Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast
Results 71 to 80 of 87

Thread: Nhật ký Niềm tin hy vọng (2013)

Nhật ký 2013 sắp đóng cửa rồi... Chờ đón Nhật ký mới, chờ đón những tâm sự mới, vui vẻ hơn, hứng khởi hơn...
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Nhật ký 2013 sắp đóng cửa rồi... Chờ đón Nhật ký mới, chờ đón những tâm sự mới, vui vẻ hơn, hứng khởi hơn...
    Em sợ viết nhật ký cai nghiện lắm rồi bác năm tới viết nhật ký làm người
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Noel 2013
    Mình luôn thấy ấm áp ở forum này.

Chúc các bạn NIỀM TIN Noel vui vẻ & năm mới đang đến với nhiều may mắn !

h0ngan's Avatar

Vài ngày nữa là sang năm mới, hi vọng năm mới dc nhiều bình an hơn chúc cả nhà năm mới làm ăn tấn tới, nhiều niềm vui mới Đặc biệt là không còn chới với
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Attachment 106
    mâu lồng chim mới làm, anh em nào đang cai nghiện làm lồng chim vừa cai nghiện lại có thu nhập, hay tìm cho mình một đam mê , mày mò sáng tao, nghẹo toàn nhân tài, ko làm đc việc lớn thì làm việc nhỏ để tránh , nhàn vi cư bất thiện, chẳng mang tiếng nghiện còn ăn bám, 2 ngày làm 1 chiếc lồng giá bèo cung 500k
    anh ở đâu vậy làm lông chim này bán o đâu vậy anh được 500k thiệt hả.nếu vậy em chuyền qua làm lông chim di bán quá.hihi.

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Vài ngày nữa là sang năm mới, hi vọng năm mới dc nhiều bình an hơn chúc cả nhà năm mới làm ăn tấn tới, nhiều niềm vui mới Đặc biệt là không còn chới với
    Ai chứ e sợ tết lắm năm nào cũng vậy tết xong là nghẹo lại cai

Attachment 105cảnh gà trống nuôi con
    Con gái chẳng giống bố tý nào giống ....... hehe. Gạch nhẹ tay pác ninh nhé!

buồn quá đi
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

buồn quá đi
    Làm sao mà buồn, e mới phai là người đáng buồn nè. Bị 1 người ae trên diễn đàn "Niềm tin" lừa mất 700k nè, híc! híc! tưởng đâu ae trên diễn đàn tin nhau thế mà bị lừa. Đúng là số con rệp.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Làm sao mà buồn, e mới phai là người đáng buồn nè. Bị 1 người ae trên diễn đàn "Niềm tin" lừa mất 700k nè, híc! híc! tưởng đâu ae trên diễn đàn tin nhau thế mà bị lừa. Đúng là số con rệp.
    Sao lại bị lừa thế cậu, nói cho rõ để mọi người còn đề phòng, đưa tiền mua hàng thế là mất hút luôn ah?
    Life's Good !

Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast