Page 9 of 9 FirstFirst ... 789
Results 81 to 87 of 87

Thread: Nhật ký Niềm tin hy vọng (2013)

lâu quá rồi mới gặp lại vocdientu nhà .bạn sao rối lúc trước bạn đang cài thì lên diễn đàn tâm sự ,lúc này sao rồi chia sẽ a e dể cón chúc mừng nữa chứ.

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Sao lại bị lừa thế cậu, nói cho rõ để mọi người còn đề phòng, đưa tiền mua hàng thế là mất hút luôn ah?
    Thì ae cai nên lên diễn đàn nói chuyện, nói chuyện với ông duy mấy bữa trước là nói chuyện với cậu đấy, ổng nói còn ít Na mà không có dùng nên nói cho mình dùng thử, mỉnh cũng tâm sự về hoàn cảnh rồi nói ở trên mình hàng đắt lắm chơi không nổi vả lại mới cai mới có mười mấy ngày nên thèm quá, ổng nói ổng cũng vậy mà hoàn cảnh ổng vừa phải cai vừa phải đi làm khổ lắm, mình mới nhờ ổng lấy hộ ít hàng gời về cho mình, ổng ok, đưa số tài khoản cho mình, mình bảo bà già có ông anh trong Đồng Nai có thuốc chống tái nên bảo bà già chuyển tiền vào, khi mình điện cho ổng ổng bảo nhận được tiền rồi chiều gởi hàng cho mình vậy mà qua ngày hôm sau mình điện thì... o.e. í. e thuê bao quý khách vừa gọi.... và qua ngày hôm sau nữa cũng vậy, mình lên face và yahoo nhắn tin nhưng cũng không thấy hồi âm. Híc!

Quote Originally Posted by cand View Post
    lâu quá rồi mới gặp lại vocdientu nhà .bạn sao rối lúc trước bạn đang cài thì lên diễn đàn tâm sự ,lúc này sao rồi chia sẽ a e dể cón chúc mừng nữa chứ.
    Vocdientu cai hơn tháng rồi đang ở nhà làm osin cho vợ. kekeke

NguyenVNN's Avatar

Daquy0711 à, sử dụng Na mà còn muốn nhảy dù thì coi chừng lật dù đó đem Depade về nhà thì xui xui có sẵn thuốc chống tái nghiện nên bùn bùn ổng bả nghiền ra rồi bắt uống kiểm tra ngay trước mặt ngay lúc đang pê pê như con tê tê thì có mà khốn khổ cả đêm đó @___@!

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    Daquy0711 à, sử dụng Na mà còn muốn nhảy dù thì coi chừng lật dù đó đem Depade về nhà thì xui xui có sẵn thuốc chống tái nghiện nên bùn bùn ổng bả nghiền ra rồi bắt uống kiểm tra ngay trước mặt ngay lúc đang pê pê như con tê tê thì có mà khốn khổ cả đêm đó @___@!
    Hehe tâm hồn e thì lúc nào cũng muốn nhảy dù hết á! dù biết nhảy là sẽ đứt nhưng sao vẫn không thể bỏ hẳn được, lâu lâu e cũng phải làm 1 phát rổi nghỉ. Còn Na thì được mấy pác tư vấn rồi e sẽ không uống nữa tốn tiền. Để tiền đó thi thoảng mà bem pác nhẩy?

NguyenVNN's Avatar

Đúng rồi, Na hại gan hại thận lắm mà có điều tụi trung tâm bán thuốc ko nói thôi, nói ra thì ai mà mua, biết là hại như vậy nhưng tụi trung tâm nó nhẫn tâm với cái suy nghĩ khốn nạn của nó là thà hại gan. thận còn hơn bị mt hại, đúng là vớ vẩn và ko có lương tâm! có điều kiện thì binh uống methadone luôn là tốt nhất khỏi nhảy số nhảy dù gì hết ! có facebook ko, anh em tán dóc chơi kaka

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    Đúng rồi, Na hại gan hại thận lắm mà có điều tụi trung tâm bán thuốc ko nói thôi, nói ra thì ai mà mua, biết là hại như vậy nhưng tụi trung tâm nó nhẫn tâm với cái suy nghĩ khốn nạn của nó là thà hại gan. thận còn hơn bị mt hại, đúng là vớ vẩn và ko có lương tâm! có điều kiện thì binh uống methadone luôn là tốt nhất khỏi nhảy số nhảy dù gì hết ! có facebook ko, anh em tán dóc chơi kaka
    Thì nó bán mà lại. Face: tuấn lê thanh, săn sàng tiếp bác.

Page 9 of 9 FirstFirst ... 789