Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast
Results 41 to 50 of 87

Thread: Nhật ký Niềm tin hy vọng (2013)

2H
    sáng mà mắt cứ mở trừng trường như ma xó khổ thật đấy
    Chú ý

Quote Originally Posted by tinhbuon View Post

Lâu lắm rùi mới thấy nhok vào Diễn đàn , khỏe không nhok
    Hi tinhbuon.. nhok khỏe như voi ah ^^ Thanks nhé! Mà tinhbuon là ai vậy? nhok ko biết.. híc

P.s: Ad xóa dùm mấy cái quảng cáo đi nhé! Thanks!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Hôm
    nay là ngày đầu tiên mình cai cho một ku em quen trên mạng, tinh thần ku em xem chừng rất tốt chơi phát cuối cùng 8 h sáng ngày hôm nay, sau khi mệt đã bắt đầu uống thuốc giờ đang ngồi nghe nhạc tại huyện kinh môn Hải dương, , có mấy thèng bạn hỗ trợ chắc vẫn ổn, chắc là ổn , gửi lời xin lỗi người ấy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Hôm
    nay là ngày đầu tiên mình cai cho một ku em quen trên mạng, tinh thần ku em xem chừng rất tốt chơi phát cuối cùng 8 h sáng ngày hôm nay, sau khi mệt đã bắt đầu uống thuốc giờ đang ngồi nghe nhạc tại huyện kinh môn Hải dương, , có mấy thèng bạn hỗ trợ chắc vẫn ổn, chắc là ổn , gửi lời xin lỗi người ấy
    Là thành viên của dd hả Cua? Nhok chúc cả 2 thành công nhé, cả người cai và người được cai, hihi!

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Là thành viên của dd hả Cua? Nhok chúc cả 2 thành công nhé, cả người cai và người được cai, hihi!
    Cảm ơn nhok ác ổn rồi hôm nay ku cậu ăn như hùm, chắc chỉ 2 hôm nữa là hoàn toàn ổn áp hôm qua hôm kia cứ đòi về , giờ lại đang muốn ở đây chơi 1 thắng , he he cứ đi bắt châu chấu với nuôi chim thế này ai mà chẳng thích , cuối tuần chắc trả về địa phương thôi , chứ nuôi mãi sao được he he
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Cảm ơn nhok ác ổn rồi hôm nay ku cậu ăn như hùm, chắc chỉ 2 hôm nữa là hoàn toàn ổn áp hôm qua hôm kia cứ đòi về , giờ lại đang muốn ở đây chơi 1 thắng , he he cứ đi bắt châu chấu với nuôi chim thế này ai mà chẳng thích , cuối tuần chắc trả về địa phương thôi , chứ nuôi mãi sao được he he
    Đã giúp rồi thì giúp cho tới cùng luôn, "giáo dục tư tưởng" nhiều vào Cua nhé, để sau này không tái lại nữa, hihi! Cua già tốt nhất NIEMTIN, hehe

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Đã giúp rồi thì giúp cho tới cùng luôn, "giáo dục tư tưởng" nhiều vào Cua nhé, để sau này không tái lại nữa, hihi! Cua già tốt nhất NIEMTIN, hehe
    Help...help...he!
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

.h
    Định đưa em về tận nhà vì sợ trên đường về em té ngang, nhưng em bảo.. anh chỉ đưa em về được một đoạn đường để em khỏi ngã , nhưng đoạn đường em đi còn dài lắm liệu anh có đưa em đi được mãi không , ?em chẳng giám hứa , nhưng em sẽ không làm phụ công của anh và các bạn anh đâu, nghe nói vậy cũng yên tâm, và còn bảo về việc đầu tiên phải chuộc máy tính về để onl chém gió cùng anh em
    .

Quote Originally Posted by canabis View Post
    Help...help...he!
    /Còn
    lão help muốn leo núi tiếp không? cứ mang theo 2 cái quần đùi và kinh phí đi đường là sẽ đc help ... về đây đi bắt châu chấu 1 tuần là đâu vào đấychỉ rau muống cơm gạo quê thôi
    .

@: Ninh em
    - Chích chòe vớ vẩn chưa thuần thì từ 30-50k/con. Con nào thuần rồi thì khoảng 200k/con. Còn để hót hay, chiến tốt thì khoảng 1 chai/con.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast