bạn và cá nhân tôi cập nhật rất đầy đủ và chi tiết trong chuyên mục "chuyên đề Naltrexone". Bạn chịu khó tham khảo nhé. Lâu lắm rồi mỉnh mới có thời gian chăm sóc lại cho diễn đàn
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Em cũng đang muốn uống thuốc chống tái Nal nên đang hỏi ý kiến mọi người vì ko biết có tác dụng thật như vậy ko nữa híc mình ngien có gần 1 năm thôi mà bây giờ rút chân ra khó quá mọi người ơi .Mong là lần này mình uống thuốc chống tái có hiệu quả.

Tác dụng tốt cho những người quyết tâm. Nhưng không phải cứ uống Naltrexone là 100% bỏ được ma túy. Còn nhiều yếu tố lắm bạn à. Theo tôi Nal chỉ hỗ trợ một phần nhỏ và ổn định tư tưởng là uống rồi là sẽ cơ thể sẽ không thể dung nạp ma túy gốc opiat
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Cám ơn anh song khoa

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    Tác dụng tốt cho những người quyết tâm. Nhưng không phải cứ uống Naltrexone là 100% bỏ được ma túy. Còn nhiều yếu tố lắm bạn à. Theo tôi Nal chỉ hỗ trợ một phần nhỏ và ổn định tư tưởng là uống rồi là sẽ cơ thể sẽ không thể dung nạp ma túy gốc opiat
    vâng em cũng đã hiểu đc phần nào tác dụng của thuốc chống tái Nal rồi em cũng sẽ cố gắng lên Hà Nội mua thuốc vậy vì còn nước còn tát mà. chỉ tội nhà em cách Hà Nội 60 km và em là 1 người ghét đi xe lên em cũng đang cố gắng để em lên đó mua thuốc của B/S Hông Thu và muốn hỏi BS Thu 1 vài vấn đề nữa.đối với em cũng như mọi người thôi cũng đang và sẽ cố gắng để tìm cho mình lối thoát nên khi biết về thuốc chống tái Nal nên em cũng luôn kỳ vọng ào thuốc vi em chưa bao giờ uống các loại thuốc hỗ trợ khác nên lần này cố gắng uống thử xem thế nào! Cám ơn anh SONG KHOA vì đã post bài này lên để hỗ trợ những người như em Thân chúc anh 1 ngày vui vẻ mạnh khỏe và Hp

theo em hiểu thì khi uống thuốc chống tái vào thì mình chơi lại MT ko có cảm giác phê và sung sướng nữa vì vậy ACE mình ko còn cảm giác thèm MT nữa vì mình đã không còn cảm giác phê pha nữa phải ko ạ mọi người cho em thêm lời khuyên về tác dụng chống tái Nal na.

Mình đã có nói ở các chủ đề trước nhưng có lẽ bạn không để ý. Xin khẳng định lại là dù có uống Naltrexone thì cảm giác thèm nhớ ma túy vẫn có. Uống Naltrexone chỉ an tâm tư tưởng là đã có Nal thì không thể có heroin. Thời gian dài thì dĩ nhiên nỗi nhớ và thèm ma túy sẽ giảm, chứ không cuồng nhiệt như lúc đầu. Tuy nhiên giảm nhớ và thèm này là do thời gian chư không phải do Nal.

Mình đã có nói ở các chủ đề trước nhưng có lẽ bạn không để ý. Xin khẳng định lại là dù có uống Naltrexone thì cảm giác thèm nhớ ma túy vẫn có. Uống Naltrexone chỉ an tâm tư tưởng là đã có Nal thì không thể có heroin. Thời gian dài thì dĩ nhiên nỗi nhớ và thèm ma túy sẽ giảm, chứ không cuồng nhiệt như lúc đầu. Tuy nhiên giảm nhớ và thèm này là do thời gian chư không phải do Nal.
    admin nói chính xác.khoảng 1-7 ngày cai ,thèm kinh khủng,khoảng thời gian này mà gặp bạn cũ thì bó tay.phải cố gắng một tháng trở lên ,thì hiện tượng thèm giảm rõ rệt.không biết nếu ở tp mua nâtrexone ở đâu.admin biết không vậy.định mua 1,2 hộp bỏ bên mình.phòng ngừa trường hợp bất trắc.

Quote Originally Posted by cand View Post
    admin nói chính xác.khoảng 1-7 ngày cai ,thèm kinh khủng,khoảng thời gian này mà gặp bạn cũ thì bó tay.phải cố gắng một tháng trở lên ,thì hiện tượng thèm giảm rõ rệt.không biết nếu ở tp mua nâtrexone ở đâu.admin biết không vậy.định mua 1,2 hộp bỏ bên mình.phòng ngừa trường hợp bất trắc.
    Không biết anh em uống thế nào , còn tôi cũng mua đôi lọ về uống được đúng 1 viên là thôi, vì nếu muốn chơi thì nghỉ 1,2 ngày vẫn bem bình thường , giờ chỉ có cách nào nhìn thấy matuy chán thì cai ngon, mỗi anh methadol
    Chú ý

Quote Originally Posted by VUNG_THAN View Post
    Không biết anh em uống thế nào , còn tôi cũng mua đôi lọ về uống được đúng 1 viên là thôi, vì nếu muốn chơi thì nghỉ 1,2 ngày vẫn bem bình thường , giờ chỉ có cách nào nhìn thấy matuy chán thì cai ngon, mỗi anh methadol
    anh cho em hỏi em mới bị ngien gần 1 năm em có sử dụng đc methadol ko hả anh em thấy bảo Methadol chỉ dùng cho người ngien từ 3 năm trở lên nếu mới ngien uống methadol thì ngien luôn methadol nên em cũng chưa dám có quyết định mua thuốc methadol cám ơn anh đã cho em biết nhé chúc anh 1 ngày vui vẻ và thành công !

Page 1 of 6 123 ... LastLast