Quote Originally Posted by zero View Post
A vẫn lên dd hàng ngày nhưng MT ác quá , anh bon bon đc gần 20 ngày rồi , ăn khỏe , lên cân trông thấy Nhưng giờ lại bị mất ngủ để cả ngày mệt mỏi và đến cữ 3-4h p.m có cảm giác mệt hơi giống bị vật , tình hình là bây giờ đầu óc tỉnh táo quá nên suy nghĩ rất,rất nhiều luôn và có hiện tượng trầm cảm có tư tưởng buông xuôi .các ACe đi trước có vậy ko ...? thông cảm cho anh nhé vì chưa ổn định suy nghĩ về tương lai phía trước nên ko dám post nói gì với ACe trong dd , nhưng riêng trường hợp của em thì anh nghĩ là rất khó đấy vì xung quanh em còn nhiều người nghiện quá,nơi em ở lại đang là trung tâm của " bão hê.." vì vậy em phải làm sao để thiết lập hàng rào phòng thủ cho mình chứ a thấy em vẫn ra được ngoài ko ai cấm đoán ( anh C.A khu vực bằng tuổi với a gần như ngày nào cũng vào hỏi thăm đọng viên anh đấy ) đừng cho rằng em mới chơi 1 năm hay..v..v mà phải cố gắng ý thức rằng 1 lần cũng chết thì may ra em ah.
anh vào DD mà anh ko pm em híc chán nản làm hôm nọ lại bem 200k vào người hôm nay mới là ngày thứ 3 nè anh.hôm qua đi uống ruou với ông anh em.về nhà thấy thèm quá nhưng lại cố gắng ngủ nhưng đến khoảng 3,4 pm em không chịu đc nữa vì có tiền thế là alo làm phát 200k nữa nhưng may quá nó bảo dạo này công an soi nên nó ko làm nữa để ít bữa nữa nó làm lại thật là vui vì em ko biết chỗ nào lấy hàng nữa nếu có nảy số cũng cam chịu thôi anh ah.cố gắng lần này vậy ôi cô 3 thật ác quá càng ghét cô 3 cô 3 lại càng yêu nhiều mới chết chứ thôi chúc anh bon bon nha zero không bon là = số gì đây ? 00000000.