Mình qua đc 7 hôm (thanks về bài thuốc Terpin - Codein đầu diễn đàn). Phải công nhận bài thuốc này hay, uống ko vật vả, chỉ hơi mệt khoảng 1,2 hôm đầu tý. Hiện nay mình sắp sang ngày thứ 8 nhưng vẫn còn uống liều 2 viên codein (2 cữ 1 ngày) .

1. Đây là lần thứ 2 uống bài thuốc này. Kinh nghiệm cho thấy 7 ngày thuốc ko đủ, (lần trước uống 5,6 ngày, mình bị tái, ko phải vật vả gì nhưng cái đầu bắt nhớ kinh khủng) mình dự đinh lần này kéo dài khoảng 10 ngày - Mọi ng ai đã uống 10 ngày thì cho mình ý kiến cái, uống 10 ngaỳ hoặc dài hơn có bị ảnh hưởng thuốc (side affect) về lâu dài ko ? (liều lượng terpin và codein ngày càng giảm)

2. Natrexol - mình có mua - nhưng chưa dám uống. Cho mình hỏi , khi uống Natrexol thì có cần phải ngưng terpin và codein trong bao lâu ko ? (mình ko uống Tata Provon vì chóng mặt wa mà thay bằng Tata Codein)

3. Natrexol khi hấp thụ vào cơ thể , mình đọc thấy nó sẽ khoá hết tác dụng của Heroin. Cho mình hỏi khoá tác dụng là gì ? có phải là sẻ ko có cảm giác khi dùng ? Thành phần gây nghiện ko thâm nhập vào cơ thể - não mà tất cả đào thải qua bài tiết ?

4. Khi uống Nal mà dùng Heroin thì có bị sock thuốc hay ko - mức độ nặng nhẹ thế nào (d/v ng hút)
5. Có ai có bài thuốc tẩy não nào cho bớt nhớ ko ? Thằng hút nghiện cảm giác giấy bạc và cái tẩu (quấn tờ tiền) quá giúp với