Page 6 of 9 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
Results 51 to 60 of 87

Thread: Nhật ký Niềm tin hy vọng (2013)

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    @: Ninh em
    - Chích chòe vớ vẩn chưa thuần thì từ 30-50k/con. Con nào thuần rồi thì khoảng 200k/con. Còn để hót hay, chiến tốt thì khoảng 1 chai/con.
    chích chòe than vớ vẩn chưa thuần ở đây cũng đc 2,5 lít, thuần rồi 5 lít, còn chiến đc thì tùy có khi là 1, 5 đến 2,3 củ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    về việc đầu tiên phải chuộc máy tính về để onl chém gió cùng anh em
    NIEMTIN welcome!

Chúc mừng cả 2 đã thành công nhé! ^^
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

chích chòe than vớ vẩn chưa thuần ở đây cũng đc 2,5 lít, thuần rồi 5 lít, còn chiến đc thì tùy có khi là 1, 5 đến 2,3 củ
    À quên. Đấy là giá Chào Mào chứ không phải Chích Chòe. Ko phải chuyên ngành của tôi nên lẫn lộn hết cả. Ông em nuôi chim cạnh nhà còn p/s thêm kinh nghiệm chọn Chào Mào đực thì mới hót hay, chiến tốt là:
    - Xem con nào ở trong lồng nhanh nhẹn ko đứng ủ rũ, xù lông.
    - Xem 2 cái lông đuôi ngoài cùng có màu trắng.
    - Vạch mồm ra xem ở cuống lưỡi có đốm đen.

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    À quên. Đấy là giá Chào Mào chứ không phải Chích Chòe. Ko phải chuyên ngành của tôi nên lẫn lộn hết cả. Ông em nuôi chim cạnh nhà còn p/s thêm kinh nghiệm chọn Chào Mào đực thì mới hót hay, chiến tốt là:
    - Xem con nào ở trong lồng nhanh nhẹn ko đứng ủ rũ, xù lông.
    - Xem 2 cái lông đuôi ngoài cùng có màu trắng.
    - Vạch mồm ra xem ở cuống lưỡi có đốm đen.
    /
    Tooi
    xem chim chim chào mào thì cứ con nào dài con mào dài gốc mào to , hoặc tách chim ra phủ áo lồng rồi nghe giọng con nào kêu hai hoặc ba tiếng quychs quyu là chim mái , còn vạch mồm ra xem cuống lưỡi thì chịu , người vạch mồm ra còn đau ấy chứ chim, chơi chim lâu sẽ cảm nhận được thôi, khi đã yêu chim thì chẳng thiết môn gì nữa , ông cứ thử mà xem , thik thì thỉnh thoảng nghe bài hát có đoạn "tay anh phá đá tay em đào sỏi "còn giá chim chào mào mộc ở ddaaay với hanoi bằng nhau mới bẫy về bán 100k một chú , mới lên ha noi mua đc 1 em chào mào đẹp về sang lồng tắm bị bay mất tiếc đứt ruột, trên chỗ ông làm con chào mào thuần đi bẫy thì vui lắm , rủ vợ đi cùng bảo nó cầm chym cho thì còn vui hơn
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

5h sáng dậy mở liên khúc remix nghe 15 p thể dục 1 lúc cho chim ăn ....bắt đầu ngày mới ...mùa hè ơi phượng cháy nhớ thương
    .

" anh chỉ đưa em về được một đoạn đường để em khỏi ngã , nhưng đoạn đường em đi còn dài lắm liệu anh có đưa em đi được mãi không" . Cau noi that y nghia, suy ngham that dung tam trang. Minh chi moi 36 th, duong con dai lam, k ai giup minh mai duoc dau. chi tu minh giup minh th.

Cả một đêm không sao ngủ được, có lẽ đêm cuối cùng để nghĩ về một ai đó , trên đường đời mãi vắng bóng nhau... chúc hạnh phúc bình yên, hãy tin rằng luôn có một người luôn đỡ bạn dậy khi bạn ngã
    .

/Còn
    lão help muốn leo núi tiếp không? cứ mang theo 2 cái quần đùi và kinh phí đi đường là sẽ đc help ... về đây đi bắt châu chấu 1 tuần là đâu vào đấychỉ rau muống cơm gạo quê thôi
    Về đâu? Tiền thì ko thiếu , quần áo vẫn dư mặc, cơ mà đi đâu, về đâu ?
    Người cứu bạn khỏi cảnh sắp hết hơi chưa chắc là 1 bác sĩ, có thể là 1 tay vá xe

thứ 7 của người ta buồn như đám ma của mình he he
    .

Gio chỉ còn mình ta... giọt đắng
    .

Page 6 of 9 FirstFirst ... 45678 ... LastLast