Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Results 31 to 40 of 55

Thread: tác dụng thật của nataxone

Quote Originally Posted by eckcom View Post
    sao khi mình chơi mình cứ phải đổi tại do cái này do cái kia nhỉ. Tất cả là ngụy biện hết, mình chơi là ấm vào thân mình thôi. đã chơi thì phải chấp nhận chứ đừng bao h đổi tại lí do, e gặp rất nhiều n rồi ai cũng bảo là do cái này do cái kia nhưng nhiều nhất là bảo do chán nản vì.... nhưng tất cả các cái đấy toàn là do mình gây ra trách dc ai bây giờ.có trách thì trách bản thân mình tự gây ra thôi
    Bạn nói rất chuẩn

Angry pó tay ah.

Trời....pó tay với em quá , anh chỉ mong dd tuy là ảo nhưng có rất nhiều kinh nghiệm thực AE vào đây động viên , chia sẻ cho nhau tốt lên , nhìn nhau mà học tập mà sống tốt hơn,200k của em nếu ko chơi mt thì em có biết làm đc rất nhiều thứ ko, hôm qua anh đi mua sắm quần áo tân trang lại body tóe loe mà hết có 2 củ = 2 ngày yêu " cô " mà trông oách hẳn ra thế éo nào chơi oặt xà lai bẹp cả tai bao năm vậy mà ko chơi nữa thấy trắng trẻo , xinh trai ra gấp đôi em ah, kakaka
    thế mới biết ôi..đệt MT ác quá lấy đi của AE mình nhiều quá để lại hậu quả nhiều quá và quay đầu sớm lúc nào tốt lúc ấy em ah,anh chỉ ước đc như em bây h tức là mới biết " cô " 1 năm thôi..
    P/s. ACe ui tui bon đc hơn 20 ngày rùi đầu óc suy nghĩ nhiều nhiều và nhiều quá nên đang lập kế hoạch đi thăm vợ cũ /con và đi theo o tô tải của nhà đi vào hcm city rồi quay ra đây, ặc...nhưng mà ông lái xe của nhà mình ngày xưa cũng nghẹo thấy các cụ bảo giờ ngoan rùi muốn mình đi theo nó mà học tập nó nhưng nghe loáng thoáng thấy nói trong bến xe tải SG nhiều hê.. lắm lại sợ ngã , ACe giúp với nhé tui nên hay ko nên làm gì lúc này chứ ở nhà ôm computer xem tivi như này chắc điên mất ( mà có khi điên rồi chưa biết ấy chứ vì hay cười một mình lắm ) và liệu Đà Nẵng có lành hơn ko để còn đi cái xe chạy ĐN thôi vì đặc điểm của xe nhà mình là chờ hàng ở đầu bến trong đấy rất lâu 4-5 ngày cơ. help me pls.

Quote Originally Posted by zero View Post
    Trời....pó tay với em quá , anh chỉ mong dd tuy là ảo nhưng có rất nhiều kinh nghiệm thực AE vào đây động viên , chia sẻ cho nhau tốt lên , nhìn nhau mà học tập mà sống tốt hơn,200k của em nếu ko chơi mt thì em có biết làm đc rất nhiều thứ ko, hôm qua anh đi mua sắm quần áo tân trang lại body tóe loe mà hết có 2 củ = 2 ngày yêu " cô " mà trông oách hẳn ra thế éo nào chơi oặt xà lai bẹp cả tai bao năm vậy mà ko chơi nữa thấy trắng trẻo , xinh trai ra gấp đôi em ah, kakaka
    thế mới biết ôi..đệt MT ác quá lấy đi của AE mình nhiều quá để lại hậu quả nhiều quá và quay đầu sớm lúc nào tốt lúc ấy em ah,anh chỉ ước đc như em bây h tức là mới biết " cô " 1 năm thôi..
    P/s. ACe ui tui bon đc hơn 20 ngày rùi đầu óc suy nghĩ nhiều nhiều và nhiều quá nên đang lập kế hoạch đi thăm vợ cũ /con và đi theo o tô tải của nhà đi vào hcm city rồi quay ra đây, ặc...nhưng mà ông lái xe của nhà mình ngày xưa cũng nghẹo thấy các cụ bảo giờ ngoan rùi muốn mình đi theo nó mà học tập nó nhưng nghe loáng thoáng thấy nói trong bến xe tải SG nhiều hê.. lắm lại sợ ngã , ACe giúp với nhé tui nên hay ko nên làm gì lúc này chứ ở nhà ôm computer xem tivi như này chắc điên mất ( mà có khi điên rồi chưa biết ấy chứ vì hay cười một mình lắm ) và liệu Đà Nẵng có lành hơn ko để còn đi cái xe chạy ĐN thôi vì đặc điểm của xe nhà mình là chờ hàng ở đầu bến trong đấy rất lâu 4-5 ngày cơ. help me pls.
    bây giờ không phải ngày xưa đâu bạn ơi.trong bến xe có nhiều nhưng chưa chắc mua được.trong tp bây giờ tệ nạn ma túy cũng giảm bớt rồi.mình thấy bán bằng hình thức di dộng thôi.mà bạn nge nói bến xe nhiều ma túy lắm hả.Bến xe nào vậy..trong đây không nơi nào nổi tiếng bằng P14.Q8 cả.nói đến địa diểm này dân ken là biết ngay.mà bây giờ ở đây muốn mua được không phải dễ.không biết gì coi chừng vô ma không có đường ra đó.hj.bạn nên ở nhà nghĩ ngơi khoảng 2 tháng rồi đi làm.vì thời gian này nỗi nhớ hê cũng phai dần.đi làm trong môi trường sạch sẽ không bong dáng bạn nghiện cũ là ok.Thân

dạo đầu năm e chạy xe congteno với ông a vào SG,1 tuần 1 chuyến, nhưng chỉ ở quận thủ đức cả ở sóng thần BD thui. muốn kiếm cũng khó ghê đấy. Tại mình ko biết nhiều trong đó mà.E nhờ ông xe ôm đèo đi kiếm mãi mới dc.(200k tiền hàng thì mất 300k tiền xe ôm vãi thật ) Vào tận ngã tư An Sương mới có hix đi xa vãi.Nói chung là mình có muốn chơi hay ko muốn chơi thui, còn thì ở chỗ nào mà chả có. Cái chính là ở bản thân mình a ợ. E thấy tốt nhất là sáng làm viên Nal cho nó lành.Tâm lý ổn định lắm, ko sợ nảy số đâu.Đừng để vội vã trở về,rùi vật vã đi cai anh ạ.Quanh quẩn mãi cái vòng cai tái nghiện mệt lắm.Kể ra nghĩ cũng hài nhỉ, bản thân đang khỏe mạnh thì ko thick, biết chết, biết nhục,bị người khác khinh như... mà vẫn đâm đầu vào. Mình còn ko coi trọng bản thân mình thì còn ai coi trọng mình đây =.='

Cảm ơn Song Khoa & kyniemboquen đừng xa dd toi đấy.hu hu mất bao nhiêu $ mới mua đc cái chức nghẹo bỏ tiếc ah.

ở trong forum nhiều kinh nghiệm thực tế nhất nếu đã từng là " chuột bạch " thì mới thấy đúng , tin tưởng vào dd . ngày xưa cứ nghe theo các kênh ngoài luồng mà cứ quanh quẩn mãi , đại loại như " cai 1-2 hôm nên láy một phát sẽ dễ hơn , đập đá cho quên đi , rồi thì ko bao h cai đc đâu ....v..v" để rồi mới bẹp tai . Cảm ơn a Song Khoa đã kỳ công tạo dựng lên dd này cho Ae có chỗ dựa để em đc nói đc khuyên người khác và nghe ACe chia sẻ kinh nghiệm,em mới bon 20 ngày chẳng nói trước đc điều gì nhưng mừng lắm rồi vì từ xưa cai nhiều lắm là 7 ngày nằm đâu đó mà người ta gọi là chỗ cai rồi về nhà bem lại ngay ( A SK hơn em có 1 tuổi mà rất hư sớm nhưng cũng rât...nhé . năm 98 anh bước ra là em bước vào )
    P/s.KO ĐC NÓI CAY LẮM . hôm qua ông a trai chở đi chơi ngồi uống nước cùng 2 chú nghẹo như mình , nghe 2 chú ấy kể mới đi trường cùng nhau về và phường đang bắt các 2 chú ấy uống mỗi ngày 500ml methadone, nhờ kiến thức thực tế và dd mình giật mình hỏi lại 2 lần các chú ấy khẳng định đang uống methadone , mình đang định nói nhiều giải thích cho 2 chú ấy nhưng ông anh mình lườm nên đành im mà trong lòng thấy tức quá . phường làm ăn kiểu gì đây.??? sao 2 năm cai rồi lại còn uống methadone.???? bắt người ta nghẹo lại ah

á ! Choáng quá ! Cai được 2 năm mà bắt uống methadone có khác gì bắt người ta tái nghiện lại. Chắc phải kiểm tra lại thông tin này đó zero ơi !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    á ! Choáng quá ! Cai được 2 năm mà bắt uống methadone có khác gì bắt người ta tái nghiện lại. Chắc phải kiểm tra lại thông tin này đó zero ơi !
    he he SK noí đúng đấy , mới cả uống 500ml chưa thấy ai uống ở mức này cả 100ml cũng nhiều rồi , ai bị HIV nhiều cũng tầm 300 thôi, methadol chỉ dành cho những ai không còn hy vọng , trước toàn mua loại này để cắt cơn trong vài ngày , chứ lệ thuộc vào nó khác gì matuy đâu
    Chú ý

Thumbs up

thì thế em mới nói kiến thức thực tế ở dd quan trọng chứ chưa trải qua chắc gì đã hiểu , hôm qua em nghe 2 chú ấy nói " hàng ngày mẹ chở ra uống,em uống cho bả yên tâm" 50 or 500ml thì có lẽ em nhầm ko biết nữa nhưng chắc chắn là 2 chú này mới đi trường 2 năm về , ko đc nói gì nên bức xức và thương 2 chú ấy quá mà lên dd xả mà , chính bản thân em khi cai đc 9 ngày anh c.a khu vực còn vào bảo ra phường đăng ký uống methadone mà nhưng nhờ kiến thức dd em bác luôn , các kênh cai nghiện nhiều kênh thiếu thực tế và sai sót quá cứ lên forum người thật việc thật từng trải.

Lưu ý với em ràng hãy quên ngay Nal đi.đừng nghĩ đến

thienlong lại nghĩ khác vì thienlong dùng Nal rồi nó rất hiệu quá và hỗ trợ rất nhiều cho người nghiện sau cắt cơn và những tháng tiếp theo. Với matuy quyết tâm và cố gắng chỉ có được sau khi sức khỏe và tình thần ổn định 1 chút. sau cắt cơn và những tháng tiếp theo là thời gian sức khỏe rất yếu và bị trầm cảm nên rất khó vượt qua cám dỗ matuy. theo thienlong bạn nên uống thuốc chống tái 1 thời gian(6 tháng) cho ổn đình hẳn rồi sau đó cố gắng và quyết tâm là ổn thôi kyniem_boquen2016.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

nghe giang hồ đồn uống natrex xong muốn chơi thì chạy vô bệnh viện bình dân chích 1 mũi noloxon, thì 6 tiếng sau có thể tiếp tục sự nghiệp phê.

riêng mình thì thấy natrex là loại thuốc vô duyên nhất , ko chơi thì ko chơi , mắc gì phải uống natrex mới không chơi . uống natrex vô tình lại tập cho tâm lí mình 1 thói quen ko tốt , là phải có natrex mới ko chơi , khi không uống thì lại nhảy số .

cai cắt cơn xong cứ nghĩ đơn giản vậy : bây giờ chơi vô mình sẽ được gì và mất gì , ngồi lấy tờ giấy ghi ra .

được : phê trong 4 hoặc 6 tiếng ,

mất : tiền bạc , danh dự , sức khỏe , ...........nói chung là tất cả .

làm được như vậy thấy nghị lực cũng tăng lên đáng kể .

thôi mỗi người mỗi khác , biết nói sao giờ , nghiện là ko nói trước được gì , cố gắng bỏ được ngày nào hay ngày đó ,

thân này xem như chết rồi , ko sống vì mình nữa , giờ sống vì vợ , con , cha mẹ thôi , nhịn cái thèm cái ham muốn đê hèn ích kỉ cá nhân lại mà sống vì mọi người .

Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast