Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 55

Thread: tác dụng thật của nataxone

Quote Originally Posted by zero View Post
    A vẫn lên dd hàng ngày nhưng MT ác quá , anh bon bon đc gần 20 ngày rồi , ăn khỏe , lên cân trông thấy Nhưng giờ lại bị mất ngủ để cả ngày mệt mỏi và đến cữ 3-4h p.m có cảm giác mệt hơi giống bị vật , tình hình là bây giờ đầu óc tỉnh táo quá nên suy nghĩ rất,rất nhiều luôn và có hiện tượng trầm cảm có tư tưởng buông xuôi .các ACe đi trước có vậy ko ...? thông cảm cho anh nhé vì chưa ổn định suy nghĩ về tương lai phía trước nên ko dám post nói gì với ACe trong dd , nhưng riêng trường hợp của em thì anh nghĩ là rất khó đấy vì xung quanh em còn nhiều người nghiện quá,nơi em ở lại đang là trung tâm của " bão hê.." vì vậy em phải làm sao để thiết lập hàng rào phòng thủ cho mình chứ a thấy em vẫn ra được ngoài ko ai cấm đoán ( anh C.A khu vực bằng tuổi với a gần như ngày nào cũng vào hỏi thăm đọng viên anh đấy ) đừng cho rằng em mới chơi 1 năm hay..v..v mà phải cố gắng ý thức rằng 1 lần cũng chết thì may ra em ah.
    anh vào DD mà anh ko pm em híc chán nản làm hôm nọ lại bem 200k vào người hôm nay mới là ngày thứ 3 nè anh.hôm qua đi uống ruou với ông anh em.về nhà thấy thèm quá nhưng lại cố gắng ngủ nhưng đến khoảng 3,4 pm em không chịu đc nữa vì có tiền thế là alo làm phát 200k nữa nhưng may quá nó bảo dạo này công an soi nên nó ko làm nữa để ít bữa nữa nó làm lại thật là vui vì em ko biết chỗ nào lấy hàng nữa nếu có nảy số cũng cam chịu thôi anh ah.cố gắng lần này vậy ôi cô 3 thật ác quá càng ghét cô 3 cô 3 lại càng yêu nhiều mới chết chứ thôi chúc anh bon bon nha zero không bon là = số gì đây ? 00000000.

Uống Nal đi

A thấy chú không nên hỏi nhiều quá làm gì,mỗi người 1 ý,loạn hết kênh. Trường hợp của chú a khuyên thật lòng là nên uống Nal,chỉ có điều dứt khoát phải có người mỗi ngày trông chú uống thuốc. Khi uống Nal đều sẽ rơi vào trạng thái bất lực tương tự như ko có chỗ lấy hàng vậy, nói vậy chắc chú đã hiểu
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    anh vào DD mà anh ko pm em híc chán nản làm hôm nọ lại bem 200k vào người hôm nay mới là ngày thứ 3 nè anh.hôm qua đi uống ruou với ông anh em.về nhà thấy thèm quá nhưng lại cố gắng ngủ nhưng đến khoảng 3,4 pm em không chịu đc nữa vì có tiền thế là alo làm phát 200k nữa nhưng may quá nó bảo dạo này công an soi nên nó ko làm nữa để ít bữa nữa nó làm lại thật là vui vì em ko biết chỗ nào lấy hàng nữa nếu có nảy số cũng cam chịu thôi anh ah.cố gắng lần này vậy ôi cô 3 thật ác quá càng ghét cô 3 cô 3 lại càng yêu nhiều mới chết chứ thôi chúc anh bon bon nha zero không bon là = số gì đây ? 00000000.
    Vấn đề của em là: Có tiền, có thời gian, có chỗ lấy hàng. (Riêng vụ tạm thời không lấy được hàng thì chẳng có gì là vui hết, anh đã từng biết 3 thằng bán bị bắt nhưng vẫn có chỗ lấy được như thường).

Vẫn là 1 câu nói khó nghe: Cái gì cũng sẵn thì cai bằng cùi chỏ à

Nếu em muốn cai đc thì:

1. Nhốt mình lại, nhờ người nhà trông cho khoảng chục ngày. Tuyệt đối không đi ra ngoài. Mệt thì mua thuốc uống, có mấy bài trong DD về thuốc cắt cơn đấy.
    2. Trong túi không có tiền, không có tiền thì cũng khỏi nảy số. Chẳng có thằng nào bán chịu cho là hết cách.
    3. Bỏ điện thoại đi, đang cai mà có thằng gọi bảo bán thuốc cho thì có mà nhảy tưng tưng.
    4. Cắt cơn xong thì uống Nal vào, mỗi sáng nhờ người nhà nhét cho 1 viên vào miệng bắt phải uống. Uống xong chơi không thấy gì, còn chơi xong mà uống thì cảm giác rất là YOMOST.
    5. Cai thì đừng có mà bia rượu, uống xong thì thèm phải biết

Nói chung là muốn cai thì cứ phải ép mình vào thế cùng đường, không còn cách nào xoay xở được thì mới cai được.

Có ít kinh nghiệm cá nhân chia sẻ cho em.

Thân
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by xxxCRAZYxxx View Post
    Vấn đề của em là: Có tiền, có thời gian, có chỗ lấy hàng. (Riêng vụ tạm thời không lấy được hàng thì chẳng có gì là vui hết, anh đã từng biết 3 thằng bán bị bắt nhưng vẫn có chỗ lấy được như thường).

Nếu em muốn cai đc thì:

1. Nhốt mình lại, nhờ người nhà trông cho khoảng chục ngày. Tuyệt đối không đi ra ngoài. Mệt thì mua thuốc uống, có mấy bài trong DD về thuốc cắt cơn đấy.
    2. Trong túi không có tiền, không có tiền thì cũng khỏi nảy số. Chẳng có thằng nào bán chịu cho là hết cách.
    3. Bỏ điện thoại đi, đang cai mà có thằng gọi bảo bán thuốc cho thì có mà nhảy tưng tưng.
    4. Cắt cơn xong thì uống Nal vào, mỗi sáng nhờ người nhà nhét cho 1 viên vào miệng bắt phải uống. Uống xong chơi không thấy gì, còn chơi xong mà uống thì cảm giác rất là YOMOST.

Nói chung là muốn cai thì cứ phải ép mình vào thế cùng đường, không còn cách nào xoay xở được thì mới cai được.

Thân
    anh này nói rất chính xác.nếu bạn muốn cai thật sự làm theo như trên bảo đảm 70% thành công.mình xin bổ sung chút""Cai thì đừng có mà bia rượu, uống xong thì thèm phải biết"".nếu lỡ có uống thì hãy uống ngục tại chỗ.không đi đâu được.nếu không đi bậy là chết lun.nhiều người chết kiểu này lắm.mình chứng kiến nhiều lắm rồi.khi say ko con suy nghĩ liều lượng của mình nữa đâu nếu có thì liều của mình cũng khác bình thường.chúc bạn thành công

mỗi sáng 1 viên Nal là hết nảy số ngay.

Talking

Quote Originally Posted by xxxCRAZYxxx View Post

Nếu em muốn cai đc thì:

Thân
    chao` anh cay ,lâu lắm không gặp rồi , không biết anh dạo này ra sao ?
    hy vọng mọi cái vẫn tốt đẹp.
    cái tình trang của ku kiniệm nay` theo em thì nó không vật vã j mà phải cắt cơn chục ngày anh ah`.nó như kiểu anh em mình 15 năm về trước ấy mà. Chua biết vật vã là j vì khi vã toát hết mồ hôi mà vẫn cứ nghĩ mình bị ốm bình thường.Nhưng cũng không biết ma xui quỷ khiến thế nào mà cứ có đồng tiền trong túi là phải làm tí.Dăm ba bữa một phát và không thể dừng đc cho đến bây h thì nhạy cảm đến nỗi chỉ thấy mệt mỏi rât rất bình thương thôi thì cũng đổ tại thiếu thuốc và lại đi làm phát.Cái điều em lo ngại là cuối cùng sẽ lại về đích như anh em mình bây h thôi.
    Một sự tất yếu cuả hậu quả do matuý đem lại và đau đớn hơn khi lại nhìn thấy thêm một người nữa bước vào con đường lầm lạc tăm tối và đau đớn mà không thể làm j được.Tất cả dường như đã được báo trước......nhưng theo anh thì anh có cho rằng njhưng chia sẻ những lời khuyên liệu có cứu vãn đc j không khi anh em mình đã quá rõ sức manh của ma tuý nó như thế nào.
    vẫn biết sự thật là vậy và nói vậy. nhưng em tin, em vẫn tin rằng một ngày nào đó: em ,anh và những người cùng cảnh sẽ dành chiến thắng trong cuộc chiến này.Chỉ cần mình đừng để mất đi lòng tin mà buông xuôi tất cả.Cho dù tất cả đã mất thì ta vẫn còn ngày hôm nay.(Ngồi viết lên nhưng điều này mà em cũng có còn j nữa đâu...." đá con mèo")
    Thôi, em lại chiến tiếp vậy . đời bộ đội là phải chiến đấu mà .
    Chúc anh luôn bình yên nhé ...rẳnh rỗi... lai về niềm tin tụ tập như trước cho rôm rả đê...anh .

kyniemboquen.

Những lời chia sẻ trên của các ae rất thiết thực đấy kyniem...ah,nhưng hình như phải trải nghiệm mới hiểu ấy,giá như anh có những lời này 4-5 năm trước,còn anh sau cắt cơn đang bon bon nhưng hâm hâm đây, chắc em cũng như anh ko bị vật nữa nhưng mà vẫn ko điều khiển đc mình,em đừng nghĩ tới he...nữa lấy endorphin về mà chơi, còn endorphin hihihi.... lấy ở đâu như thế nào thì tự tìm nhé, tìm đc share cho anh cách lấy với nhé.

vâng em rất chân thành cám ơn các anh chị đã có những lời khuyên và chia sẻ những kinh ngiệm mà các anh đã và đang từng trải qua cám ơn anh zero anh bon bon như vậy là tốt rồi chúc mừng anh nhé cố gắng lên anh nhé.em rất xin lỗi mọi người em đã phụ những tấm lòng của các ACE đã an ủi động viên em huhu em lại ko giữ đc mình nữa rồi.tâm lý em vẫn chưa ổn định đc vì chuyện gia đình vợ con khiến em chán nản quá.em lúc nào cũng thấy áy náy và dằn vặt với bản thân em với vk em.tuy đã ly hôn nhưng em vẫn rất áy náy và dằn vặt mình vì em đã làm vợ em phải khổ vì em con đường của vk em đang = phẳng mà tại em lại làm cho con đường của vợ em gian khổ và đầy khó khăn tuy rằng em rất ân hận vì điều đó vk em cũng vẫn rất hận em vì em đã làm khổ vk em.nhưng em cũng chẳng vui sướng gì khi thấy vk em như vậy phải xa gia đình xa bố mẹ xa người thân để vào nam sống với bác để tránh tai tiếng em bị dằn vặt rất nhiều vì chuyện đó chăng nên em vẫn chưa có đủ quyết tâm và ngị lực để em có thể đứng lên đc.em thành thật rất xin lỗi các anh chị trong rum đã quan tâm và động viên em em đã phụ lòng mọi người rồi em thành thật xin lỗi mọi người nhiều lắm.chúc anh ninhtroc_7x,thienlong,zero,cand,VUNG_THAN,và anh SONG KHOA chúc mọi người luôn mạnh khỏe và thành đạt !THÂN!

Chào em ! Chuyện của em như anh đã nói đó cũng bình thường mà. Em quyết định vào nam cũng là một giải pháp hay, cách ly môi trường cũ, bạn cũ,.... Vào Nam không biết em vào đâu nhưng nếu vào sống ở TP.HCM mà có gì buồn cứ phone cho anh,anh em mình đi uống cafe hay bất cứ lúc nào cần người tâm sự em cũng có thể gọi, quan trong nhất là những lúc "tâm hồn xao động" em à

Chúc bình an
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

tất cả là ngụy biện

sao khi mình chơi mình cứ phải đổi tại do cái này do cái kia nhỉ. Tất cả là ngụy biện hết, mình chơi là ấm vào thân mình thôi. đã chơi thì phải chấp nhận chứ đừng bao h đổi tại lí do, e gặp rất nhiều n rồi ai cũng bảo là do cái này do cái kia nhưng nhiều nhất là bảo do chán nản vì.... nhưng tất cả các cái đấy toàn là do mình gây ra trách dc ai bây giờ.có trách thì trách bản thân mình tự gây ra thôi

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast