Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 36

Thread: Hỏi về Nal

Quote Originally Posted by NNT View Post
    Bình thường, tác dụng của Nal trong khoảng 24-48h.
    Nhảy dù hơn 2 ngày rồi uống Nal lại thì đương nhiên là sẽ bị Nal vật rồi.
    Câu hỏi là nhảy dù xong, ngay hôm sau tiếp tục uống lại ( vẫn còn trong phạm vi tác dụng của lần uống Nal trước khi nhảy dù) thì có bị Nal vật hay không?

Có câu hỏi này là do một số anh em đang dùng Nal duy trì, trót dại nhảy dù hôm sau không dám uống Nal lại do sợ bị vật nên dẫn đến bị tái.

P/s: VDK nhảy dù mấy hôm rồi mới uống lại thì bị Nal vật là đúng rồi.
    Trừ NguyenVNN, mời anh em cho ý kiến trên cơ sở thực tế đã trải nghiệm
    Ko biet pac dang uong la ten gi. Nhung e uong revia. Day chỉ la thử nghiem cua chinh ban than e. Uong 1/2v, no co tac dung toi tan ngay thu 2 choi van ko phe. Vi vay cac pac chi can uong nua vien la cung ok r. Vde thac mac cua pac hoi minh cung da co hoi qua r. Là nhu vầy, khi ban uong nal thi no bao boc nhung diem tiep nhan mt trong nao ban, nen ban ko phe.
    Nhung những co quan khac trong co the ban no van tiep nhan dc mt... Va tat nhien khi da tiep nhan thi fai co dao thai, qui luat r, co vô thi fai co ra ... Khi co the dao thai thi gay ra hoi chung cAi nghien...ko biet co chinh xac ko. Mong pac dung thu..
    Be careful nhe....

Sau cai bi đau nhức lưng. Uong Nal vao thi giờ co uong thuốc giãm đau... Nal cung lam mat tac dung cua thuoc giam dau lun phai ko cac pac ..???

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Sau cai bi đau nhức lưng. Uong Nal vao thi giờ co uong thuốc giãm đau... Nal cung lam mat tac dung cua thuoc giam dau lun phai ko cac pac ..???
    Na chỉ làm mất tác dụng của thuốc giảm đau cùng gốc với e HE thôi Vd như morphin chẳng hạn, chứ còn các loại thuốc giảm đau thông thường khác vẫn ok.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Na chỉ làm mất tác dụng của thuốc giảm đau cùng gốc với e HE thôi Vd như morphin chẳng hạn, chứ còn các loại thuốc giảm đau thông thường khác vẫn ok.
    Phải rồi thời mình uống Nal. Bị sâu răng đi nhổ lúc đầu họ tiêm Morphin như người thường đau thấy pà, thấy má. Phải tăng lên gấp 3 lần mới trôi cái răng

Các chú ơi cho cháu hỏi? Nếu tự cai bo có thể uống Na được không?Nếu có thì khoảng mất bao nhiêu thời gian cai thì uống được để na không phản ứng với ma túy trong người?Tại cháu nghe nói chỉ cần trong người vẫn còn ma túy hoặc uống những loại thuốc tây có thành phần của các chất gây nghiện cũng gây phản ứng luôn!
    “Because you are alive, everything is possible.”
    Vì bạn còn sống, mọi chuyện đều có thể xảy ra

