Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: Như 1 lời chia tay.... !

Sao lại là danh dự ? chẳng lẽ bít người đó không yêu mình , nên mình không được yêu người ấy để bảo toàn danh dự à ? nếu mà dễ dàng như thế thì TY chả là cái gì cả . Mà tại sao như thế lại đánh mất danh dự nhỉ ? mình cũng chưa từng níu kéo anh ta . Mình thấy chả có gì là mất danh dự cả .

nơi người nói tiếng vượn và vượn biến thành người

Wink

Originally posted by người ta@Sep 21 2003, 05:12 AM
    Sao lại là danh dự ? chẳng lẽ bít người đó không yêu mình , nên mình không được yêu người ấy để bảo toàn danh dự à ? nếu mà dễ dàng như thế thì TY chả là cái gì cả . Mà tại sao như thế lại đánh mất danh dự nhỉ ? mình cũng chưa từng níu kéo anh ta . Mình thấy chả có gì là mất danh dự cả .
    Clap...Clap NT nói chuyện cứ như là người lớn vậy.Xem ra NT mà BB đã chọn là 1 người con gái đầy cá tính đây.Đúng thật,"tình yêu cứ như là một thỏi kẹo chocolate vậy,người không biết thưởng thức sẽ nói là nó đắng,người biết thưởng thức sẽ tìm thấy trong vị đắng của nó những hương vị ngọt ngào"...Anh nói thế có gì phải bình luận không em?
    <div align="center">Bạn mất một phút để mê tít một ai đó,một giờ để thích một ai đó và một ngày để yêu ai đó,nhưng có khi phải mất cả đời để quên được một người.</div>

nht
    Guest
    tui thấy có cái còn quan trọng hơn tình yêu đó là danh dự, bởi đối với một người không có gì đáng giá hơn là cái phẩm giá của người đó, tui nghĩ không nên vì tình yêu mà quên cái danh dự của mình, tại sao mình lại yêu một người trong khi người đó lại yêu một người khác, tui nghĩ danh dự ở đây chính là cái mà mọi người đang "sót thương" bạn khi bạn yêu đơn phương ai đó. theo tui nghĩ trong tình yêu cũng phải có sự công bằng nữa bạn ạ.

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    còn hoatigon thì lại thầy tình yêu như một ly cafê không thêm đường thì đắng, thêm vào nhiều thì ngọt nhưng vẫn pha chút ít vị đắng và cứ thế mà thêm đường vào từ từ ly cafe đó sẽ từ từ mất dần vị đắng ... tình yêu là thế đó ...nhưng còn hoatigon thì không thể thêm đường vào ly cafe được ...vì thế với hoatigon tình yêu của hoatigon toàn là vị đắng...
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

Thất tình mới biết yêu là khổ
    Lụy tình mới biết khổ vì yêu

I hope so....you happy...&#33;
    <marquee>Từng phút giây trong cuộc sống em không bao giờ bõ lỡ...Trong từng khoảnh khắc ấy em luôn yêu anh...&#33;</marquee>
    <div align="center"></div>

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    thế tại sao người khi yêu thường hay luỵ vì tình mà có nhiều người được yêu sao không mấy ai thật tình..
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

nếu như theo lời của nht nói thì mình thật sự không còn danh dự nữa sao. vậy nghĩa là mình không còn 1chút tự trọng gì nữa sao. thật sự không phãi như vậy đâu nht ơi. nếu trong tình yêu mình coi trọng cái tôi cua mình thì thật sự là mình đã yêu chưa, có khi nào nht đã tự hỏi như vậy chưa. tình yêu cao đẹp lắm đừng vì tư ái khi không được yêu mà làm nó mất đi vẻ đẹp của nó chứ .
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Page 2 of 2 FirstFirst 12