Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: mất em anh chẳng còn gì nữa.

mất em anh chẳng còn gì nữa.

vợ yêu ơi . vậy là chúng ta đã xa nhau thật rồi , anh chẳng còn được em cho thêm cơ hội nào nữa sao, anh thương em thương con gái của chúng mình lắm.anh đã cố gắng từ bỏ MT anh đã béo tốt trở lại sao khi anh ra thăm con và e anh lại nhận đc sự thực phũ phàng vậy em , trong thời gian anh về nhà bố mẹ cai em đã vội có người yêu mới , những tin nhắn yêu thương em chat với người ta lẽ ra phải dành cho anh. vậy mà thôi vậy..Em hãy bước đi trên con đường em đã chọn. Anh đã buông tay không phải vì không còn yêu em nữa mà anh đã mệt mỏi lắm rồi, Đôi chân anh đã trĩu nặng, cánh tay anh đã mỏi rời khi những tháng ngày chạy theo cái bóng của em. Anh biết khi buông tay em ra là anh đã mất em, khi đó em không còn là của riêng anh nữa. Những ngày tháng sau này anh sẽ sống một cuộc sống cô đơn và lạnh lẽo trong cái thế giới mà ngày ngày anh luôn mong rằng em và anh sẽ ở bên cạnh nhau.
    Buông tay ra cũng có nghĩa là anh sẽ mất đi bờ vai một chỗ dựa mỗi khi anh vấp ngã. Cuộc sống thật đáng thương, mỗi khi đông đến trái tim anh dường như không còn sự sống, đôi tay anh không thể nâng lên dù chỉ là gạt đi những u sầu trên đôi mắt đẫm lệ bởi những đêm dài nhớ em. Cái giá lạnh của mùa đông xưa kia sao nó ấm áp và hạnh phúc quá, còn bây giờ anh chỉ tìm thấy bên cạnh anh là sự trống vắng, một vòng tay ấm áp xưa kia đã tan biến theo vòng xoay của cuộc đời.
    Trong cái cảm giác ấy anh chỉ có một người bạn,là MT và điếu thuốc làm anh vơi đi nỗi sầu. Cứ như thế anh không biết từ lúc nào mỗi điếu thuốc kia đang ăn mòn dần niềm tin hy vọng vào cuộc sống. Mỗi lần nhìn làn khói bay ra, hình bóng em, những kỷ niệm lai giày vò anh mỗi ngày, cái cảm giác như có ngàn mũi kim đâm vào trái tim anh.
    anh yêu và thương nhớ em nhiều lắm .

Có ai đã ở hoàn cảnh tui ko..?

:y214::y214:

Quote Originally Posted by zero View Post
    vợ yêu ơi . vậy là chúng ta đã xa nhau thật rồi , anh chẳng còn được em cho thêm cơ hội nào nữa sao, anh thương em thương con gái của chúng mình lắm.anh đã cố gắng từ bỏ MT anh đã béo tốt trở lại sao khi anh ra thăm con và e anh lại nhận đc sự thực phũ phàng vậy em , trong thời gian anh về nhà bố mẹ cai em đã vội có người yêu mới , những tin nhắn yêu thương em chat với người ta lẽ ra phải dành cho anh. vậy mà thôi vậy..Em hãy bước đi trên con đường em đã chọn. Anh đã buông tay không phải vì không còn yêu em nữa mà anh đã mệt mỏi lắm rồi, Đôi chân anh đã trĩu nặng, cánh tay anh đã mỏi rời khi những tháng ngày chạy theo cái bóng của em. Anh biết khi buông tay em ra là anh đã mất em, khi đó em không còn là của riêng anh nữa. Những ngày tháng sau này anh sẽ sống một cuộc sống cô đơn và lạnh lẽo trong cái thế giới mà ngày ngày anh luôn mong rằng em và anh sẽ ở bên cạnh nhau.
    Buông tay ra cũng có nghĩa là anh sẽ mất đi bờ vai một chỗ dựa mỗi khi anh vấp ngã. Cuộc sống thật đáng thương, mỗi khi đông đến trái tim anh dường như không còn sự sống, đôi tay anh không thể nâng lên dù chỉ là gạt đi những u sầu trên đôi mắt đẫm lệ bởi những đêm dài nhớ em. Cái giá lạnh của mùa đông xưa kia sao nó ấm áp và hạnh phúc quá, còn bây giờ anh chỉ tìm thấy bên cạnh anh là sự trống vắng, một vòng tay ấm áp xưa kia đã tan biến theo vòng xoay của cuộc đời.
    Trong cái cảm giác ấy anh chỉ có một người bạn,là MT và điếu thuốc làm anh vơi đi nỗi sầu. Cứ như thế anh không biết từ lúc nào mỗi điếu thuốc kia đang ăn mòn dần niềm tin hy vọng vào cuộc sống. Mỗi lần nhìn làn khói bay ra, hình bóng em, những kỷ niệm lai giày vò anh mỗi ngày, cái cảm giác như có ngàn mũi kim đâm vào trái tim anh.
    anh yêu và thương nhớ em nhiều lắm .
    Hãy nghĩ đến những người thiệt thòi hơn bạn rất nhiều

Nói chung là hệ lụy của cái ông matuy này kinh thật đới , sự tàn khốc không biên giới nó làm đổ vỡ tất cả , ai cũng có thể hiểu được như thế , cuộc chơi không thể dừng lại được... càng nghĩ đến càng đau đầu
    Chú ý

Quote Originally Posted by VUNG_THAN View Post
    Nói chung là hệ lụy của cái ông matuy này kinh thật đới , sự tàn khốc không biên giới nó làm đổ vỡ tất cả , ai cũng có thể hiểu được như thế , cuộc chơi không thể dừng lại được... càng nghĩ đến càng đau đầu
    Tôi đã đọc nhiều bài viết của bạn, tôi thấy với những hiểu biết và sự nhiệt tình của bạn, bạn cũng đang chia sẻ giúp đỡ được rất nhiều người, làm 1 việc rất hữu ích. Mỗi người đều có 1 giá trị riêng.

Mong bạn vui & khỏe
    .

:y214::y214:
    dũng cảm tiến lên nhé.dừng buông xuôi.không nên buồn vì người con gái như vậy.nếu cô ấy thương bạn sẽ không làm điều đó đâu.diều này nói lên cô ấy đã có ý định từ lâu,bạn chơi ma túy đây chỉ là lý do cô ấy dứt khoát với bạn thoi.mới xa chồng đã có bạn trai mới là không được rồi,dừng tự hủy hoại bạn thân mình nữa nhé.

cảm ơn tất cả mọi người , mình đã suy nghĩ lại rồi càng chơi càng hủy hoại cơ thể mình vợ lại càng khinh mình hơn.mình còn con nữa phải cố gắng đứng lên thôi ,chỉ có điều đòi ly dị vợ lại không đồng ý.chẳng hiểu nữa.

chào anh zero cùng tất cả ACE

anh zero ơi dạo này anh thế nào rồi hả anh sao thấy không khí căng thẳng vậy hả anh.anh đừng bi quan anh nhé mà hãy cố gắng vượt qua để chứng minh cho họ thấy là mình làm đc và họ thấy hối tiếc vì đã rời xa anh chứ anh đừng suy sụp anh ah.cũng như em thôi mới lấy vk đc 6 tháng vk em bỏ em vì bik em ngiện nhưng em cũng ko vì thế mà suy sụp anh ah.nói thì dễ làm mới khó như em cũng đã dày vò bản thân nhiều nhiều lắm vì nhớ vợ nhớ bàn tay ấm áp, bữa cơm ấm cúng khi bên vợ rồi 1 mùa đông lạnh lẽo cô đơn lại càng nhớ..... nhưng tất cả những điều đó sẽ vượt qua đc anh ah thời gian sẽ chứng minh tất cả vì vậy anh hãy cố gắng lên bên cạnh anh hoặc trong rum này còn nhiều người bất hạnh và khổ sở hơn anh em mình nhiều vì vậy anh càng phải cố gắng chứng minh đc bản lĩnh của mình anh nhé.tất cả đều có thể vượt qua đc anh ah không bao giờ là ngõ cụt đâu anh em mong anh cố gắng nhiều anh nhé.em dạo này bon bon đc gần 1 tháng rồi anh ah ít ngĩ đến nó nữa chủ nhật này em về thanh hóa thấy mẹ em bảo vào 1 ông nào đó ở thanh hóa ông ấy cho uống 1 ly thuốc của ông ấy mà khiến anh em mình quên đc MT nên em cũng thử xem có hiệu ngiệm không.nge nói ông này còn biết bỏ bùa nữa nên em vẫn thấy hơi sợ.nếu hiệu ngiệm em sẽ pm anh cùng m.n trong rum anh cố gắng lên anh nhé.Chúc anh luôn mạnh khỏe thành công và luôn cố gắng nhé anh

kyniem_boquen2016
    Cảm ơn em nhé , hoàn cảnh bi quan quá ko biết sẽ như thế nào nữa , xa nhau thì nhớ quá ,mà cứ mỗi lần gọi đt cho cô ấy lại bị ăn những lời nói cay độc quá lại bem cho quên.hic hic

Anh zero cố lên anh

kyniem_boquen2016
    Cảm ơn em nhé , hoàn cảnh bi quan quá ko biết sẽ như thế nào nữa , xa nhau thì nhớ quá ,mà cứ mỗi lần gọi đt cho cô ấy lại bị ăn những lời nói cay độc quá lại bem cho quên.hic hic
    anh ơi ko bik hoàn cảnh anh thế nào nhưng hoàn cảnh của em chắc còn khổ hơn anh đấy anh ah.em cai ngiện 1 mình ko có ai cả lúc nào cũng 1 mình 1 phòng thi thoảng mẹ lên an ủi động viên còn chẳng có ai tâm sự và động viên cả lúc nào cũng chỉ 1 mình.cũng chỉ vì ngẹo rồi vay nặng lãi rồi lô đề nợ nần chồng chất mẹ thì lai lưng ra làm kiếm tiền trả nợ cho em mệt cũng chẳng ngỉ ngơi gì cả.em thương mẹ và ACE trong gđ và các cháu nên em cũng cố gắng quyết tâm bỏ.còn chuyện vợ chồng cũng vậy anh ah.em gọi điện hỏi thăm thì toàn bị những lời nói cay đắng thôi nhưng vẫn phải cố gắng tươi cười và luôn nói xin lỗi ngàn lần xin lỗi vì do mình gây ra mà anh.nói chung là mình ko trách ai đc anh ah.mới đầu em cũng ở hoàn cảnh như anh muốn bỏ mặc tất cả ở lại nhưng vì mẹ em và vì chính bản thân mình và đời con cháu sau này của mình nữa nên em ko làm đc anh ah.hãy nhìn về phía xa thật xa thở 1 hơi thật dài rồi suy ngĩ những điều đó anh nhé.anh cố gắng lên đừng bi quan anh nhé.chúc anh luôn vui vẻ THÂN.

Page 1 of 2 12 LastLast