Results 1 to 10 of 10

Thread: Kính gửi các anh ban quản trị NIỀM TIN GROUP

Kính gửi các anh ban quản trị NIỀM TIN GROUP

Hiện tại theo thông tin mới nhận,, anh em cuối năm anh em làm lại từ đầu rất nhiều , đề nghị các đồng chí làm cho anh em cái chatbox để chia sẻ chém gió cho đỡ nảy số vì giòi bò trong xương... vậy kính mong các anh có hồi âm, đừng để anh em bơ vơ lúc cần , mong các anh thực hiện để Niềm tin làm nhiệm vụ của nó
    Chú ý

Arrow

Tôi hiểu rất rõ nhu cầu cần chatbox của các bạn nhưng ... lúc trước một số bạn dùng chatbox để hẹn nhau ..."té". Vì thế tôi đạ close lại. Tôi sé nghiêm túc xem xét lại yêu cầu của bạn. Nếu có thể tôi sẽ mở lại chatbox trong thời gian ngắn. Nhưng ... tôi chưa dám hứa chắc. mong các bạn thông cảm
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    Tôi hiểu rất rõ nhu cầu cần chatbox của các bạn nhưng ... lúc trước một số bạn dùng chatbox để hẹn nhau ..."té". Vì thế tôi đạ close lại. Tôi sé nghiêm túc xem xét lại yêu cầu của bạn. Nếu có thể tôi sẽ mở lại chatbox trong thời gian ngắn. Nhưng ... tôi chưa dám hứa chắc. mong các bạn thông cảm
    Lý do của bạn không được chính đáng lắm ... nếu nói về thời gian onl của tôi là nhiều nhất ở rum này trong 3 năm qua , nếu bạn nói là các bạn trong rum chát những từ ngữ phản cảm thì tôi chấp nhận được , còn rủ nhau té thì không có , mà nếu rủ nhau té thì họ dùng đt hoặc yahoo chứ ko dùng chatbox để làm công cụ té, có chát box hay không đối với tôi bây giờ không quan trọng , nhưng tôi thấy có chatbox anh em dễ chia sẻ hơn vui hơn cai bon hơn , vì bản thân tôi lúc vật vã có chatbox nc quên đi nhiều, bớt nẩy số
    đó là ý kiến của cá nhân , còn có hay không do các bạn quyết định
    Chú ý

Lần đó vô tinh tôi vào xem chatbox thì thấy có hai ban bàn chuyện đập đá.Tôi đã nhắc nhở nhưng qua ngày hôm sau vẫn như cũ. Nên tôi mới quyết định close tạm thời chatbox bạn à !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Lần đó vô tinh tôi vào xem chatbox thì thấy có hai ban bàn chuyện đập đá.Tôi đã nhắc nhở nhưng qua ngày hôm sau vẫn như cũ. Nên tôi mới quyết định close tạm thời chatbox bạn à !
    em thấy đập đá xong thì ghét ma túy vô cùng mà các anh ợ nếu cảm giác ghét MT như lúc có đá trong người em ngi như thế cũng tốt mà anh ợ lúc em cắt cơn = đá thì bạn em nó mang MT đến trước mặt em cũng ko dám dùng MT khi hết đá khoảng 3-4 ngày thì tâm lý ổn định hơn bạn em nó cũng vừa cai = đá xong và nó bán cả MT để lấy tiền lãi chơi đá mà nó ko thèm động đến MT nữa

Các bạn tại không hiểu rõ về đá nên có cảm giác chủ quan và dùng ma túy đá để thay thế. Các bạn không biết hay chưa để đến tác hại ghê gớm, rất ghê gớm của ma túy đá đối với não bộ. Kinh khủng lắm các bạn à. Tôi làm việc cho một trung tâm cai nghiện ma túy tại TP.HCM. Nhìn các bạn "dùng đá" vào cai nói thật .... các bạn ấy không thể kiểm soát hành vi của mình. Như những người tâm thần.

"Chơi đá, ăn kẹo, đi bay ...." khi cắt cơn sẽ không có dấu hiệu vật vã của hội chứng cai (còn heroin hoặc các chất ma túy thuộc nhóm opiat khi cắt cơn đột ngột hoặc giảm liều sẽ xuật hiện các hội chứng cai : 12 loại tùy thuộc vào độ nghiện và độ lệ thuộc thì hội chứng cai sẽ lên ít hoặc nhiều khác nhau), vì thế một số bạn sai lầm nói rằng sử dụng ma túy tổng hợp lả không ghiền. Mong cả nhà lưu ý vấn đề này.

Thêm nữa, thời gian đầu đập đá nhu cầu tình dục không thể kiểm soát, người sử dụng ma túy đá sống với bản năng hơn và không kiểm soát được hành vi tình dục của mình. Vì thế ... dẫn đến quan hệ không an toàn và nhiều nguy cơ khác sẽ xảy ra.

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    em thấy đập đá xong thì ghét ma túy vô cùng mà các anh ợ nếu cảm giác ghét MT như lúc có đá trong người em ngi như thế cũng tốt mà anh ợ lúc em cắt cơn = đá thì bạn em nó mang MT đến trước mặt em cũng ko dám dùng MT khi hết đá khoảng 3-4 ngày thì tâm lý ổn định hơn bạn em nó cũng vừa cai = đá xong và nó bán cả MT để lấy tiền lãi chơi đá mà nó ko thèm động đến MT nữa
    bạn nói sao chứ,tôi tiếp xúc với nhiều người chơi đá nè.họ nói,chơi cái đó cai không vật vã như hê ,nhưng có tiền không thể nào kiếm chế được.tức là cai vinh viễn rất khó.hê sau thời gian cắt cơn khoảng 3 tháng ,tuy dầu ốc có nảy số,nhưng mình có thể kiếm chế và vượt qua nó nhẹ nhàng.bạn nói chơi đá xong nhìn hê là không muốn chơi vì liều của bạn đủ rồi.có những người vừa nghiện đá vừa nghiện hê.theo ý kiến của mình.những người đó coi như xong,không trở thành người bình thường được đâu.

Quote Originally Posted by cand View Post
    bạn nói sao chứ,tôi tiếp xúc với nhiều người chơi đá nè.họ nói,chơi cái đó cai không vật vã như hê ,nhưng có tiền không thể nào kiếm chế được.tức là cai vinh viễn rất khó.hê sau thời gian cắt cơn khoảng 3 tháng ,tuy dầu ốc có nảy số,nhưng mình có thể kiếm chế và vượt qua nó nhẹ nhàng.bạn nói chơi đá xong nhìn hê là không muốn chơi vì liều của bạn đủ rồi.có những người vừa nghiện đá vừa nghiện hê.theo ý kiến của mình.những người đó coi như xong,không trở thành người bình thường được đâu.
    anh ko hiểu ý em rồi em biết đá là 1 chất ngien tổng hợp thì chắc chắn sẽ khổ hơn MT rồi vì nó còn đắt hơn cả MT nữa và rất có hại cho não vì khi chơi đá xong thì cảm giác rất sợ mồm thì khô lúc nào cũng nuốt nước bọt 2,3 ngày ko ngủ đc 1 tý nào và cũng ko ăn đc cơm chỉ có uống nứoc thôi vì vậy em thấy nó còn hại hơn cả MT vì vậy ý em muốn nói là khi cắt cơn và trong 1 tháng thi thoảng chơi vài ba lần để mình có thể quên MT đi thôi chứ đá mà chơi 1,2 tháng ròng rã chắc cũng ngien luôn cả đá và MT nên em ngix là nên chơi đá 1 vài lần sau thời gian cắt cơn anh ah

Exclamation

Theo yêu cầu của các bạn nhu cầu tâm sự chia sẽ kinh nghiệm trong việc cai nghiện là cực kỳ cần thiết nên hôm nay chatbox đã được mở. Xin các bạn lưu ý các điều sau

Không nói việc sử dụng ma túy trong chatbox dù bất cứ lý do gì
    Không được dùng ngôn từ vi phạm thuần phong mỹ tục Việt Nam\
    Không bàn về chuyện chính trì
    Ma túy nói chung và đá hoặc ma túy tổng hợp (amphetamin, lsd...) là những chất pháp luật cấm sử dụng nên không được hướng dẫn là sử dụng đá để cai heroin....

Mong cả nhà lưu ý điều này. mọi yêu cầu chính đáng của các bạn sẽ được giải quyết

Thân

Trần Song Khoa

Theo yêu cầu của các bạn nhu cầu tâm sự chia sẽ kinh nghiệm trong việc cai nghiện là cực kỳ cần thiết nên hôm nay chatbox đã được mở. Xin các bạn lưu ý các điều sau

Không nói việc sử dụng ma túy trong chatbox dù bất cứ lý do gì
    Không được dùng ngôn từ vi phạm thuần phong mỹ tục Việt Nam\
    Không bàn về chuyện chính trì
    Ma túy nói chung và đá hoặc ma túy tổng hợp (amphetamin, lsd...) là những chất pháp luật cấm sử dụng nên không được hướng dẫn là sử dụng đá để cai heroin....

Mong cả nhà lưu ý điều này. mọi yêu cầu chính đáng của các bạn sẽ được giải quyết

Thân

Trần Song Khoa
    cám ơn anh SONG KHOA nhiều nha chúc anh luôn mạnh khỏe và vui vẻ