Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: Mọi người giúp em với. Khẩn cấp khẩn cấppp !!!

Question Mọi người giúp em với. Khẩn cấp khẩn cấppp !!!

Chả là đợt đầu tháng 12 em có sử dụng ma tuý đá, và từ đó đến giờ em ko sử dụng. Đến khoảng gần cuối tháng 12 em bị phường gọi lên thử, kết quả tất cả âm tính, mỗi Ma Tuý TH là dương tính.
    Đến hôm nay, 20/1/2013, gia đình em thử em, mà từ đợt đầu tháng 12 ko em sử dụng bất kì 1 loại nào, chỉ uống nước ngọt có ga, hút Thăng Long, Vina. Mà thử vẫn lên Dương tính là sao hả các bác??? Chỉ giùm em làm thế nào để hết trong nước tiểu với... Em cảm ơn trước ạ

Trả lời

Quote Originally Posted by sonthaman View Post
    Chả là đợt đầu tháng 12 em có sử dụng ma tuý đá, và từ đó đến giờ em ko sử dụng. Đến khoảng gần cuối tháng 12 em bị phường gọi lên thử, kết quả tất cả âm tính, mỗi Ma Tuý TH là dương tính.
    Đến hôm nay, 20/1/2013, gia đình em thử em, mà từ đợt đầu tháng 12 ko em sử dụng bất kì 1 loại nào, chỉ uống nước ngọt có ga, hút Thăng Long, Vina. Mà thử vẫn lên Dương tính là sao hả các bác??? Chỉ giùm em làm thế nào để hết trong nước tiểu với... Em cảm ơn trước ạ
    em thân mên chơi đa mà dùng ue thử matuy thì âm tinh, em không dùng matuy mà lên dương , em thử nghĩ xem mình co ử dụng loại thuôc tây nào không , trong một ô thuôc tây co chưa 1 lượng codein vì vậy thử cũng lên dương, chuc em ơm tìm ra nguyên nhân
    Chú ý

Quote Originally Posted by VUNG_THAN View Post
    em thân mên chơi đa mà dùng ue thử matuy thì âm tinh, em không dùng matuy mà lên dương , em thử nghĩ xem mình co ử dụng loại thuôc tây nào không , trong một ô thuôc tây co chưa 1 lượng codein vì vậy thử cũng lên dương, chuc em ơm tìm ra nguyên nhân
    Em cảm ơn anh, em ko dùng thuốc gì anh ạ. Em chỉ hút thuốc thôi, em nghĩ do em hút thăng long, nhiều nicotin nên nó lên dương anh ạ. Có phải vậy không anh?

Em cảm ơn anh, em ko dùng thuốc gì anh ạ. Em chỉ hút thuốc thôi, em nghĩ do em hút thăng long, nhiều nicotin nên nó lên dương anh ạ. Có phải vậy không anh?
    Vì rum viết xong không sửa được bài , chơi đá nếu dùng que thử matuy thông thường sẽ không phat hiện được matuy vơi nicotin đều là chất gây nghiện nhưng thành phần dược học khác nhau que thử matuy ko có tác dụng vơi nicotin,còn tại sao em dương chỉ em mới biết , còn anh chịu
    Chú ý

Quote Originally Posted by VUNG_THAN View Post
    Vì rum viết xong không sửa được bài , chơi đá nếu dùng que thử matuy thông thường sẽ không phat hiện được matuy vơi nicotin đều là chất gây nghiện nhưng thành phần dược học khác nhau que thử matuy ko có tác dụng vơi nicotin,còn tại sao em dương chỉ em mới biết , còn anh chịu
    Em vùng than đen thùi lùi chịu à? A giả nhời thay cho nhé. Bọn bán đá giờ nó cũng phách chút trắng vào đá đó ( tin mật do tình báo 4 rum Mr...cung cấp) hehe

Mỗi thánh nhân đều có một quá khứ. Mỗi tội đồ đều có một tương lai

Quote Originally Posted by Men7x.Pro View Post
    Em vùng than đen thùi lùi chịu à? A giả nhời thay cho nhé. Bọn bán đá giờ nó cũng phách chút trắng vào đá đó ( tin mật do tình báo 4 rum Mr...cung cấp) hehe
    UH khả năng như vậy , sao tớ ngày nào cũng một nồi mà không phát hiện ra nhể, thể nào ngày xưa leo khó ngủ thế giờ cứ nhíu văn díu
    Chú ý

Em chịu anh ạ, thế đá bn lâu ms tan hết trong nước tiẻu hả anh. em tháng rưỡi hơn rồi ko dùng mà thử vẫn lên anh à.
    Que 4 chân lên dương tính cái thứ 4 í anh, thì em nghĩ là MTTH thôi. nhưng sao kì nhỉ, vẫn lên là sao? Anh góp í cho em làm thế nào để loại bỏ đc nhanh đc ko ạ. Em cảm ơn

Em chịu anh ạ, thế đá bn lâu ms tan hết trong nước tiẻu hả anh. em tháng rưỡi hơn rồi ko dùng mà thử vẫn lên anh à.
    Que 4 chân lên dương tính cái thứ 4 í anh, thì em nghĩ là MTTH thôi. nhưng sao kì nhỉ, vẫn lên là sao? Anh góp í cho em làm thế nào để loại bỏ đc nhanh đc ko ạ. Em cảm ơn
    muốn nhanh em uống bia vào 1 ngày làm 2,3 chai khoảng 3,5 ngày hết luôn em nhé

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    muốn nhanh em uống bia vào 1 ngày làm 2,3 chai khoảng 3,5 ngày hết luôn em nhé
    điều này chắc chắn chứ anh? em thử nó lên 2 vạch, nhưng mà vạch dưới nó mờ mờ. anh khẳng định điều đó ok chứ để?

Cho dù em dùng bất cứ loại ma túy nào thì trong khoảng 7-10 ngày cơ thể em cũng đào thải hết nên a nghĩ là đã có sự nhầm lẫn nào đó thôi nên nếu trong khoảng thời gian như em nói thì em có thể hoàn toàn yên tâm,cây ngay ko sợ chết đứng. Theo a được biết thì trong que 4 chân ma túy đá hiển thị ở nhóm ATS chứ ko phải thuộc nhóm MTTH( MT đá hiển thị ở chân đầu tiên thì phải),em thử xem kĩ lại xem.
    P/S: Không bao giờ có chuyện người ta phách Heroin vào Đá đâu anh Men ơi,đó là 2 chất hoàn toàn khác nhau,thậm chí là đối nghịch nên cho chung vào với nhau sẽ ko có tác dụng gì cả
    Tuan_2.0<=== KHÔNG DÙNG CHO TRẺ EM CÓ THAI VÀ PHỤ NỮ DƯỚI 2 TUỔI.
    برای فروش نیستم

Page 1 of 3 123 LastLast