Results 1 to 3 of 3

Thread: SAY NẮNG

T hời gian này , em quyết định sẽ ko gặp anh nữa . Không phải vì giận hay trách cứ anh điều gì . Em làm vậy chỉ để chạy trốn với những suy nghĩ của chính bản thân mình ...
    Như "1 cơn say nắng "- em thi thỏang nhớ anh đến cồn cào gan ruột . Nhưng cũng có khi anh đối với em như chưa xuất hiện trên thế giới 1 lần . Và trong cái vô lý to đùng kia lắm khi nảy sinh ra cái hợp lí bé nhỏ vô cùng phải ko anh?
    Em luôn phản bác những gì nữa hư nữa thực , luôn là ngưòi - là đứa con ngoan đạo nhất trần đời. Vậy mà giờ đây ???...Té ra em là con bé mâu thuẫn . Và dừong như đó là cái cố hữu không dễ gì thay đổi được trong cái đầu ngổ ngáo của em . Là kẻ đầu tiên phản đối nhưng luôn là ngưòi cuối cùng chấp nhận ngậm ngùi . Buồn cười anh nhỉ?!
    '"say nắng"- chỉ "hơi say" một chút rồi cũng sẽ qua để rồi lúc đó , đi chơi với bạn be` , em không còn đôi lúc thẩn thờ về anh như vậy nữa , sẽ không còn giật mình khi thấy bóng dáng ai gợi nhớ đến anh. Anh cứ hãy là anh - một ngưòi chưa bao giờ gặp mặt. Hãy mãi là một cái bóng vô danh nhưng không vô tình trong cơn "say nắng" của em...

Wink

Anh đến và đi như 1 cơn gió thỏang qua cuộc đời em, một chút cũng đủ làm em buốt lạnh!
    Anh mãi là kẻ vô tình chẳng hiểu tình em.... Còn em. mãi là cô bé ngổ ngáo của anh (hay của ai???).

CMA mong là cơn SAY NẮNG của CNNN đã qua, hãy để những gì thuộc về chàng chai ấy vào 1 góc kí ức của CNNN.

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Talking

"SAY NẮNG", cái tên hay đấy. TTVT này cũng từng SAY NẮNG nhưng cơn say này đã làm chóang váng cả 1 quãng đời của TTVT.
    I'll be feeling blue living without you!
    I wanna share your ups and downs until the end!