Quote Originally Posted by ran123 View Post
    Các chú ơi cho cháu hỏi? Nếu tự cai bo có thể uống Na được không?Nếu có thì khoảng mất bao nhiêu thời gian cai thì uống được để na không phản ứng với ma túy trong người?Tại cháu nghe nói chỉ cần trong người vẫn còn ma túy hoặc uống những loại thuốc tây có thành phần của các chất gây nghiện cũng gây phản ứng luôn!
    Bạn ơi cai bo khoảng 4 5 ngày là ma túy dào thải hết có thể uống Nal bạn àk , nhưng cứ để 1 tuần là chắc nhất và mình khuyên chỉ cần uống 1/2 viên là 2 hôm sau chơi cũng ko có cảm giác gì đỡ tốn về kinh tế + người đỡ mệt khi uống . Trong khi cai không được uống thuốc tây chứa thành phần của thuốc phiện ( nhóm opiat) . Khi cho bác uống bạn nên kiếm tra kỹ tránh ngậm dưới lưỡi rồi nhổ ra ( tốt nhất nên bảo bác há miệng để kiểm tra ) và uống càng lâu càng tốt bạn nhé !! Mong bố bạn lần này sẽ thành công không phụ lòng mong mỏi của gia đình .
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

Muốn biết uống được Na hay chưa thì cháu ra mua que về thử cho bố cháu, thử thấy âm tính thì uống ok, cũng giống như lỗi lầm nói khoảng thời gian 4 -5 ngày là ma túy đào thải hết rùi. cháu nên cho bố uống Na đi cho dù ông ấy có chơi thì cũng không có cảm giác gì sẽ chán mà không chơi nữa nhưng khi cho uống phải giám sát kỹ đấy nhé để tránh trường hợp ngậm thuốc rối nhổ ra. tốt nhất nên nghiền ra pha nước cho uống kekeke . Chúc bố cháu mau thoát.

Thank các chú nhiều lắm!nhưng loại thuốc chống tái các chú nhắc tới là Natrex phải ko ah? Vì ông bán thuốc cho bố cháu nói là nếu đã uống vào rồi thì chơi vào sẽ bị phản ứng ngay,nếu nặng có thể chết,sao vẫn chơi được mà không có cảm giác hả chú? Cháu mua vói giá 900k/1 hộp/10 viên có đắt không các chú nhỉ!nhà cháu phải cho ông ấy 500k để mua hộ nữa vì ông ấy là bác sĩ.Ông ấy bảo nếu không phải là bác sĩ chuyên khoa thì khó mua được thuốc!

Thank các chú nhiều lắm!nhưng loại thuốc chống tái các chú nhắc tới là Natrex phải ko ah? Vì ông bán thuốc cho bố cháu nói là nếu đã uống vào rồi thì chơi vào sẽ bị phản ứng ngay,nếu nặng có thể chết,sao vẫn chơi được mà không có cảm giác hả chú? Cháu mua vói giá 900k/1 hộp/10 viên có đắt không các chú nhỉ!nhà cháu phải cho ông ấy 500k để mua hộ nữa vì ông ấy là bác sĩ.Ông ấy bảo nếu không phải là bác sĩ chuyên khoa thì khó mua được thuốc!
    Sặc sao ko tham khảo người trên diễn đàn này rồi mua chứ bạn ? Nal chỉ từ 30 - 50k /1viên tùy loại hay tùy người bán thôi . bạn mua thế là đắt gấp mấy lần rồi . Bạn ở gần hà nội thì phải đúng ko nhỉ ? Bạn thừ vào gg tìm kiếm tham khảo 1 vài chỗ xem giá chỗ nào hợp lý thì mua : http://www.muaban.com.vn/Y-te-Cham-s...l#.U7eqB0AZjFw
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

vậy ah!Cháu ở bắc ninh,số là đợt vừa rồi cháu có đi nuôi họ hàng ở bệnh viện châm cứu trung ương 1 tháng,vào trong đáy cũng chẳng mang theo điện thoại hay máy tính gì để hỏi mọi người.Trước kia thì cháu chỉ tìm hiểu về metha thôi không biết gì về na cả.Đi trông người ốm cháu mới biết ở đấy có trung tâm hỗ trợ cai nghiện ma túy rồi hỏi người nọ người kia,nhờ người nọ người kia chắc bị mỗi người ăn mất một chút.Cháu vừa xem trang web chú giới thiệu thuốc natrex cháu mua có dạng vỉ do công ty dược phẩm Đà nẵng sản xuất.
    Last edited by ran123; 05-07-14 at 03:01 PM.

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast