Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 55 of 55

Thread: tác dụng thật của nataxone

cho e hỏi e ở HN có thể mua Methadone ở đâu ạ

NguyenVNN's Avatar

Methadone thì chỉ có người uống ngậm ra bán thôi, chứ ko có ai bán công khai cả đâu! mà mình khuyên đừng tốn tiền vô ích, muốn cai thì để tiền đó vào trung tâm mua cái ổ khóa , khóa bản thân lại!

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    Methadone thì chỉ có người uống ngậm ra bán thôi, chứ ko có ai bán công khai cả đâu! mà mình khuyên đừng tốn tiền vô ích, muốn cai thì để tiền đó vào trung tâm mua cái ổ khóa , khóa bản thân lại!
    khóa bản thân lại nếu khóa xong mà cai đc thì tỷ lệ tái đâu nhiều đến thế hả bạn.khóa được cả đời họ không.theo tình trạng của em bây giờ tuy em chưa chắc chắn đc là e sẽ thành công hay không nhưng em mới ngỉ đc 15 hôm em cai Bo không thuốc hỗ trợ gì là cố gắng tắm thật nhiều + chăm tập thể dục đến lúc sức khỏe mình ổn định chưa đến mức khỏe = khi sử dụng MT nhưng lúc đó tinh thần cũng ổn định sức khỏe cũng oke khi nghĩ đến He thì mình cố gắng kiềm chế em nghĩ là kiềm chế đc bởi vì chăm tắm + chăm tập thể dục thì sức khỏe có nên cũng chịu đựng đc.

NguyenVNN's Avatar

15 ngày rồi thì lâu lâu detro nóng lạnh , nói chung là giữ đc ngày nào hay ngày đó thôi kaka! tại theo mình thấy bạn bè mình mua thuốc cai rồi methadone uống ầm ầm á, mà vừa uống vừa chơi có khi lại tăng đô lên thêm, vô trung tâm thì nó vẩn hay hơn đối với những người bản năng mạnh hơn lý trí !

Chủ đề này hay quá !

Toàn những chia sẻ cũng như kinh nghiệm thực tế của những người từng trải . Có rất nhiều cách cũng như rất nhiều con đường để ta tự lựa chọn cho mình đoạn tuyệt với MT .

Chắt lọc và lựa chọn riêng cho mình 1 con đường đi là do mỗi cá nhân chúng ta tự quyết định chỉ mong sao phía cuối con đường ấy sẽ luôn là...Ánh Sáng .

Thân chúc tất cả anh chị em đều vững bước trên con đường tìm lại ánh sáng cuộc đời .
    Hãy sống như nước...!!!

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456