Results 1 to 3 of 3

Thread: cho mình hỏi

cho mình hỏi

một người sử dụng 1ngay 5 phân khoảng 2tr5 ,có bỏ được không.những người này chắc sử dụng ma túy thay cơm luôn quá.nhưng anh nào nào trên diễn đàn có kinh nghiệm ,tư vấn giúp.cảm ơn

Quote Originally Posted by cand View Post
    một người sử dụng 1ngay 5 phân khoảng 2tr5 ,có bỏ được không.những người này chắc sử dụng ma túy thay cơm luôn quá.nhưng anh nào nào trên diễn đàn có kinh nghiệm ,tư vấn giúp.cảm ơn
    Rất tiếc là dự án GIPA ngày trước mình làm nay đã hết nếu không mình mời bạn vào gặp những "nhân chứng sống" thì bạn sẽ có ngay cho mình câu trả lời 1 ngày chơi 5 phân có bỏ được không. Trong các tình nguyện viên dự án ngày đó ấn tượng nhết với mình là 2 anh : Sơn Chim xanh và Dũng quận 4.

Anh Sơn là người Hà Nội, lúc nghiện không rất ít đi mua hàng nhưng khi anh ấy mua để sử dụng thì mua 1 bánh. 1 bánh có trọng lượng là 365gram. Cứ thế chơi tù tì.

Anh Dũng thì .... bỏ mối bồ đà cho toàn bộ các quận nội ngoại thành của thành phố. Nói vậy là bạn biết số lượng ma túy anh ấy cung cấp và sử dụng nhiều như thế nào.

Cuối cùng 2 anh cũng đã đoạn tuyệt với ma túy. Anh Sơn bỏ vào nam lập nghiệp. rồi tham gia dự án GIPA.

Còn rất nhiều anh khác nữa là dân ken 2 chế độ. Thế nhưng họ vẫn bỏ được bạn à. Chơi ít nhiều không quan trọng mà điều quan trọng là sự quyết tâm của với ma túy mà thôi.

Mong bài chia sẽ này sẽ giúp bạn có thêm niềm tin để ca nghiện
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    Rất tiếc là dự án GIPA ngày trước mình làm nay đã hết nếu không mình mời bạn vào gặp những "nhân chứng sống" thì bạn sẽ có ngay cho mình câu trả lời 1 ngày chơi 5 phân có bỏ được không. Trong các tình nguyện viên dự án ngày đó ấn tượng nhết với mình là 2 anh : Sơn Chim xanh và Dũng quận 4.

Anh Sơn là người Hà Nội, lúc nghiện không rất ít đi mua hàng nhưng khi anh ấy mua để sử dụng thì mua 1 bánh. 1 bánh có trọng lượng là 365gram. Cứ thế chơi tù tì.

Anh Dũng thì .... bỏ mối bồ đà cho toàn bộ các quận nội ngoại thành của thành phố. Nói vậy là bạn biết số lượng ma túy anh ấy cung cấp và sử dụng nhiều như thế nào.

Cuối cùng 2 anh cũng đã đoạn tuyệt với ma túy. Anh Sơn bỏ vào nam lập nghiệp. rồi tham gia dự án GIPA.

Còn rất nhiều anh khác nữa là dân ken 2 chế độ. Thế nhưng họ vẫn bỏ được bạn à. Chơi ít nhiều không quan trọng mà điều quan trọng là sự quyết tâm của với ma túy mà thôi.

Mong bài chia sẽ này sẽ giúp bạn có thêm niềm tin để ca nghiện
    cảm ơn bạn.những người sử dụng nhiều như vậy mình chưa gặp bao giờ.mấy hôm trước tình cờ gặp.người đó cũng lớn tuổi 51t,rất muốn làm cuộc đời.nhưng mình thấy sử dụng nhiều quá.sợ làm không được.cảm ơn cho mình thông tin